Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi cake_desire, 31/12/08.

ID Topic : 661941
?

Mọi ngừoi có thích bánh kem CÔ CHỦ NHỎ đổi tên thưong hiệu thành:

1. bánh kem CÔ CHỦ NHỎ - Ồ,Ngộ Ghê!(giữ nguyên)

37.9%
  2. bánh kem CÔ CHỦ NHỎ

48.2%
  3. bánh kem Ồ NGỘ GHÊ

5.0%
  4. bánh kem CÔ CHỦ

0.6%
  5. LADY Boss cake

5.0%
  6. Lady cake

8.5%
Ngày đăng:
31/12/08 lúc 23:57
  1. babal Thành Viên Mới

Chị ơi em là Đoan hồi chiều đến nhà chị đặt bánh ấy, hình cái bánh nè chị ->
    Cái chữ trên đấy là YunJae 3 years - 2 people - 1 love với Happy birthday to Chunnie

Mặt bánh chị ghi chữ với vẽ hình vậy cho em thôi chứ khỏi trang trí gì nha, thân bánh chị ghi giùm em chữ YunJae*tik Family - FC HCM

Nếu màu chữ được như trong hình thì em cảm ơn chị lắm lắm, mà chữ hay hình gì đừng làm màu hồng nha chị, em bị anti màu hồng ấy, thanks chị nhiều :smile:

(nhận được hình thì nhớ hú em biết nha)

2. caféNGOCTUNG Thành Viên Cấp 3

bạn khéo tay quá sinh nhật tới mình sẽ ủnng hộ bạn. có can mua nước cốt chanh dây nguyên chất về làm bánh kem thì ủng hộ cho mình nhé!

3. X-B coffee Banned

ko đâu bạn ơi, chắc topic đó mượn nhãn hiệu cô chủ nhỏ bên này đó ^^

4. ßiBoy_£uong Tài Tử Dr.Mastens

phụ cho bạn hiền 1 ngày thứ 6 thu hút đuợc nhiều khách ... Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

5. TVDesign Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đắt hàng nhé em, vài bữa đặt 1 cái, có bánh hình số 5 ko vậy ?

6. hiephiep1988 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới
    .......................52.......................
    18cm= 130k...
    cái này ở ngoài bự hem chị

7. ßiBoy_£uong Tài Tử Dr.Mastens

phụ cho bạn hiền 1 ngày thứ 4 luôn đuợc khách ũng hộ đông nè ... Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

8. Truongminh87 Thành Viên Cấp 3

Những gì tốt đẹp nhất về sản phẩm dành cho bạn nhé Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

9. mom.moom Thành Viên Cấp 5

10. huyair Thành Viên Cấp 6

bạn anh Khoa 2tech thì có giảm giá gì ko chị(anh Khoa nói là nói vậy) ^^

11. masubaby Thành Viên Cấp 6

ex, may mắn gặp cô chủ nhỏ nhân dịp of sn t6 ngày hôm wa, keke

12. khuong.pham Thành Viên Kim Cương

Có dạy con trai làm bánh hem? Theo học 1 khóa về dọc bánh kem.................

13. Rongdien08 Thành Viên Cấp 4

Thanks cô chủ nhỏ nha, hồi bữa không được ăn bánh kem, buồn nguyên ngày lun Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

14. bé xinh xinh Thành Viên Kim Cương

Chúc anh chị em vui vẻ nèo. Mua may bán đắt nha.

15. »--»_ßµ¶v¶_«--« VÔ ĐỘC BẤT NỮ NHI

Lên vì sự nghiệp bánh kem, up woài hy vọng được cô chủ thương tình cho 1 chút kem xót lại măm măm đỡ ghiền Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

16. sale_nd1 Banned

ngày mới đk nhiều nhiều nha bạn hiền Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

17. diemg01 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

buổi chiều vui vẻ Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới
    Cám ơn quý ACE đã quan tâm đến www.Gspot.vn
    Hãy mua condom chính hãng - MAKE.A.WISE.CHOICE

18. bumbumn Thành Viên Cấp 5

Mình vừa gọi 2 cuộc mà không ai bắt máy,hix,mai là sn bạn mình rồi.CCN nhỏ ranh thủ làm giúp mình đc không? Mình muốn đặt mẫu số 6, Mừng sn Thông " bùi "(chữ "bùi" làm màu khác cho nỗi), 2 lá bài thay bằng cốc bia (bọt bia trào ra ở phía đối diện tay cầm)Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

Và thay bằng số 21/06/2010 . Ở dưới cùng ghi chữ "Tửu Lượng Vô Biên".Mình chỉ có nhiêu đó còn cách design sao thì tùy CCN. Ngày mai 5 giờ mình ghé lấy bánh nhé. Có gì CCN chứ nhá máy cho mình số 012.195.269.25,mình tên Khánh,mình sẽ gọi lại. Cám ơn CCN rất nhiều

19. NA dt cho bạn cả 2 sdt,mà dt bạn khoa' máy mất rùi:too_sad:
    kích thước bánh ra sao vậy bạn?
    nếu cái bánh nền màu xanh nhạt thì vẽ ly bia lên ko đẹp đâu,có lẽ NA sẽ thay = màu xanh của jelly(cũng màu xanh nhé)thì lên bánh sẽ tươi hơnBánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 1
    mà Khánh ơi,nhận dc comfin này thì dt lại NA nhé,NA gọi cho K nãy giờ ko dc...nên ko bik làm sao đây..link topic dưới chữ kí của K cũng ko vào dc luôn Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 2

20. ấp cho cô chủ nhỏ nè ...
    hiii tối wa mới chộp dc nè :
    Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới
    Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 1
    Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 2