Tìm kiếm bài viết theo id

Bị đồng nghiệp gạ tình . chuyện này của em thật 100% nhé

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi hoangvuminh, 12/1/18.

ID Topic : 9054148
Ngày đăng:
12/1/18 lúc 18:31
  1. hoangvuminh Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    6
    Bị đồng nghiệp gạ tình . chuyện này của em thật 100% nhéGóc : bị đồng nghiệp gạ tình . chuyện này của em thật 100% nhé.Em nhờ mọi người tìm cách giúp em với.
    Chuyện hơi dài mong mọi người chịu khó đọc giúp e nhé.
    - chuyện là thế này, e tên Hoàng, mặc dầu đã có vk nhưng chưa có con, e làm thiết kế đồ họa trong công ty cũng được 5 năm , vốn dân văn phòng nên nhìn cũng sạch sẽ, tươm tất, e có cái mũi cao mà mẹ e hay nói lỗ mũi ăn tiền vì đẹp hơn cả phẫu thuật thẩm mỹ nữa. Thôi e vào vấn đề luôn để mọi người biết về nó.
    E làm cũng được khoảng 3 năm thì e nó vào do phòng tuyển thêm, mới đầu e cũng chả ấn tượng gì vì nó ko có gì nổi bật, e thấy nó hay bắt chuyện với e e cứ nghĩ nó mới vào công ty nên muốn xã giao e cũng chả nghĩ gì, mấy lúc phòng e tổ chức đi ăn nó hay kiếm cớ ngồi gần e rồi gắp đồ ăn cho e ăn nữa. Nó làm e cảm thấy muốn có khoảng cách với nó luôn ý.
    - Có lần cv của e bị trễ quá e phải ở lại muộn làm cho xong thì nó cũng ở lại luôn, e hỏi : phòng về hết rồi sao e chưa về đi.? Nó bảo ở lại với e cho vui đợi e về. ngẫm nghĩ thấy có gì sai sai e bắt đầu nghi ngờ rồi Bị đồng nghiệp gạ tình . chuyện này của em thật 100% nhé - 1Bị đồng nghiệp gạ tình . chuyện này của em thật 100% nhé - 2
    _Và chuyện gì đến cũng đã đến, hôm ấy sinh nhật 1 đứa trong phòng. Mọi người tổ chức ăn uống ngoài quán (phòng e cứ đến sinh nhật ai thì đều Bị đồng nghiệp gạ tình . chuyện này của em thật 100% nhé - 3tổ chức vậy đấy) hôm ấy tụi e vui quá nên uống nhiều Bị đồng nghiệp gạ tình . chuyện này của em thật 100% nhé - 4bia chút. Mọi lần nó nói ko biết nhậu bỗng nhiên hôm nay nó uống tới 2 chai bia luôn ai cũng ngạc nhiên về nó lắm. Nhưng vì hôm ấy vui nên cũng ko ai nghĩ gì.
    Cho đến khi tan tiệc ai cũng ngà ngà say và bắt đầu giải tán ai về nhà nấy, thấy nó say quá nên mọi người bảo e đưa nó về vì nhà nó sẵn trên đường e về nhà luôn ạ.
    E đưa nó tới phòng nó, e ngừng xe trước phòng rồi đẩy xe e nó vào dùm, lúc e đi ra nó nắm tay kéo e lại nó bảo , thích e lâu lắm rồi nay nó liều mình thổ lộ hết, e như chết sửng người ra, mặt e há hốc muốn tỉnh bia luôn. Nhưng e cố gắng nghe nó nói gì nữa. Nó nói thích e ngay từ lúc mới vào công ty, mặc dầu biết e có vk nhưng nó vẫn xin được 1 lần cùng em. E nói e ko thể phản bội vk e được thì nó nói có gì đâu, để nó dùng miệng làm cho e sướng cũng như e quay tay thôi chứ có gì mà phản bội. Vì yêu e nên nó chỉ cần thấy e sung sướng là nó vui rồi.
    Chả hiểu sao e nghe tới khúc ấy e nôn ra 1 ít, ko phải vì say bia đâu Bị đồng nghiệp gạ tình . chuyện này của em thật 100% nhé - 5, e cố gắng kìm lại rồi vùng mạnh tay ra chạy vội ra xe lao đi 1 nước trong lòng vẫn ko hiểu chuyện quái gì đang xảy ra lúc này e như tỉnh hẳn ra .
    về đến nhà e vội đẩy xe vả rồi tắm rửa nhanh e leo lên giường trùm mền lại và nằm suy nghĩ mãi . Chả nhẽ giờ e chuyển công ty vì chuyện này sao, còn nếu ko ngày nào e cũng phải đối diện với e nó sao sống được đây. Có cách nào giải quyết hay hơn ko ạ. E ko muốn vk e biết chuyện này đâu ạ.mong mọi người giúp e với ạ.À cái thằng mà e nói tới nó tên Vũ sinh năm 90 làm thiết kế thời trang ạ
    Có Cách nào để từ chối mà ko mích lòng ko ạ???

