Tìm kiếm bài viết theo id

Du Lịch Bình Ba hôm nay ra sao???

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi 4 quậy siêu bựa, 27/8/14.

ID Topic : 7490969
Ngày đăng:
27/8/14 lúc 16:20
  1. 4 quậy siêu bựa Thành Viên Cấp 6

thấy con nhà có tiền nào mà xấu như tui ko hixhix sao ai cũng nói vậy hết trơn Bình Ba hôm nay ra sao???

bạn có từng trải qua như tui chưa, hồi nhỏ nhà ko có tiền, muốn ăn gì cũng ko được, chỉ nhìn miệng ngta thôi à, làm j được đi chơi công viên này nọ, lúc đó tự đáy lòng mình đã nhủ, những gì lúc nhỏ mình thèm mình muốn làm nhất định lớn lên mình fai làm được, thèm là ăn cho bằng được

mỗi người có đam mê mà, mình cũng đi làm đi cày như người ta thôi, mà tui ko thích mua sắm, ko thích chưng diện xe xua , ko mê xe cộ, ko theo đuổi công nghệ, ko cafe quán bar, vũ trường, ko thuốc lá, bài bạc,... tui chỉ thích ăn uống, nếu có điều kiện thì đi du lịch

những chi phí mà bạn fai bỏ ra cho những sở thích khác, thói quen cuộc sống thì mình dồn vô cái đam mê chính của mình thôi

hồi xưa Quậy cũng luôn nghĩ đi du lịch là cái j đó rất xa xỉ, tốn kém dữ lắm, mình làm j có đủ điều kiện đi du lịch đã vậy chứ, nhưng càng lớn rồi, công việc, môi trường sống, tư duy cũng mở mang ra nhiều, thích khám phá, khi mà mình đã vượt lên chính mình rồi, dám nghĩ dám làm, thực hiện được điều mình cứ ngỡ là ko thể đó, thì tự bản thân mình lớn lên và tự tin hơn, quan trọng là do mình thôi bạn

bạn có điều kiện thì đi nhiều nơi, có ít thì rán để dành lâu lâu đi 1 lần, đi nơi nào mà đáng để đi, nói chứ đi đâu Quậy cũng nghiên cứu kĩ, đắn đo xem xét tình hình , giá cả này nọ, rồi mới đi chứ để khi mình đến ko fai thất vọng và xứng đáng công sức và tiền mình bỏ ra

Bởi vậy tại sao, những anh em nào xem review Quậy rồi muốn đi giống Quậy, mình đều chỉ chi tiết hết mình, để mọi người cũng được như mình đi ko bị bỡ ngỡ, bỏ tiền ra đi chơi cho đáng, chứ ko fai mất thời gian mà lại ko được như mình mong đợi, hay ko vui thì thiệt là uổng phí , cũng là kinh nghiệm bản thân ra chia sẻ thôi

Những anh em trên đây đã từng đi chung với Quậy, hay từng theo dõi topic của Quậy, hay đã từng hỏi thăm Quậy đi chơi như thế nào, thì cũng đủ hiểu Quậy là người ntn rùi, fan cũng có mà anti-fan cũng có , nhưng Quậy cũng cảm thấy rất là vui vì mọi người cũng theo dõi những hành trình của Quậy

xin cảm ơn các bạn :sweet_kiss:

2. nhaubinhdan Thành Viên Cấp 4

Đi chơi liên tục, quá đã

3. 4 quậy siêu bựa Thành Viên Cấp 6

hihi năm ngựa mà a, fai đi như ngựa chứ hí hí

4. kutung304 Đẳng Cấp Là Mãi Mãi

quá đã và chi phí cũng rẻ đó chứ...tầm 2tr là ok rồi nhỉ

5. JohnnyNguyen Thành Viên Kim Cương

chủ thớt có số đt hotel hay nhà dân trên đảo ko?có cho mình xin nha,sắp đi rồi

6. 4 quậy siêu bựa Thành Viên Cấp 6

uh cầm 2tr là đi khỏe gà lun đó hehe

bác chat trực tiếp e hướng dẫn chi tiết cho bác đi nhé

[FONT= ]4 Quậy – 098.491.7850[/FONT]
    [FONT= ]nick yahoo: ndm10vn[/FONT]
    [FONT= ]facebook:[/FONT] https://www.facebook.com/diem.tran.1610

