Tìm kiếm bài viết theo id

Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX

Thảo luận trong 'Xe 2 bánh' bắt đầu bởi <EVN>, 17/6/11.

ID Topic : 3397674
Ngày đăng:
17/6/11 lúc 15:08
  1. thanhmc Thành Viên Cấp 6

là xe này có biển số rồi mua về chuyển biển số lại hay sao hay là xe 100% chưa có biển số gì hết bác, nói rỏ e muốn mua 1 con AB 2011 màu Sport đó bác

2. STINGER Thành Viên Cấp 4

tình hình là thế này ( theo giải thích của chủ topic ) : xe này của nhân viên hãng HOnda ( kg phải nhân viên head nhé ) có suất mua với giá ưu đãi ( 20-30% gì đó ) , mà họ kg có như cầu dùng nên sẽ bán xe này cho ai có nhu cầu để kiếm vài ve nhậu nhẹt. Ai đặt mua thì họ đăng ký suất mua xe , ra tên của người nhân viên đó , sau đó ( có cà vẹt rồi ) sẽ sang lại tiếp cho người mua thực sự ( cái này nôm na như việc bán suất mua xe giá rẻ ý mà - giống vụ bán quyền mua cổ phiếu hồi xưa ý) nên trên giấy tờ là 2 đời chủ nhưng thực sự thì xe chưa chạy km nào .

Mà cái này tui thấy làm giả cũng khó ( trừ khi có trộm nó chôm được nguyên kho xe của honda thì mới sợ xe gian). Tui đọi anh em nào mua xe xong , làm xong cà vẹt thì sẽ lấy của bác chủ 1 con PCX màu đỏ

3. thuong119 Thành Viên Cấp 2

Ex 2011 GP giá sao bạn? Sẵn xin giá con RC trắng luôn nha, đang quan tâm, mình ở Cần Thơ muốn mua về tự đi làm giấy có đc ko? Hay xe này phải là bạn đi mới đc? Thank

4. duyd Banned

Mình có 1 thắc mắc AE giải đáp dùm nhé. Vd mình đả mua xe và trả 90% gia trị xe chờ đi xét xe và chờ ra cavet rùi khi mình ra đường người nhân viên trong hãng Honda là người đứng tên mua xe của mình bắt gặp nói xe đó mình trộm của họ trong khi họ có đầy đủ giấy tờ mua xe (hoá đơn,...) mình thì không co1 giấy tờ gì thì công an tóm cổ mình xong trả xe cho chính nguời nhân viên hãng honda đó thì sao nhỉ...hoá ra tiền mất mà còn có thể đi tù nữa..AE giải đáp thắc mắc dùm nhé. Thanks
    P/s chỉ là thắc mắc chủ thớt đừng giận vì mình là người muốn mua xe nhưng chưa dc an tâm lắm chứ k phải là người phá đám.

5. mr_se7en Thành Viên Cấp 5

định mua chiếc LX màu trắng .nhưng e cũng chua chưa yên tâm về vụ giấy tờ.. vì mua xe cho nhà !! lúc lấy xe có giấy tờ ji` gọi là đảm bảo ko bác ?Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX

6. duyd Banned

Đang quan tâm nên theo dõi thường xuyên..up lên cho dịch vụ tốt để AE dc xài hàng xịn giá chất Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX - 1

7. lat1986 Thành Viên Cấp 3

Làm sao mà bạn mua về tự đi làm giấy dc, xe đó là suất mua của nhân viên trong cty thì phải nhân viên đi xét xe ra biển số đứng tên ng nhân viên đó, sau đó bạn cầm cavet đứng tên người nhân viên đó đem đi sang tên của bạn, trên nguyên tắc xe là 2 đời chủ. Có như vậy giá mới rẻ hơn ở ngoài vài triệu, còn chuyện bạn cầm hồ sơ tự đi làm và ra tên bạn là chủ đầu tiên thì ko được, nói chung bạn phải phụ thuộc vào người nhân viên có suất xe kia.

8. BatistaBombb Thành Viên Cấp 3

có ông a chuyên làm cò giấy tờ xe nãy có hỏi ổng vụ mua xe giá rẻ này nhưng ổng cũng mù tịt kg biết nên cũng hơi lo nên qua xem xe rồi cọc 1 ít tiền(cho bác yên tâm là chắc chắn 100% mua) chờ ngày có giấy tờ đi làm xong xuôi rồi chung tiền tại chỗ lấy xe và giấy tờ về 1 lúc được kg bác,mong bác trả lời giúp vì đang quan tâm con ab sport của bác

9. Kelvin09 Thành Viên Mới

Như đã hứa, sau khi đã dán keo sạch sẽ xong, xin up 3 tấm hình của e nó cho mọi người xem
    Xin nói thêm về tình trạng xe mình là xe mới 100% chưa ra biển số (đã được a Nam hẹn mai đi xét xeBán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX), ODO đã 20 km (do đường về nhà hơi xa Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX - 1)
    Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX - 2
    Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX - 3
    Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX - 4