Chỉnh sửa cuối: 15/1/18
    pttn2508 and are u sure like this.
  2. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

làm đàn ông đừng nên quá cố chấp nha thớt.Phải ngẩng mặt,đứng thẳng đầu đội trời ,chân đạp đất.

Nói chung là pác cứ đưa mông cho nó thông ass vài lần là nó chán,nó sẽ bỏ pác.

3. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Hơ hơ!Có khi nào đồng nghiệp là lão @hieugiang36 ko ta?

4. nghiakhoi Thành Viên Cấp 5

đọc đến 2 câu cuối ko thể ko rớt nước mắt Bị đồng nghiệp gạ tình . chuyện này của em thật 100% nhé)))))))))))

7800II thích bài này.
  5. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Sau không nằm cho nó massage khỏe tí rồi về .

6. MoZart Thành Viên Cấp 6

cuồng râm sinh hoang tưởng

7. baoseven Thành Viên Cấp 3

Đọc khúc giữa là thấy nghi nghi rồi hâhha

8. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Sao pa ko nghĩ lúc thông ass xong "của quý"của pa dính toàn gạch của nó?Tui gớm nhất là khoản này ko thui tui cũng thử cảm giác đó dồi!Trước khi thông ass nó mà quên đi ị thì lúc pa đang thông shiiit nó bắn ra ngoài tung toé,văng lên người pa luôn á!Ko tin cứ thử đi!

9. Hạo Nam Bất Khả Xâm Phạm

cuoi ko nhat dc mom.............................

HoangTuNhacNgheo thích bài này.
  10. choixongjong Thành Viên Vàng

Nội dung thì tào lao. Nhưng tui thích Cty này

Bị đồng nghiệp gạ tình . chuyện này của em thật 100% nhé

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  11. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

2 em này nhìn gợi dục còn hơn cả hoa hậu, người cân đối, trắng trẻo + mặt ưa nhìn có nét dâm đãng. Nói chung là tuyệt.

-Thường mấy thằng gay nó chỉ gạ mấy thằng nào nhìn có nét giống gay, như thằng thớt có những hành động, nét mặt giống gay nên thằng kia nó mới gạ.

QuiHoang thích bài này.
  12. kazihaha Thành Viên Bạch Kim

Chưa đọc đã biết thế nào cũng có cái kết này, nhưng quan trọng là biết chắc thế nào cũng có hình hot :v

13. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Em đoán cty bất động sản bác ạ. Hehe

14. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Vào cty này có cái hay cử động sảng lắm à nha .

15. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

tui mà vào công ty,bảo đảm từ bất động sản tui duyệt 2 em nó sang chế độ thai sản luôn.

16. tucammoi Thành Viên Kim Cương

éc con gái con đứa gì mà bạo râm quá, ko đc rồi.
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    cho số đi bro.

17. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

chơi trò cảnh sát bắt tội phạm,cột 2 tay vào giường,cầm cái roi quất quất vào mông.Thú vị quá ha.kakaka

Móa,ông với @hieugiang36 ,@QuiHoang biến thái dã man.Mà tui cũng thích trò này.Ước mơ từ nhỏ của tui là cảnh sát mà.khakhakha

18. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

Tui đọc cái tiêu đề là nghi nghi gòi haha

19. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Ông này bên voz qua ak

20. tucammoi Thành Viên Kim Cương

Chắc tại coi báo nhiều quá, sự thật thì:

Chỉnh sửa cuối: 17/1/18
    joh.le thích bài này.