7. 4 quậy siêu bựa Thành Viên Cấp 6

8. 4 quậy siêu bựa Thành Viên Cấp 6

thật sự mùa này là cũng hơi mua gió rùi, đi mấy chỗ khác ko chắc về thời tiết, với lại có đám em nó đòi đi Bình Ba, nên sẵn Quậy đi nữa lun, chứ ở nhà hoài chán quá, đi đâu cũng tắm biển với ăn hải sản à hihi

9. 4 quậy siêu bựa Thành Viên Cấp 6

mới đi Bình Ba hôm 10/10 , lần này ra trời đẹp, ko mưa gió, biển xanh và sạch hơn cả bình thường, lần này Bãi Nồm vô cùng đẹp, sạch sẽ ko hề có rác, biển xanh mát, công nhận Bãi Nồm thay đổi chóng mặt thiệt chứ, đó là lý do vì sao tôi iu em , mấy bãi tắm biển nào ở Bình Ba cũng đẹp hết, haha i love Bình Ba

10. thach_anna Thành Viên Cấp 5

tuần sau liệu có nên đi Bình Ba hông ta? nghe đồn tháng này biển động, nghe phiêu quá

11. Gorgeous Thành Viên Cấp 4

Đọc xong muốn đi quá... mà tầm tháng 11 đảo còn đẹp không hay mưa hả Quậy ơi hic hic

12. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Phải chi mình trúng vài tờ thì quá đao nuôi tôm hùm luôn ...

13. hai_an_91 Thành Viên Cấp 4

Đang dự định tầm 7/11 này đi, k bít tháng 11 biển có động với còn mưa k ta! năm rồi đi ngày 31/10 thời tiết rất đẹp

14. 4 quậy siêu bựa Thành Viên Cấp 6

Quậy thì mới đi về, trước ngày Quậy đi thì ở ngoải có mưa , nhưng tới ngày Quậy đi thì 2 ngày nắng đẹp lung linh, biển sạch dã man, fai nói là hay ko bằng hên hihi

tháng 11 là cũng có mưa, và gió lạnh, biển hơi động, nhưng thật sự thì mọi chuyện hên xui, thời tiết mà, Quậy đi chục lần rồi mà chỉ có bị mưa đúng 1 lần, mà lần đó mưa có một hai tiếng là tạnh à, phải nói là Bình Ba thiên nhiên cực kì ưu ái lun đó

ờ rán lên bác, ngày nào cũng mua vé số thì chắc trúng

năm ngoái Quậy cũng đi đầu tháng 11, lúc đó cũng nghe có tin bão mà Bình Ba ko bị mưa bão gì hết, cũng may mắn, chỉ có gió lạnh thôi à, nhưng thời tiết ở Khánh Hòa mùa mưa là tháng 10 âm lịch, cũng có nghĩa là tháng 11 trên đó, hên xui à hihihi mùa mưa thường thì biển hơi động nhẹ

15. thach_anna Thành Viên Cấp 5

Quậy cho e hỏi từ cảng Ba Ngòi có chỗ gửi xe máy để lại ko vậy?
    Cảng Ba Ngòi có phải ở Cam Linh không? search google map nó lại ra tuốt tận sân bay nên ko biết đường đâu mà lần luôn

16. quanghue83 Thành Viên Mới

vui quá, sẽ làm 1 chuyến

17. 4 quậy siêu bựa Thành Viên Cấp 6

chỗ bến cảng ba ngồi có chỗ gửi xe qua đêm đó bạn, bạn chạy tới bến xe Cam Ranh hỏi ngta cảng Ba Ngòi đi Bình Ba ở đâu ngta chỉ cho, ko phải sân bay đâu nha bạn

cần hỏi chi tiết thì chat inbox với Quậy chỉ cho cụ thể nhé

phone: 098.491.7850
    yahoo id: ndm10vn
    facebook: https://www.facebook.com/diem.tran.1610

18. satgai9x Thành Viên Mới

zia Cam Ranh thít nhất món bánh canh chả cá,nhìn đơn giản mà ngon vãiBình Ba hôm nay ra sao???

19. thach_anna Thành Viên Cấp 5

Ja e cám ơn nha. Search cảng Đá Bạc nó mới chịu ra.
    Mình lại thích bánh canh chả cá cá dằm ở Phan Rang lắm. Tô 20k mà chả cá ăn hoài ko hết

20. 4 quậy siêu bựa Thành Viên Cấp 6

Quậy đi Bình Ba cũng mua chả cá về ăn nè, nửa ký 80kg, mà ăn ngon, dai và ngọt ngọt