Tìm kiếm bài viết theo id

Bị vợ quản lý quá !!!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Vitamin4girl, 5/6/17.

ID Topic : 8861431
Ngày đăng:
5/6/17 lúc 23:28
  1. Vitamin4girl Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    11
    Có ai khổ như m ko,,11g đem nói ra ngoài đi ăn khuya xíu cũng bị kéo cái quàn lại mần 1s xog mới cho đi,, haizx hỏi ra kêu lơ ông đi masa gái gú sao bik đc,, có ai khô như m k vay bị qyan thúc qyas khó chiu buc m mà k dám nói,, nói ra là nhà cưa um sùm haizszzxx,,....,.

2. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

há...nhà bác vui thật Bị vợ quản lý quá !!!

3. loc9000 Thành Viên Cấp 6

11g đêm còn đi đâu ra ngoài nữa vậy thớt, tui nè, đêm mà đói thì xuống bếp làm mì gói, ăn xong rồi lên phòng bị kéo lại phạt vì tội làm mất giấc ngủ nè há há há.

duchoavn thích bài này.
  4. Ngô Kiều Phúc Thành Viên Cấp 3

Haha bác vậy là sướng rồi có vợ quản là may rồi,đời nào khuya mà đi ăn cha

5. Vitamin4girl Thành Viên Cấp 4

Thiẹt luôn là tính đi hóng gió mọt vòng cho thoải mái và ngòi ăn tô hủ tíu gỏ mà koo biét dạo này bã nghi ngờ cái gì sao đi đau làm gì bã cũng tra hỏi thiẹt ko thiẹt ko
    đén nãn quá,.,,

duchoavn thích bài này.
  6. Vitamin4girl Thành Viên Cấp 4

chasn quá băc hôm nào đi làm vài ve bác,.. giờ có sống vì con chứ sao máy chuỵen giường chiéu sao tháy chán chán k có cảm giác gì hét mà cũng cố hixxx

duchoavn thích bài này.
  7. Ngô Kiều Phúc Thành Viên Cấp 3

Có gia đình là chồng là vợ là vậy nó là đời bể dâu có sóng gió lúc trầm lắng lúc suy tư v.v.....

8. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Con người mới sinh đã khóc là vậy. Thôi đi massage đi cho đời bớt khổ...

duchoavn thích bài này.
  9. 7800II Thành Viên Kim Cương

bác ấy đã nói là giờ đây bác ấy làm gì còn cái chất gì trong đó để mát xa nữa
    vợ bác chơi chiêu bắt bác ăn cơm cho no bụng thì có nhìn thấy phở cũng ngán rồi

duchoavn, HiepSiSiTinh and loc9000 like this.
  10. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Mình toàn ăn phở 30k chứ chưa bao giờ ăn phở 300k trở lên cả, hổng biết có ngon không

teodainhan and duchoavn like this.
  11. choixongjong Thành Viên Vàng

Thử phở 1c đi. bò kobe bảo đảm thịt mềm và thơm hơn cả bò tơ củ chi

duchoavn thích bài này.
  12. Dj_Sonic _Trance4ever_

ca này khổ rồi ra đường băt trả bài nữa thì sức đâu chịu cho nổi, trước đây có lỗi lầm gì chưa mà bị quản dữ vậy bro ? Nếu ko vướng bận thì rủ đi luôn tạo niềm tin cho vợ !

Vitamin4girl and duchoavn like this.
  13. chimoitabuon Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Moderator

Box này toàn mem sợ vợ, vô box này là đúng bài luôn.

7800II, duchoavn and pttn2508 like this.
  14. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

Vk bác dễ thương hiền dịu vậy mà bác còn cá trê, báo công an đấy nhé, hj hj

7800II and duchoavn like this.
  15. Vitamin4girl Thành Viên Cấp 4

Trơi bác cứ nói giỡn , mình mà nói y như bác là xác định luôn , vơ mình thì k đẹp như ngta nhưng được cái bã hung dữ kinh , mình cũng thuọc dạng khó tánh lắm mà k biét sao bã quát 1 cái là hét dám hó hé luôn , bữa lỡ đi nhạu mà dt hét pin tắt nguồn về 11 rưỡi hơn bã quát sao k đi luôn đi , đóng cửa cái ràm hét cả hồn,, hòi xưa lúc mới quen bã hiền như con mèo thấy thế nghỉ mình may mắn nên tranh thủ hốt lỡ thằng khác cướp mất,, hót về rooif mới thấy,,...

16. BachMaOn Thành Viên Cấp 6

các anh chàng thương vợ lên đây chia sẻ như vậy làm sao tui dám bước theo nữa đây??
    Mình mới bị nhắc: " mẹ em hỏi chừng nào đưa người nhà lên" hic hic , help me please:<<<<

17. cungnamphuong Thành Viên Cấp 1

tôi được như ông còn không được, toàn vk làm về đưa cho ck cầm tiền tôi cầm tiền chi tiêu tích góp vằng cả đầu đây, đưa cho vk , chưa đầy 14 ngày là hết tiền cả tháng ko tích góp dc đồng nào tôi cầm chi tiêu lại khác hazzii mỗi gia đình 1 hoàn cảnh thôi kkkk

duchoavn thích bài này.
  18. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Mấy ông toàn lên đây nói xấu vợ không vậy ta Bị vợ quản lý quá !!!

HiepSiSiTinh, duchoavn and 7800II like this.
  19. 7800II Thành Viên Kim Cương

bác này hay thiệt, chưa bao giờ biết chi tiền cho gái là gì, toàn là gái chi ngược lại ko, mà lại mấy em tiếp viên hàng không chân dài nữa chứ, em ước đc như bác quá, hic, chắc khoai tây nên mấy em nó thích
    em ăn bò kobe cả gần triệu bạc một tô vào năm 2008 mà chỉ thấy nó mềm hơn bò mình, thơm là do nó có tí mỡ bò vào thôi, nếu bò mình cho tí mỡ cũng thơm như thế, còn ăn bò là phải dai dai chứ mềm quá em lại ko thích, vì vậy nếu cho chọn thì em thích bò mình ăn cỏ, thịt dai và ngọt

HiepSiSiTinh, duchoavn and loc9000 like this.
  20. giatrunghoa Thành Viên Cấp 6

11h đêm vợ pác xách xe đi ăn đêm thì pác nghỉ sao?