Tìm kiếm bài viết theo id

bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi manh tuan, 23/4/07.

ID Topic : 4185
Ngày đăng:
23/4/07 lúc 15:31
  1. sieudaigai ....♪...♥...♣...♥...♪....

Chơi cái nào cũng có thú vui riêng của nó bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác Niềm đam mê sẽ là vô bờ bến nếu như bạn tự tay Mod , hay làm được điều gì mới với con dế của bạn . Riêng SL thì có hẳn 1 trang Web nói về nó rùi , bà con ai cũng biết , dân chơi Sharp thì ở SG và HN xem ra cũng đáng kể . Dòng Nokia và Walkman của Sony vẫn đắt giá hơn so với tính năng hiện có nhưng mẫu mã đẹp nên bà con sử dụng nhiều , nhưng ngoài những chức năng hiện có và những đồ chơi nhà cung cấp phân phối thì hầu như chẳng có đồ chơi nào được coi là "độc" cả , giá thành nó cũng cao nên anh em sợ mod bậy hư lắm hehe ... Hiện nay anh em sành điệu thì sẽ chọn chơi em "Sờ Lờ" và "Sharp 903" riêng ý kiến của Dại Gái bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác - 1

2. Blaze Thành Viên Cấp 5 Thành viên BQT Moderator

Con Nokia 3310 nghe nhạc hay phải biết, âm thanh tò te tí trong vắt không rè tí nào . bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác
    SL xài từ lâu rồi chưamod nên không ấn tượng lắm, vote cho SONY vì pin lâu,âm thanh good chơi metal được không rè .

3. SLmutmut Thành Viên Cấp 4

Cần mua cục pin cho Sl ... loại vỏ dầy có chữ siemens chìm trên nắp pin ... ai có pm ^^

4. casher Thành Viên Cấp 1

cái nì được nè, em vote 1 phiếu, :biggrin:

5. william_nam Thành VIên Siêu...Sex

moto chỉ có E398 và ROKR E1 là nghe hay thui ,còn lại thì chỉ tạm được ,nhưng mấy thèn moto thì fần mêm chậm lắm nên ít người xài

Nghe mấy bác nói về SL dữ wá ,chắc fải làm 1 chú thử mới được ,mà nghe nói chú ấy ko thể tự wa bài nhạc được fải ko ,có nghĩa là nghe hết bài này thì fải bấm wa bài khác như mấy cái MOTO vậy ,ko bít đúng ko nữa ,đang hoang mang wá

6. tete Thành Viên Cấp 5

moto chỉ có E398 và ROKR E1 là nghe hay thui ,còn lại thì chỉ tạm được ,nhưng mấy thèn moto thì fần mêm chậm lắm nên ít người xài

Nghe mấy bác nói về SL dữ wá ,chắc fải làm 1 chú thử mới được ,mà nghe nói chú ấy ko thể tự wa bài nhạc được fải ko ,có nghĩa là nghe hết bài này thì fải bấm wa bài khác như mấy cái MOTO vậy ,ko bít đúng ko nữa ,đang hoang mang wá
    [/b][/quote]
    sai rồi

7. skyline Thành Viên Cấp 5

Hehe, cái anh kimanfu cứ khen cái N73. Em cũng xài nè. Chản bỏ mịa. Em mới đổi với 3 em cái E50. Thấy thích hơn hẳn. Nghe nhạc tuy thua nhưng dc cái bàn phím nó lớn, nhắn tín đã hơn với laị gọn hơn cái thắng 73
    - @ ductrung82: thì mình để lợi hay hại, thì mình biết là hại chứ. Như mình nè, giờ tai nghe như điếc rồi. Ai nói gì phải đưa mặt lại gần, bật tiếng thì to ầm ầm. Tại cái 802 đó :wallbash: nghe rock, pop, hip hop, hoà tấu mà nông nổi đó đó. Xin anh em cẩn thận.
    - @ kimanfu: n73 nghe thì lớn nhưng mà ko hay. Như sieu dai gai noi đoá. THui, nhưng tạm chấp nhận đi. Có cái này mất cái kia.
    Nhung mà vẫn thích sharp hơn. 903 chắc nghe ko hay bằng 802 đâu. 903 mấy cái surround nó nhỏ hơn 802 nhung dc cái lọc tiếng tốt hơn. Hồi đó mua 903 mà xài đúng 1 tuần mới biết đồ bị luộc hic. Trả lại mà cũng tíêc. Nó chịp quá đẹp, hơn N73 và K800 nữa.

