Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bánh Crepe Sầu Riêng Kem Lạnh siêu hót đây !!!

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi kanmylove, 14/9/14.

ID Topic : 7512611
Ngày đăng:
14/9/14 lúc 18:50
  1. kanmylove Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    9
    Aj là Fan pự of sầu riêng vào điểm danh nào
    Hilu cả nhà !!! Dạo gần đây trên fb đaq rầm rộ Pánh Crepe sầu riêng kem lạnh nhưng vẫn có 1 số bạn chưa bít tới món này nên nay mình xin ra mắt sản phẩm ăn là ghiền này cho cả nhả mình cùng thưởng thức nè.
    -Crepe (pancake) sầu riêng kem lạnh.Làm pánh theo phong cách riêng không zống aj và cũng ko ai zống mình hehe.Về hình thức lẫn công thức hoàn toàn khác xa vs các loại trên thị thường. Bánh được làm theo kiểu gia đình chứ không làm theo kiểu đại trà để thu lợi nhuận. Bánh làm từ nguyên liệu tự nhiên ko phụ gia ko chất bảo quản. Bánh SẠCH - NGON điều này mình xin cam đoan vs khách lun. Mong cả nhà ăn thử và cảm nhận nhé. Điều qan trọng là pánh được làm và giao tr0q ngày theo order 0f khách, pánh đến tay khách luôn là pánh tươi chứ ko để qa đêm.
    -Pánh được bảo qản troq ngăn mát tủ lạnh để được 3 ngày nhé khách và dùng khj lạnh là ngon nhất nè.

+Hiện có 5 loại vỏ pánh theo 5 mùi khác nhau cho khách ju tha hồ lựa chọn : Trà xanh, cacao, cà phê, vani, lá dứa. Đặc biệt cà phê kết hợp vs sầu riêng là hết chỗ chê lun
    +Nhân bên troq : sầu riêng + kem tươi

**Giá 0f e nó là 100k / 1 hộp cho 4 ẽm siêu bự & nhìu sầu riêng nhé (qá đã ^_<)
    ***HOTLINE 01203 899 208 or zalo để được đặt bánh nhanh nhất.
    Mình onl fb 24/24 nên khách có zì thắc mắc cứ việc inbox fb mình hỏi thoải mái đừng ngại nha ^^. Khách chỉ việc ib đặt pánh cho mình thôi còn việc làm bánh vs ship bánh để mình lo mình sẽ ship pánh đến tận nơi cho khách iu lun hjhj.

****Đặc biệt có ưu đãi cho khách mua nhìu và mua trên or = 5 hộp mình sẽ free ship lun. Còn chần chừ j nữa hỡi các tín đồ 0f sầu riêng hãy nhanh tay order và cảm nhận đi nào !!!!