Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi cake_desire, 31/12/08.

ID Topic : 661941
?

Mọi ngừoi có thích bánh kem CÔ CHỦ NHỎ đổi tên thưong hiệu thành:

1. bánh kem CÔ CHỦ NHỎ - Ồ,Ngộ Ghê!(giữ nguyên)

37.9%
  2. bánh kem CÔ CHỦ NHỎ

48.2%
  3. bánh kem Ồ NGỘ GHÊ

5.0%
  4. bánh kem CÔ CHỦ

0.6%
  5. LADY Boss cake

5.0%
  6. Lady cake

8.5%
Ngày đăng:
31/12/08 lúc 23:57
  1. hihi,thank lời khen tặng rất ấn tượng Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

chừng nào sanh nhớ cho em bik tin nhoa ^^

2. Laroscope Thành Viên Kim Cương

Hè hè... kiếm ít sữa nuôi con...Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

3. Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 1hihi,thank Nguyên :misdoubt:Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 2

hihi..có gì alo cho ss nhá Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 4:41_002:

4. Laroscope Thành Viên Kim Cương

Í í í.........:beat_brick::beat_brick::beat_brick:

5. hihi,tụi iem giỡn đó,anh đừng cóa tin ox iem nói nhoa Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 1
    ox làm iem giựt mình.haizz..tấn công dữ dội wá:cry_002:
    cái dzụ rượu đc hem anh ^^
    bà xã sinh chưa anh..hehe,định giấu baby lun nhoa Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 2

^^

6. Laroscope Thành Viên Kim Cương

Chưa hỏi "gựu" nữa, lo lu bu dẫn bả đi ra đi dzô BV...
    Đến giờ này chưa sinh...!

7. Laroscope Thành Viên Kim Cương

Nhớ Cô, ngủ hem được... Á á á!

8. Maxx Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Xạo wá pa, Chém jó à Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

9. haha,thấy òy nhoa..có 2con Rồng đực.. 1 con rồng lớn và 1 con rồng nhỏ trong topic của 1con rồng cái..hehe
    anh rồng lớn sợ iem bắt cóc baby nà,heheBánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 1

10. Laroscope Thành Viên Kim Cương

Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 1Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 2Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 3

Đừng nói cho con gái Anh ăn bánh kem... thay sữa mẹ...! :smile:

11. hehe..cho mau lớn:snicker:

12. lemnhem Thành Viên Cấp 6

Mèn ơi ngon wá chẹp chẹp, hem biết có bánh kem muh có xoài trên đó ko nữa

13. thanhhaiq8 CafeHátVớiNhau 344 PTH Q8

bánh kem sữa cô chủ nhỏ.cô chủ còn nhỏ mà có sữa rồi.quảng cáo hay ghê

14. hihi ^^
    bik òy nhoa,nhớ đặt em nhá Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới
    có chứ nè ^^
    hok hỉu :nosebleed_002::nosebleed_002::nosebleed_002:
    có cần người giữ trẻ hem Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 1
    hìhì,đi chơi mới dzìa ^^
    NHỚ ANH WÁ..CHẲNG BIK TRONG ĐẦU ANH NGHĨ GÌ MÀ IM LẶNG,CHẮC KO PHẢI CHUYỆN SMS MÀ 1VẤN ĐỀ KHÁC,CHẲNG LẼ ANH TẦM THƯƠNG NHƯ VẬY SAO??ANH THÔNG MINH LẮM MÀ,1NGƯỜI NGỐC NGHẾCH CŨNG HIỂU DC EM NGHĨ GÌ.. ĐIỀU EM MUỐN TRUYỀN ĐẠT KO LÝ GIẢI THÀNH LỜI...

15. toanmobile Phát Tài Phát Lộc

na ơi, a có nằm trong khách hàng được ưu đãi hem...hjhjhjhj

16. đây là 1câu hỏi tu từ Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

17. thnk 2bạn dễ thương nhoa :10:

18. mừng pé dzìa với tổ ấm ..híhíBánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

măm măm :41_002:

19. hero_zero Thành Viên Cấp 3

ôh đọc thấy chủ topic dễ thương & khéo tay wá, úp ủng hộ nè, mình không thấy giá ? cho mình bíêt cái giá cụ thể nhé !
    thanks

20. bemy Thành Viên Cấp 6

Khi nào cô chủ nghỉ tết , mình mún đặt bánh . Mà kẹt cái sinh nhật ngay mùng 1 , huhu . 30 mua để dành wa mùng 1 đãi gia đình lun . Có gì pm cho mình nha