Tìm kiếm bài viết theo id

Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi hailuaanchoi, 7/8/13.

ID Topic : 6870857
Ngày đăng:
7/8/13 lúc 16:09
  1. hailuaanchoi Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    18
    Sáng nay đầu mùng 1 tháng cô hồn mình đã cúng 300k rồi.
    Từ Hoàng Văn Thụ đi hướng vào sân bay TSN chỉ có 1 đi thằng vào Sân Bay 2 là ôm cua lài lài vào Phổ Quang. Mẹ nó không đi thẳng thì chỉ có quẹo thôi, mà nếu đã quẹo vào Phổ Quang chắc chắn ai cũng phải đi sát lề rồi quẹo qua chứ đâu ai điên từ phía Nguyễn Văn Trỗi băng ngang vào cái rột,mình đi làm như mọi ngày sáng nay ôm sát lề vừa qua hết cua vào Phổ Quang gặp 2 thằng hốt vào lỗi ko bật xi nhan 300k ra biên bản, ko thì 200k phạt tươi.

Anh em chú ý tháng coi chừng tháng cô hồn mất tiền oan

2. Master Chef Thành Viên Cấp 3

Đúng là "đậu xanh rau má", mấy cái nên bắt như nhiều thằng choai choai chạy tốc độ cao, lạng lách thì không thấy tụi nó đuổi theo để bắt! :ah:

3. last_goodbye56 Thành Viên Bạch Kim

uh, đúng là cũng cô hồn thiệt, chán gì đâu...

4. poorguy1984 Thành Viên Cấp 4

Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan

5. MoZart Thành Viên Cấp 6

mấy thằng đó thì rượt theo sao kịp =)))))))))))))

6. mrmsmoon Thành Viên Cấp 2

Chiêu này (không mở đèn báo tín hiệu chuyển hướng : trái or phải) hiện giờ mấy bộ đầu dùng nhiều nơi lắm.
    1. Lý thường kiệt (ngã 4 bảy hiền) : hướng từ chợ tân bình quẹo phải về chợ ông tạ
    2. ngã 4 võ thị sáu - nam kì khởi nghĩa: hướng võ thị sáu quẹo phải về sân bay.
    ...
    Một cái đèn bằng hai cái nón
    Chia buồn

7. xTrance Thành Viên Cấp 5

Đẻ ra luật này kím tiền hơi bị ngon :shame:

8. dragonface Audio Moderator

Cái này nhiều người ko để ý =>> phạt hàng loạt ==>> hốt tiền kiểu công nghiệp.

9. vuongminh05 Thành Viên Kim Cương

cũng hay chạy đường này, cũng hay thấy mấy chú đứng, nhiều lúc mấy chú còn đứng ở mấy chỗ cua trên đường Phổ Quang (đường này nó ko có giao nhau với đường khác nhưng cua hơi nhiều), ko xi-nhan cũng bị mấy chú lụm vô đó nhé.

10. nikkee271 Thành Viên Bạch Kim

cái này là căn bản lưu thông trên đường, bị phạt thì chịu thôi. ACE nhớ cẩn thận hơn

bác mất tiền đúng chứ oan gì nữa :byebye:

11. nhoc-teppi Thành Viên Bạch Kim

em còn xui hơn, đi air blade của bạn em, có bật xi nhan từ NTMK qua Trương Định ( dừng đèn đỏ đàng hoàng)
    Gọi vào bảo em chưa bật đèn => hix em check xe thì có bật rồi, nó bảo em là đèn sương mù ko dc. Quỷ thần ơi, trc h toàn đi dream, có biết gì sương với chả mù. Nó chỉ em bật đèn thường kèm tờ 100 nhét túi nó huhuhu xui thế là cùng. Từ h em sợ nhất air blade

12. LeeKaH Thành Viên Kim Cương

Bữa có topic cảnh báo khúc này rồi đó, còn ác hơn là phải bật xi nhan cách cua 100m

13. LeeKaH Thành Viên Kim Cương

Hà hà mình cũng bị dính giống bác, đèn ở nấc 1 ko đủ sáng

14. bestofstrongman Thành Viên Cấp 5

cái đó phạt đúng ùi bác ơi. xe dream đi bật 2 cái đèn nhỏ 2 bên cũng ko được.
    vì quy định là tối phải bật đèn chiếu gần( trong đô thị), 2 cái đèn nho nhỏ đó để cho vui thôi.

15. ok123 Thành Viên Cấp 1

Từ lúc có ng bị bắt vụ này, e đã tự thử chứng minh cả trăm lân và thành công. cứ rẽ 1 cái là có 1 bất ngờ ko đoàn trước đc !
    Xi nhan và lấn tuyến là 2 món ăn nhanh nhất ! Model hiện tại tháng 6-7-8-2013 là kiếng ko chính chủ ! AE chú ý

16. kbpingu Thành Viên Kim Cương

Nói đừng bùn. Lỗi đúng là thuộc về bạn. Đó giờ mình chạy quẹo trái phải toàn xi nhan hết. Cũng như cứ đèn đỏ là stop. Ko quẹo gì cả Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan)))

17. anonymous1431 Thành Viên Cấp 6

hix, em đi làm đường đó suốt mà chưa dính. chắc còn hên,thanks bác. h qẹo đau cũng xi nhan cho chắc

18. manhtrung2712 Thành Viên Cấp 3

mấy khúc ngay cầu vượt cũng zậy đấy, chạy te te có 1 đường thẳng sát lề mà nó cũng bắt zô vụ xi nhanBị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan

19. thieubong1nguoi Thành Viên Kim Cương

Giống các bạn phía trên đã nói lỗi này là lỗi căn bản khi lưu thông òi ,tại lâu nay nó ko phạt thôi nên nhiều người tưởng hợp lệ .Dạo này nó hay me mấy lỗi đèn đỏ quẹo cua đèn đỏ hoặc quẹo ko xinhan để kiếm ăn .1 thời gian sau dân rút kinh nghiệm hết vi phạm nữa thì ko chừng nó chuyển hướng me lỗi chuyển làn đường hoặc tấp vô lề ko xinhan nữa ko chừng ,hix hix .Tụi nó giờ cứ me lỗi nhẹ nhẹ kiếm tiền nên mọi người rút kinh nghiệm

20. HoangVu3928 Thành Viên Cấp 4

Cái nào dễ ăn thì ăn chứ bik sao giờ Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan Lấn tuyến + Xi-nhan gặp hoài Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan - 1