Tìm kiếm bài viết theo id

Bắp Cải Xinh Shop - chuyên bán sỉ, lẻ quần áo thời trang trẻ em xuất nhập khẩu

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi bapcaixinh, 5/4/14.

ID Topic : 7292764
Ngày đăng:
5/4/14 lúc 00:32
  1. bapcaixinh Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    10
    Bắp Cải Xinh Shop - Chuyên cung cấp quần áo thời trang trẻ em xuất khẩu Made in VN, Combodia, TQXK... Các thương hiệu nổi tiếng như Zara, GAP, HM, Place, DKNY, Monsoon....
    Nhân dịp KHAI TRƯƠNG - Bắp Cải Xinh Shop GIẢM GIÁ 10% cho tất cả các đơn hàng đến hết ngày 30/3/2014 và FREE SHIP các quận nội thành Hà Nội.
    Các Bố Mẹ NHANH TAY chọn cho con những bộ đồ ưng ý nhất để con có thể diện những bộ quần áo mới ĐẸP, MÁTSÀNH ĐIỆU đi chơi, đi học hay đi dạ tiệc nhé!
    Kính mời các Bố Mẹ xem thêm tại fanpage và website ạ!
    Bắp Cải Xinh Shop - chuyên bán sỉ, lẻ quần áo thời trang trẻ em xuất nhập khẩu
    Fanpage: http://facebook.com/bapcaixinhshop
    Website: http://bapcaixinh.com
    Một số hình ảnh về sản phẩm của SHOP:
    Váy HELLO KITTY 3 khoang - 150k
    Bắp Cải Xinh Shop - chuyên bán sỉ, lẻ quần áo thời trang trẻ em xuất nhập khẩu - 1

Bộ set 3 món - 185k
    Bắp Cải Xinh Shop - chuyên bán sỉ, lẻ quần áo thời trang trẻ em xuất nhập khẩu - 2

Áo cater mỏ neo - 140k
    Bắp Cải Xinh Shop - chuyên bán sỉ, lẻ quần áo thời trang trẻ em xuất nhập khẩu - 3

Váy CATER in hạc - 175k
    Bắp Cải Xinh Shop - chuyên bán sỉ, lẻ quần áo thời trang trẻ em xuất nhập khẩu - 4

Áo Jacadi màu hồng cam - 175k(có 2 màu trắng và hồng cam nhưng e bán hết màu trắng rồi ạ!)
    Bắp Cải Xinh Shop - chuyên bán sỉ, lẻ quần áo thời trang trẻ em xuất nhập khẩu - 5

Bộ KIBO kẻ ngang màu xanh trộn tím than bé trai - 135K
    Bắp Cải Xinh Shop - chuyên bán sỉ, lẻ quần áo thời trang trẻ em xuất nhập khẩu - 6

Quần sooc bò cạp chun thêu hoa bé gái - 205k
    Bắp Cải Xinh Shop - chuyên bán sỉ, lẻ quần áo thời trang trẻ em xuất nhập khẩu - 7

Váy guuuu chân hoa - 320k
    Bắp Cải Xinh Shop - chuyên bán sỉ, lẻ quần áo thời trang trẻ em xuất nhập khẩu - 8

Váy thô monsoon - 320k
    Bắp Cải Xinh Shop - chuyên bán sỉ, lẻ quần áo thời trang trẻ em xuất nhập khẩu - 9

Trên đây là những mẫu nổi bật của SHOP...Còn rất nhiều mẫu khác rất đẹp các Bố Mẹ có thể ghé qua fanpage hoặc website để xem thêm nhé!