Tìm kiếm bài viết theo id

Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX

Thảo luận trong 'Xe 2 bánh' bắt đầu bởi <EVN>, 17/6/11.

ID Topic : 3397674
Ngày đăng:
17/6/11 lúc 15:08
  1. nghe&nhin Thành Viên Cấp 3

hỏi lại lần nữa nè, giá ok đầu tháng qua xúc 1 em ^^

2. nuocmatcuaquy Thành Viên Cấp 4

Đã đặt hàng 2 chiếc, 1 AB 2011 thể thao màu trắng đỏ đen, 1 future X fi, hi vọng anh Khoa sớm có hàng cho m nhé...^...^ Nếu tất cả ok m sẽ thông báo kết quả cho anh m ...^...^

3. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Để mình hỏi giá lại rồi báo cho bro, hồi nào giờ chưa bán chiếc này lần nào, toàn bán atila ko à, bro nhắn tin cho mình để mình biết số rồi gọi lại cho
    Ok, đã đặt xe cho bro xong
    Giá AB sport là 42tr5 nha bro
    Cám ơn bro

4. Pau91 Thành Viên Cấp 4

5. thanhphu053 Thành Viên Cấp 6

Nói thiệt gặp tui mà là chủ topic thì tui cũng làm như thế,mấy bữa nay tui theo dõi topic này thấy bạn cứ lẽo đẽo theo sau post này nọ thì tui còn bực huống gì chủ topic,bạn đã mua xe ở 3s rùi thì làm ơn ra ngòai để người khác còn làm ăn,họ lừa đảo thì đã có người tiêu dùng đánh giá,bạn không mua cũng d0ừng gán cho người ta cái mác lừa đảo ( dù chưa có 1 cái j gọi là chứng minh).Vài lời góp ý cùng bạn.

6. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Thank bro đã thông cảm cho mình, anh em qua mua xe, ko có ai vào repost nói là xe ko làm được giấy tờ hay là xe bị luộc đồ hết. Chỉ có bạn ấy là nghi ngờ thôi, đã qua nhà 2 lần mà vẫn ko tin (nếu anh em nào ko tin thì có thể dắt theo Mod 5giay, thợ sữa xe, nếu quen Công An thì dắt theo để kiểm tra. Xin đừng dắt cò lái đi theo nha, tụi này nó hút máu dử lắmBán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX)

7. <EVN> Thành Viên Cấp 3

8. tempb Thành Viên Cấp 1

Lấy dùm hình con ex ko côn pm giá inbox dùm mình nha, chúc mua may bán đắt

9. nuocmatcuaquy Thành Viên Cấp 4

Ha ha...Mới hồi chiều chạy qua lấy xe. Nghe anh Khoa báo có xe AB sport rồi háo hức xối xả chạy qua lấy xe cho dù mưa rơi tầm tả, kẹt xe liên miên, áo quẩn ướt sũng đến cả đũng quần. Đến nơi thấy xe, lại được anh Nam giải thích, tư vấn nhiệt tình, mọi thắc mắc đều được giải quyết, lại còn cho mình mượn áo mưa. Kết quả là đã xúc em AB sport, còn nhờ anh Nam kiếm hộ con Future X. Thứ 2 tuần sau anh Nam hẹn lấy biển số rùi. Rất hài lòng với phong cách của anh Nam, ra Head nghe mấy cha nội đó nói hách dịch mà lại còn giá cao, ủng hộ anh Khoa, anh Nam. Thansks 2 bác nhìu nhé, xong giấy tờ bửa nào m mời 2 bác đi cafe rữa xe nhé...hè hè...^...^

10. nuocmatcuaquy Thành Viên Cấp 4

P/s bác Khoa, Nam: 2 bác có nhu cầu mua đồng hồ Casio pm ủng hộ m nhé. Riêng 2 bác m để giá hữu nghị nhiệt tình...^...^

11. duyd Banned

Up hình lên cho mình xem với, đang gom lúa để tậu con AB 2011 đỏ đen nèBán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX

12. nuocmatcuaquy Thành Viên Cấp 4

Uhm`...mai mình up. Lúc đầu tính lấy con AB sport màu trắng đỏ đen, qua thấy con đỏ đen cũng đẹp nên xúc luôn...hè hè...^...^

13. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Ok bữa nào anh em đi cafe, em là hên đó anh Hà bán nhớt Motul đặt xe cả tuần rồi mà chưa có xe anh phải fix cho ảnh 1tr vì tội lấy xe chậm ko đúng lời hứaBán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX
    Nhớ khi đi xét xe thì ko đưa thêm cho ông làm giấy tờ là anh Hải tiền gì thêm nữa nha, ông này hay xin xỏ và vẽ vời khách lắm
    PS: nếu muốn xin số đẹp thì chi cho ổng khoảng 1tr trở xuống thôi, còn hơn thì nhớ mà trả giá đó Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX - 1
    Ok bửa nào qua xem ủng hộ lại bro chứ

14. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Là chiếc gì vậy em? exciter đỏ hả? ex đỏ giá 48tr

15. tempb Thành Viên Cấp 1

pm dùm giá con ex ko côn với bồ tèo :confident:

16. HenryBao Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Vừa mới gọi cho anh Khoa, đặt hàng 1 con AB SPORT 2011 màu đỏ đen, mong là sẽ sớm có xe nha, pa pa đặt trong HEAD cả tháng rùi mà chưa có xe
    Chúc anh mua may bán đắt

17. thuong119 Thành Viên Cấp 2

A ơi cho hỏi giá con ex GP với RC trắng hôm nay là bnhiu? Em mua đem về tự làm giấy đc ko? Tại nhà ở Cần Thơ, thấy mấy a kia cm phải 2 3 ngày sau a điện lên lấy giấy là phải lên xuống mất tgian quá, nếu ko tự làm đc thì a có thể hoàn tất hết thủ tục trong ngày đc ko?
    Thank

18. lat1986 Thành Viên Cấp 3

Bạn đọc kỹ lại mấy trang trước sẽ rõ thui mà.

19. louis2803 Thành Viên Cấp 2

giá vậy nếu tự mình đứng tên thì mới là giá tốt. exciter ở đây 48 mà qua 1 đời chủ , thủ tục rắc rối hẹn đi lại mấy lần .trong khi thêm 5xi ra 3s yamaha mua cái cụp tự mình đứng tên luôn ( có khi bây giờ giá 3s là 48 bao giấy luôn rồi ) . góp ý : lấy dc xuất nhân viên thì bán giá shock 1 chút bạn vẫn còn lời chán . ví dụ exciter bao giấy phải khoảng 45tr thì mới gọi là dc thôi

20. <EVN> Thành Viên Cấp 3

GP là 51tr5
    Call trực tiếp nha bro, mình sẽ nói rõ thêm
    Thank bro
    Mình sẽ cập nhật lại giá đại lý xem chổ nào rẽ nhất rồi sẽ điều chỉnh giá hợp lý cho anh em.
    Mình thấy giá mình củng rất ok như:
    + Nouvo LX giá niêm yết trong hảng là 34tr2 chưa giấy mình bán 35tr bao giấy
    + Luvias giá niêm yết trong hảng là 27tr chưa giấy mình bán 26tr bao giấy
    + Honda Lead 35tr5 chưa giấy mình bán 35tr bao giấy
    + PCX 59tr chưa giấy mình bán 53tr5 bao giấy
    Bro có bao giờ hỏi thử giá xe ngoài đại lý như Nouvo, Ex, AirBlade, Lead, PCX bao nhiêu tiền ko, tùy thời điểm và tùy loại xe nữa mà giá nó khác nhau
    Bro có biết là nhân viên yamaha ko được đăng ký mua xe EX trong vòng 9 tháng, mổi lần lấy được chiếc nào là phải tốn bao nhiêu tiền chi cho các khâu ko, bạn thử vô hỏi thằng nhân viên nào trong hảng mua được EX cho bạn bằng xuất của nó rồi bạn mua cái xuất của nó 7tr xem nó có lấy được ko, cái hay là mình vẫn làm được điều đó trong khi nó thì ko
    PS: bro có thể cho mình biết 3S nào bán 48tr5 bao giấy ko? nếu thật sự 48tr5 bao giấy mình bán 44tr bao giấy, Nouvo LX mình bán chỉ có 35tr bao giấy, có khi giá xe 3S xuống mình bán còn 34tr5. Mong bro cho mình biết EX chổ 3S nào bán 48tr5 bao giấy
    Cám ơn bro quan tâm
    Thân