Tìm kiếm bài viết theo id

BÁNH CANH Bề Bề Đặc SảN VÙNG BIểN VŨNG TÀU .

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi sonvt86, 17/8/19.

ID Topic : 9388842
  1. sonvt86 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    15
    BÁNH CANH Bề Bề Đặc SảN VÙNG BIểN VŨNG TÀU
    Ai chưa từng ăn #Bánh Canh Bề Bề# chắc thắc mắc lắm nhỉ? Nếu vậy thì các bác nên tới để thưởng thức món ăn đặc sản với hương vị thơm ngon hải sản rất tuyệt vời cho bữa ăn sáng và gia đình.
    178 Xô Viết Nghệ Tĩnh thành phố biển nhớ-VŨNG TÀU
    BÁNH CANH Bề Bề Đặc SảN VÙNG BIểN VŨNG TÀU .

Nếu thật sự ai chưa từng thưởng thức, mình sẽ nói sơ sơ về #Bánh Canh Bề Bề# là như thế nào nhé. #Bánh Canh Bề Bề# Là dùng cua biển xay giống cua đồng kiểu bún riêu cua ý, nhưng thật sự là thơm và không "thúi" như mùi cua đồng đâu nhé, thêm nữa, là nồi nước xương cực kì bổ và ngon thơm lừng của mùi nước dùng, thật sự là rất ngon và đậm đà.Ngoài ra ,bánh canh bề bề còn đi đôi với nhưng con tôm tích,là tên gọi chính của món ăn này, bề bề là tên gọi của người miền Bắc, và thật sự món ăn này đã xuất xứ từ miền bắc.Và chính quán ăn của mình đã mang tới mùi vị #Bánh Canh Bề Bề# thần thánh này tới các bạn ,để các bạn có thể thưởng thức món ăn ngon và lạ thế này,đảm bảo bạn sẽ mê ngay ,khi đây là nơi ăn sáng của các bạn và gia đình các bạn, khi ghé thăm nơi biển nhớ như Vũng Tàu như vậy,và đây là cũng sẽ là món mình nghĩ rằng sẽ thật tuyệt khi gia đình các bạn cùng thưởng thức 1 bữa ăn sáng vừa bổ, vừa ngon, lại vừa đậm mùi đặc sản đến như vậy.Và cuối cùng, mình cũng sẽ không quên, các bạn Vũng Tàu,chính các bạn cũng sẽ là người được thưởng thức món đặc sản của chính vùng đất biển của mình, có lẽ rằng đây cũng sẽ là nơi các bạn dẫn bạn bè của mình từ nơi xa xôi, như thành phố Hồ Chí minh, Bà Rịa,Long Thành... vv.vvv.
    Địa chỉ:178 Xô Viết Nghệ Tĩnh, p.Thắng Tam, tp.Vũng Tàu
    (hẻm đằng sau nhé các bạn)
    BÁNH CANH Bề Bề Đặc SảN VÙNG BIểN VŨNG TÀU . - 1

Phone:0987799988
    p/s:còn có bún và bánh đa cho các bác nào có nhu cầu nhé,
    thơm ngon cực kì