Tìm kiếm bài viết theo id

Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi hailuaanchoi, 7/8/13.

ID Topic : 6870857
Ngày đăng:
7/8/13 lúc 16:09
  1. ..Mr K.. Thành Viên Bạch Kim

mấy bác nên tập xi nhan giống xe hơi đi cho wen, vượt xe hay từ lê đg ra xe cũng phải xi nhan

2. nova_vn Thành Viên Cấp 4

đi bộ đi cho khỏe nè vừa tập thể dục vừa đỡ tốn tiền cúng cá vàng:snicker:

3. trungthanh2003 Thành Viên Cấp 4

Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhanBị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan - 1Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan - 2Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan - 3Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan - 4Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan - 5

4. phimmy Thành Viên Cấp 4

Xe máy ko bật xi nhan khi quẹo bị phạt 80-100k
    Ô tô thì 300-500k nha mấy bác.
    Mấy bác nên biết giá để đút tiền cho đúng @@

5. Bánh Bao Cải Uy tín là trên hết

lỗi này bây giờ phổ biến quá rồi , up cho anh em cảnh giác

6. ok123 Thành Viên Cấp 1

update lại đi b !

7. no name? Thành Viên Cấp 4

tập bật xi nhan thôi,

8. rambo6621 Thành Viên Bạch Kim

ủng hộ phạt mấy lỗi lặt vặt này để dân nhớ. nhiều khi chạy sau mấy xe rẽ ko xin nhan bực mình cực kỳ. cúp đầu xe ko báo trước

9. ĐăngKhoa Chuyên CONVERSE Original !

Bạn sai nên phạt là đúng rồi. Đâu phải tự nhiên cảnh sát tấp xe vào phạt bạn ^^

10. meotom3101 Thành Viên Cấp 4

ngay khúc ngã tư Đồng Đen với Trường Chinh nữa nha mấy bác, chiều tầm 5h thường có 2 thằng cờ hó đứng đó, đèn đỏ mà quẹo phải bật xi nhan vẫn bị bắt như thường. Nó liệt vào tội vượt đèn đỏ :ah: ,mới lên đóng phạt hồi tuần rồi. 300k tiền phạt +20k khỏi đi qua kho bạc = 320k đóng tại chổ cho nó luôn

11. redsun_the Thành Viên Cấp 4

Căn bản cứ quẹo phải trái không xin nhan là phạt, sai luật còn la làng :ah:

12. luan.nguyen0108 Thành Viên Cấp 2

giờ ra đường nên xi nha chắc cú Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan

13. nhocyeuem1988 Thành Viên Cấp 3

Phạt là đúng, không xi nhan muốn quẹo là quẹo, muốn tấp vào là tấp cúp đầu xe người sau

14. bestofstrongman Thành Viên Cấp 5

nếu bác bị ép lỗi ko chấp hành đèn tín hiệu thì phạt bác 400k chứ sao phạt bác 300k?
    đóng tiền có biên lai k bác?
    bữa nào mình đi đoạn đó xem coi có bảng cấm quẹo phải khi đèn đỏ k.

15. phimmy Thành Viên Cấp 4

Theo quy định tại Điểm a Khoản 1 Điều 8, Điểm a Khoản 1 Điều 9 Nghị định số 71/2012/NĐ-CP ngày 19/9/2012 sửa đổi, bổ sung một số điều của Nghị định số 34/2012/NĐ-CP ngày 2/4/2012 quy định xử phạt vi phạm hành chính trong lĩnh vực giao thông đường bộ thì:- Người điều khiển xe ô tô chuyển làn đường không đúng nơi cho phép hoặc không có tín hiệu báo trước bị phạt tiền từ 300.000 vnđ - 500.000 vnđ;
    - Người điều khiển xe gắn máy, các loại xe tương tự mô tô và các loại xe tương tự xe gắn máy chuyển làn đường không đúng nơi cho phép hoặc không có tín hiệu báo trước bị phạt tiền từ 80.000 vnđ - 100.000 vnđ....

16. hailuaanchoi Thành Viên Vàng

xem lại là chuyển làn chứ ko phải chuyển hướng nhé
    chuyển làn là lấn tuyến đấy

17. thegioinhot*com Thành Viên Kim Cương

xin đường bằng tay co hợp lệ ko mấy a Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan

18. jimmyquynguyen85 Chuyên Bán Trái Vanilla

Trên đường Phổ Quang có khúc cua ngay chỗ danh trại quân đội hướng về CV gia định, nó đứng ngay khúc cua khuất, mới vừa cua qua ko xi nhan là nó tóm Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan

- Còn khúc đường phan văn trị, ngã baTrần Quý Cáp - Phan Văn Trị, lúc trưa bình thường thì nó tắt đèn xanh đỏ, lúc nó đứng khuất trên kia thì nó bật, ai đèn đỏ chạy thẳng là lên dĩa Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan - 1

19. diehard82 Thành Viên Bạch Kim

Nghe bác kể vụ phạt làm mình nhớ lại 1 chuyện khá hay.Mình đang qua ngã tư Phú Nhuận,thì có 1 anh giao hàng đi xe cà tàng vừa qua ngã tư vừa nghe dt mà trc mặt là mấy anh áo vàng,thế mà vừa nghe dt vừa chạy qua mặt mấy ảnh vẫn ko gọi vào.
    Điều này rút ra dc 1 điều,nhìn ng nhìn xe mới gọi vào ^^

20. ThanhLyMinhHung Thành Viên Cấp 4

Chúc mừng bác !Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan em thì em chủ yếu bị vi phạm lấn tuyến thôi Bị hốt khi quẹo từ Hoàng Văn Thụ vào Phổ Quang AE lưu ý xi nhan - 1