10. kh89 Thành Viên Cấp 3

thiệt ko bác, nghe mới biết thêm 1 chút

11. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Xe mới chưa có biển số, ab màu sport là 42tr5, call trực tiếp mình nha bro
    Bro cứ yên tâm, mình mua bán tại nhà cho bro yên tâm mà, nếu làm lôm côm chắc mấy bro tới cào nhà mình lên luôn quá hihi
    EX GP giá 51tr5, giá này quá cao, hồi trước mình bán có 44tr bao giấy, chừng khoảng 1 tuần sau nó lên 57tr, bó tay
    EX RC trắng giá 48tr bao giấy, xe này là do nhân viên trong hảng yamaha đứng tên nên phải xét xe và ra giấy đăng ký xe tại TP.HCM
    Ở đây mới có trường hợp của Tuấn, mới mua xe xong bị Công An quận 5 tóm, thế là bên mình phải mang giấy tờ lên lảnh xe về cho Tuấn, ngày mai 28/06 xe của bro này đi xét
    Bạn cứ yên tâm, nhân viên nhận tiền của mình có giấy tờ sổ sách ký nhận mà bro (nó còn thậm chí ko biết xe đó số mấy mà, nó chỉ biết ký tên ra giấy thôi), sau khi xét xe ra cavet thì nhân viên sẽ ra phường làm giấy mua bán, có chứng ngoài Phường mà

12. clubnet589 Thành Viên Bạch Kim

ai mua xe chờ có bs và lấy giấy tờ rồi hả giao hết tiền rồi lấy xe, ko cần giữ tiền lại rồi chờ xét xe lúc đó chờ dài cổ. Thành công moto nó có cửa hàng lớn mà còn lừa đảo kìa link nè
    http://www.5giay.vn/showthread.php?t=1970361

Mình ko tin tưởng nơi này nên đã mua ở 3s thêm vài tr ko có nhiêu tiền nên yên tâm qua ngày sau là có bs liền và có giấy hẹn lấy cà vẹt. Còn hơn mua xe về trùm mền ko dc chạy mà còn lo lắng

Ai mua xe mà có bs rồi vào cm đi, còn mấy cái nick thành viên mới thì ai cũng tạo dc hehe

Nói chung ko có ý quậy phá nếu chủ top mua bán uy tín thì sẽ dc khẳng định thôi!

13. lat1986 Thành Viên Cấp 3

Đó là sự thật 100 %.

14. lat1986 Thành Viên Cấp 3

Đã coi qua tin nhắn, 1 thương gia mua bán uy tín mà có những lời lẽ như vậy sao? Anh em mua xe nên thật sự suy nghĩ kỹ trước khi mua xe ở đây. Nếu thật sự bác chủ topic uy tín thì từ từ sẽ dc khẳng định tại topic của bác, tiếng lành đồn xa. Bác cây ngay ko sợ chết đứng. Còn những lời lẽ như thế này thì xin mời bác "Chim cút".

15. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Bro thử lập topic mà có thằng vô phá bực ko?
    Nó cứ đeo theo dùng những lởi lẽ sai sự thực để xuyên tạc làm ảnh hưởng tới tâm lý người mua
    Bác cứ theo dỏi xem, n1o bảo xe này ko giấy tờ, rồi bị luộc đồ bây giờ lại vô nói linh tinh
    Tôi là tôi nhịn lắm, bởi mấy thằng này giống như cức, ai mà muốn đạp cức chứ, thối lắm bác à. Mà càng đạp nó thì càng thối, bây giờ thì bắt đầu thối rồi
    PS: bác thấy co ai mua xe mà vào phản ánh về chất lượng xe củng như giấy tờ chưa, nếu bác sợ thì dắt theo công an đi mua hoặc dắt MOD 5giay theo

16. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Atila mình chỉ bán mảu phun xăng điện tử thôi (mà ati khí bán lắm nên củng ko bao giờ lấy về để ờ nhà)
    Giá ati niêm yết tại hảng là 36tr, mình bán 35tr bao giấy

17. Pau91 Thành Viên Cấp 4

hihi mấy anh làm điện lực giàu wá còn làm thêm nữa ......
    Không có ai phàn nàn mà mấy ông nội kia không mua zô nói nhảm riết .
    Người ta dám dắt tới nhà thì chắc chẳng fải lừa đảo gì đâu....
    Người mua thì ko nói mà người xem thì nhiều chiện thiệt
    Bữa đi học thấy anh kia chạy chiếc gp 11 chắc là đại ca hả ....ĐhĐlực

18. elizabeth2011 Thành Viên Cấp 2

Anh chủ topic cho e hỏi , e đang chuẩn bị mua con lx 2011 , thấy bên anh giá bán là 35tr tức là bao lun giấy tờ và biển số đúng k anh , em mua thì bao lâu có bs xe , và phải đưa anh bao nhiêu , khoảng vài ngày mẹ e công tác về e wa xúc lun anh trả lời e sớm nha ^^ tks . àh cho e hỏi mua có hóa đơn như trong hãng k , sr e hỏi hơi nhiều vì lần đầu mua xe k pải đại lý >< . Tks a lần nửa

19. lat1986 Thành Viên Cấp 3

Bác chịu khó coi lại mấy trang sau sẽ biết mà, để mình trả lời dùm cho chủ Topic. Bác ấy có nói mua xe này là suất của nhân viên trong hãng thì dĩ nhiên là mọi giấy tờ thủ tục ra biển sẽ đứng tên người nhân viên đó rồi bạn cầm đi sang tên thành của bạn. Xe vẫn mới 100% nhưng chỉ khác bạn là chủ thứ 2.

20. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Đúng rồi đó ĐhĐlực Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX , khi nào cần đổi xe thì qua mình nha Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX - 1

Giá 35tr là bao giấy tờ ra biển số luôn
    Giấy tờ có đầy đủ chứ em, nếu ko có thì làm sao đi xét xe ra biển số cho em được. Giống như bro " lat1986 " nói bên dưới nha em
    Cám ơn bro nhiều, khi nào mua thì PM cho mình, mình sẻ có giá tốt cho bro " lat1986"