Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi khoinguyendang, 5/4/08.

ID Topic : 170887
Ngày đăng:
5/4/08 lúc 14:05
  1. VIEWSONIC Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Bi ơi, còn CƠM CHÁY không. Tí chạy ngang qua lấy 1 bịch nè Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhéBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 1

2. huysua2612 Thành Viên Cấp 3

hiih! bạn này mụn nhìu lắm nèh!!..Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhéBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 1hehe giỡn thôi!!..món này mình cũng ghìn lắm!..Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 2

3. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

ok

4. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

Thông cảm nhaBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhénhà có việc nên ko làm kịp

5. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

đã có hàng rồiBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

6. YoH Thành Viên Cấp 2

cơm sấy thôi nhưng sấy ok lắm, ăn giòn giòn vừa miệng. cơm cháy đúng khi chiên lên sẽ cứng lắm bro ^^

tui thích cơm sấy hơn

7. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhéđúng rồi

8. Suyaki Thành Viên Cấp 4

sao trên 20 , dưới 15 zị ? Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé Mắc quó Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 1 Có fix cho Su hem ? Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 2

9. VIEWSONIC Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Giá gạo lên quá, nên bán cơm cháy lên là điều đương nhiên rồi. Ấp cho Bi nè ^^

10. YoH Thành Viên Cấp 2

bỏ vô lò viba bắn 40 giây, cơm thì nóng giòn, nước mắm thì chảy chảy ra, bốc khói thơm ơi là thơm. cắn vô 1 miếng ngon tê luôn Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

11. VIEWSONIC Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Híc, nãy mới call mua, nghe đâu do gạo mắc quá, nên tạm thời ngưng bán..huhu...thèm quá đi thôi

12. YoH Thành Viên Cấp 2

hehe tui là người cuối cùng mua được nè ^^ mua 1 lúc 10 bịch luôn để dành từ từ ăn kakaka

ở nhà còn 8 bịch nè, có ai thèm hông Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

13. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

bán lại cho mình nhaBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 1

14. ruaqn Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ui! thèm quá điBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé.Bữa nào tiện đường ghé ngang mua về thưởng thức mới được.

15. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

tks T nhéBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

16. YoH Thành Viên Cấp 2

hông bán Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 1 để dành chơi game khuya đem ra gặm kakaka

17. huongdao Thành Viên Chưa Kích Hoạt

lên giá rùi sao >"< đang định mua mà giá cao thế ^^ up phát, để bữa nào ghé xem coi giá có giảm hem ^^

18. tetete123 LẤY VÀNG THỬ NGƯỜI IU

đang đói bụng nhìn thèm ghê khi nào có dịp qua q1 thì ủng hộ bác

19. Tuyền Nguyễn Thành Viên Cấp 5

lên giá rồi hả bro, mấy hôm tìm nhà ở NGuyễn Trung trực mà kô được. nay lại thấy lên giá. lên tới 5k lận. hic... nhịn luôn

20. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

uhm,bgio72 cũng ko có hàng đểBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé bán