Tìm kiếm bài viết theo id

Đọc báo Bí quyết hâm nóng tình cảm với chồng sau nhiều năm kết hôn.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi huynhmai1244, 5/12/18.

ID Topic : 9272250
Ngày đăng:
5/12/18 lúc 11:39
  1. huynhmai1244 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    8
    Mới cưới còn vui chứ cưới lâu năm tự nhiên thấy nó cứ nhạt dần niềm vui, tình cảm, các mẹ thấy tui nói có đúng không? Hai vợ chồng tui là dancer nên tui rủ ông đi nhảy luôn, thi cái Thử thách TWINWash đó, 5 vũ điệu dễ ợt à, thấy ổng nhảy mấy động tác dễ thương đó vui gần chết. Tụi tui có 1 bé 2 tuổi, cho chỉ vô clip luôn. Lâu lâu làm cái gì đó chung với nhau tự nhiên thấy vui gì đâu, thấy chồng cũng chịu chơi với tình cảm lắm, vợ nói là thi, thấy vẫn được yêu thương và chiều chuộng, haha. Mấy mẹ ai muốn hâm nóng với chồng thì có thể tham khảo nha, nhà có mấy đứa nhỏ thì kêu tụi nó thi chung luôn cho vui cửa vui nhà Bí quyết hâm nóng tình cảm với chồng sau nhiều năm kết hôn.)))
    Link cuộc thi đây: http://bit.ly/2ze2VgS

2. hungyomost Thành Viên Cấp 1

Tui cưới được 2 năm nay rồi, nhưng khoảng thời gian dạo đây không còn vui như xưa nữa.

TUAN_VU thích bài này.
  3. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Nhảy nhảy đi
    Tăng tăng tăng, tăng tắng tắng tằng tằng tằng

4. hodie1090 Thành Viên Cấp 1

Hâm nóng thế này tốn sức lắm Bí quyết hâm nóng tình cảm với chồng sau nhiều năm kết hôn.

Hỏa Long thích bài này.
  5. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Like ...

6. toantoren Thành Viên Cấp 1

Do có TWINWash LG mà nhiều cuộc hâm nóng xảy ra ...

7. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Cần gì hâm và nóng,cho 2 vợ chồng cách ly 1 tuần,ăn mỗi người 5 quả trứng lộn,bật phim xxx lên 2 vợ chồng cùng xem...xem phim xxx xong 1 giờ kg quan hệ biết cái cảnh......ai mà hư ấm chén thì bó tay....hihi...gần nhà em ông kia hư ấm chén mà thấy gái liếm mép kg hà....có lần đi nhậu chung ổng ...dẫn ổng đi oánh giặc ổng vào đó chỉ vét máng và bú liếm thôi hà....

8. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Nghe mà thèm vậy bác kaka

7800II thích bài này.
  9. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Ahihi...Nhột quá...Nhột quá!

ruaden4 and 7800II like this.
  10. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Húp lẩu kakakak

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  11. khiem0288 Thành Viên Cấp 1

Mấy nay vợ chồng mình tập nhảy đuối càng lun, nhưng vì giải thưởng thì có sá gì.

12. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi......hư ấm chén thì mình xài chiêu khác anh nhé,bật phim xxxx lessian lên xem...mấy em nó nhiều chiêu độc lắm...

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  13. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Hư ấm chén xác định bị thông ass, có bú liếm đi nữa có cảm giác mẹ gì đâu. Còn mỗi lỗ đít.

TUAN_VU thích bài này.
  14. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi...cái ấm của ông chồng hư lấy gì thông ass đc bạn(giữa nam và nữ nhé,còn 2 đực rựa kg nói nhé...)

Mr.Karamello thích bài này.
  15. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Ass thông ass chỉ gọi là cạ ass thôi đúng không bác Bí quyết hâm nóng tình cảm với chồng sau nhiều năm kết hôn.

Mr.Karamello thích bài này.
  16. luongvylong Thành Viên Mới

Hâm nóng tình cảm 2 bạn bằng cách đi thi nhảy giống ở trên kia kìa.

17. 7800II Thành Viên Kim Cương

2 vc em cũng cưới gần chục năm rồi, chưa biết hâm nóng tình cảm bằng cách nào, nhảy thì bình thương vc em cũng nhảy tuần 3 lần rồi, nếu hâm nóng nữa em sợ trym đập chân run quá

18. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi......em nói vậy tội Lão đại...1 tuần anh ấy nhảy từ thứ 2====>6 có bị làm sao đâu,hay chắc tại anh em mình trẻ máy chạy hết công suất với lại xài máy cũ hoài nên yếu vậy kìa...

7800II and Lạc Hoa Lưu Thủy like this.
  19. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Oái...,mụ vợ tớ hay mò vào đây xem tớ cmt ntn & AE nói gì về tớ.Nó tưởng Th. nói thật=>bắt tớ về nhà mỗi bữa thì chết!

ruaden4, 7800II and thinhhocmon like this.
  20. 7800II Thành Viên Kim Cương

nếu đc ăn hột vịt lộn với rau thì là như lão ấy thì chắc anh em mình cũng kham đc, chứ lúc nào cũng quay về cái máng lợn cũ thì nhiêu đó là cố gắng hết sức rồi.
    bởi vậy lão đại lâu lâu lại thải loại bớt, và tuyển nhân viên mới, mấy em này lại mua cho lão ấy ăn vịt lộn thì là