Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi khoinguyendang, 5/4/08.

ID Topic : 170887
Ngày đăng:
5/4/08 lúc 14:05
  1. YoH Thành Viên Cấp 2

vật giá leo thang thì fải cho ng` ta sống với chứ cha nội. giá lên là chuyện không tránh khỏi. khi nào chủ topic bán lại tui sẽ ủng hộ tiếp. ăn giòn ngon lắm Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

ở nhà còn 7 bịch, mai đi Nha Trang đem theo 2 bịch. 5 bịch còn lại để dành ăn vặt từ từ kaka (nói cho bà con thèm kakaka)

2. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

2bịch mang theo ko đủ đâuBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 1,7bịch cũng hê'tBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 2

3. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

chơi ác nhaBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 1

4. Riji Thành Viên Cấp 4

trời mưa nhìn món này đang đói bụng nữa mới đau chứ hichic, bữa nào mua ăn thử nếu ngon ủng hộ dài dài

5. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

okBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

6. tomraide Không nghèo vì quá nghèo

@ YoH : edit signature nhé bạn , mình thấy ko được hay lắm , thanks !!!!!!!!!!!!

7. symbyan Audio & Friends

gia' gao da on dinh lai roi` . down gia' lai di ban oi !!! 20k cao wa' so voi' nhiu` topic khac' do'

8. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

9. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

Ko có hàng để bán..hichicBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

10. YoH Thành Viên Cấp 2

nhìn mắc cười thôi mà, có fạm luật gì đâu Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

11. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

chưa có hàng bạn ơiBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

12. edogawadragon Thành Viên Cấp 1

sao chưa có hàng nữa bạn,mình đang thèm quá,nguyên liệu phải nhập ở đâu lậnBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

13. Suyaki Thành Viên Cấp 4

Có hàng chưa Khôi ? Oaoa , Su ghé .lấy 2 gói cho thằng bạn ở Đà Nẵng . Huhu . sms cho Su dùm nghen . thx .

14. YoH Thành Viên Cấp 2

ghét wá chờ hoài hông có hàng là sao dzị nè >.<

đừng để tui thèm wá hóa rồ, tui tự làm ăn rùi bán cạnh tranh à nha Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

15. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

Thật sự là hàng hóa bgio*` lên wa1 bán giá 20k/gói thì mới đc nhưng sợ mọi người chê mắc nên đăng giá chứ ko có bán...bây giờ mình ko biết tính thế nàoBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 1

16. anhhaisaigon Thành Viên Mới

giá lên thông cảm được, chứ ko có hàng dài dài như vầy thi ......nghỉ bán đi bro!!! đỡ mất công ae up hoài....

17. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

ok,m2nh sẽ bán lạ trong ngày gần đâyBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé,tks mọi người up dùm

18. Suyaki Thành Viên Cấp 4

Sao Su goi dt qua chu`ng ma` hok nghe vay Bi ? Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé( Ban Su hai bich di . Can gap lam , huhu

19. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

u ơi
    chưa có Su ơi,hwa Bi gọi lai cho Su mà Su ko bắt máy

20. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

10s là topic cũ lắm rồi mình ko có tgian sửaBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé