Tìm kiếm bài viết theo id

Bán xe máy trả góp, lãi xuất cực thấp, thủ tục đơn giản, lấy xe ngay. (đăng lại)

Thảo luận trong 'Xe 2 bánh' bắt đầu bởi huy1689, 22/3/13.

ID Topic : 6528628
Ngày đăng:
22/3/13 lúc 13:57
  1. huy1689 Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    14
  2. tanphu2503 Thành Viên Cấp 6

đang có nhu cầu mua 1 chiếc Air Blade 125 phiên bản đặc biệt. Nếu trả trước 12tr5 (khoảng 30% giá trị xe) thì lãi suất tính thế nào và thủ tục ra sao?

3. huy1689 Thành Viên Bạch Kim

ban vui lòng mang họ khẩu+ CMND ra các địa chỉ trên để làm. lãi xuất 1.49% (nếu bạn cung cấp thêm sao kê 3 tháng ngân hàng, hay có hóa đơn điện nước thì càng tốt)

4. thinh17091991 Thành Viên Cấp 2

Mình cần mua 1 chiếc future ko phun xăng , hoặc axelo bạn có thể tư vấn thêm cho mình dc ko ? Mình đang là sv và thu nhập là 2tr4 nhà gửi , 2-4tr tự kiếm .
    01229648188 tphcm bình thạnh

5. zinakoi Thành Viên Cấp 2

mình sinh năm 93...tức năm nay 20 muốn mua trả góp chiếc exciter đc k vậy ???

6. huy1689 Thành Viên Bạch Kim

Ok ban ah! từ 19 đến 60t làm được hết

7. Xem thêm bình luận
  8. euro2004 Banned

2. Cung cấp chứng minh nhân dân, và hộ khẩu (hộ khẩu tỉnh từ Miền Bắc tới Miên Nam được hết) (NẾU CÓ THÊM HÓA ĐƠN TIỀN ĐIỆN HOẶC NƯỚC, HỢP ĐỒNG LAO ĐỘNG HOẶC BẢO HIỂM Y TẾ, SAO KÊ BẢNG LƯƠNG, PHIẾU LƯƠNG, ĐIỆN THOẠI BÀN…THÌ CÀNG TỐT)

9. blackmounts Thành Viên Bạch Kim

[h=2]Bán xe máy trả góp, lãi xuất cực thấp, thủ tục đơn giản, lấy xe ngay. (đăng lại) Bán xe máy trả góp, lãi xuất cực thấp, thủ tục đơn giản, lấy xe ngay. (đăng lại)[/h]

10. blackmounts Thành Viên Bạch Kim

[h=2]Bán xe máy trả góp, lãi xuất cực thấp, thủ tục đơn giản, lấy xe ngay. (đăng lại) Bán xe máy trả góp, lãi xuất cực thấp, thủ tục đơn giản, lấy xe ngay. (đăng lại)[/h]

11. blackmounts Thành Viên Bạch Kim

12. quitranw Thành Viên Kim Cương

OP.
    Bán xe máy trả góp, lãi xuất cực thấp, thủ tục đơn giản, lấy xe ngay. (đăng lại)QUÝ KHÁCH ĐANG CÓ NHU CẦU MUA XE MÀ CHƯA ĐỦ TIỀN HÃY ĐẾN VỚI CHÚNG TÔI. Bán xe máy trả góp, lãi xuất cực thấp, thủ tục đơn giản, lấy xe ngay. (đăng lại) - 1
    Bán xe máy trả góp, lãi xuất cực thấp, thủ tục đơn giản, lấy xe ngay. (đăng lại) - 2
    http://sgvf.com.vn/

13. young126 Thành Viên Cấp 2

làm sao để được mức lãi xuất 1.49% vậy bạn

14. huy1689 Thành Viên Bạch Kim

có sao kê ngân hàng 3 tháng lương + photo hóa đơn điện or nước. thanks bạn

15. connhangheo1808 Thành Viên Cấp 2

up cho bác nào có nhu cầu thôi, 1,49 là lãi suất danh nghĩa, còn lãi suất thực tế thì khoảng 3.5,nói chung không có tiền phải mua trả góp thì phải chịu lãi suất cao xíu chứ sao mà các bác đòi lãi suất thấp được vì cửa hàng còn phải tính đến vốn bỏ ra, suất sinh lời, dòng tiền, rủi ro... ở đâu cũng vậy thôi, mình thấy trả góp mà lãi suất như ở đây là còn rẻ đó. Nhân tiện cho mình hỏi mình hộ khẩu tỉnh, lương chuyển khoản khoảng 7 triệu, trả góp con ex GP 2012 đưa trước 15 triệu, trả góp trong 2 năm thì như thế nào, nếu được mong chủ topic pm vào inbox cho mình bảng theo dõi cụ thể về việc trả góp nhá. Tks chủ top. Chúc bác bán được nhiều xe

16. huy1689 Thành Viên Bạch Kim

thank bạn quan tâm, bạn vui lòng cho mình biết bạn ở tỉnh nào nhe, để mình hỗ trợ cavetj xe dễ hơn. thank bạn

17. fx_newstar Thành Viên Cấp 4

cho hỏi các cửa hàng trên, có cửa hàng nào có Fz 16 không bạn ơi

18. huy1689 Thành Viên Bạch Kim

co bạn, Quang Pương 14, bạn muốn moto phân khối lớn loại nào cũng có

19. minh_nhat11994 Thành Viên Cấp 5

giá chiếc SH 150i Việt Nam màu trắng hiện giờ giá bao nhiêu bạn?

20. huy1689 Thành Viên Bạch Kim

hơn 80tr bạn.

21. saigon_viet Thành Viên Cấp 2

muốn mua lắm nhưng có nhận được đăng ký xe liền ko pro đang quan tâm nè