8. chaira Thành Viên Cấp 4

[/b][/quote]

Chòy, bác nghe wa E2 và E6 chưa vậy? Theo mình nghe nhạc bằng tai nghe thì E398/E680/E1 ko thể so dc với E2.
    Hic Moto gì mà ko tự chuyển bài được vậy? Hồi trước mình xài E680i chuyển ầm ầm mà bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác

9. casher Thành Viên Cấp 1

đính chính nhé, em là kuinfuanfu chứ không phải kimanfu. các bác ghi đúng giùm chứ vậy em tưởng ai. <_<
    Còn em vẩn chọn N73. :biggrin:
    N73 là nhất :biggrin:

10. kennynguyen Thành Viên Cấp 2

N91 8GB with AD41+HS28 / PX200 nghe ko hay bằng HS28 đâu hen . Nhà vô địch hiện tại .

11. thankyou1990 Thành Viên Cấp 3

chú kuinfuanfu cứ khen N73 miết, nghe nhạc tai nghe thì có hay đâu thua xa cái W850 của em, còn loa ngoài chỉ dc cái to mồm thui chứ hay j, dở bỏ mịa. nói chung trong dòng Nokia ko có cái nào nghe nhạc = dòng Sony W cả.

em vote 1 cái cho dòng W

12. bboy_chabong Thành Viên Cấp 6

Bác này nói chính xác , bass của 802sh chắc hơn 903sh nhưng 903sh lọc tiếng cực tốt . Có bro nào chơi thử sharp 904sh chưa ?? Em vote em 904sh 1 phiếu nha . Mới mua 1 em màu đen tuyệt , chụp , way , nghe là phê lòi mắt , lòi tai , lòi dá... bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác

13. Ly_Tham_Hoa Thành Viên Cấp 3

Một người cuồng sờ lờ thì đủ biết kết quả thế nào rồi <- khỏi cần hỏi bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác

14. skyline Thành Viên Cấp 5

Cái N ME làm sao địch lại nổi W(=walkman) mừ. Nhưng mà mỗi người thích cái nào thì cho cái đóa thoi mừ. Làm gì mà đấu đá nhau làm gì? Mỗi người có 1 ý thích riêng. Giống như 10 ngón tay có cái nào giống nhau đâu mừ.
    @ HBT: tai nghe chính hãng Nokia cực dở anh à. Cái HS-23 của N73 nghe chừng 1 tháng mấy chơi bass > treble, giờ cái tai nghe nó rung cái màng luôn ròi. Giờ xài cái sharp KMC mà anh em 5s bán đóa xài tốt chít mồ luôn. Bass dzộng ầm ầm, treble nghe trong trẻo, bền nữa chứ.

15. william_nam Thành VIên Siêu...Sex

nghe mấy bạn khen con SL dữ wá ,nay mai chắc chắn fải tìm mua 1 con thử mới được ,nó nghe = với tụi W của sony erricson ko vậy

16. thankyou1990 Thành Viên Cấp 3

tất nhiên là thua, W của sony từ trc tới h vốn nổi tếng là nghe hay nhất rùi, SL cũng hay, bass mạnh, treable tốt nhưng do kiểu dáng ko đẹp lém nên bà con ít dùng. W của sony nghe hay và kiểu dáng đẹp nên thông dụng hơn. vài lời góp ý, anh em SL có j bỏ wa cho em vì em nghe SL vẫn cảm thấy ko hay bằng SE W850

17. trungzena Thành Viên Cấp 4

Có ai bầu cho Treo 650 nghe với tai nghe Sony Ericsson P910i chưa ta?

18. gahnty Thành Viên Cấp 2

bác nghe nói thôi đã ghiền rồi.... mua là tối ôm ngủ với nó luôn áh. qua 89 hồ văn huê, anh em sẽ tư vấn cho bác có 1 kon SL tốt.
    hoặc vào đây sẽ rõ thôi. với 1 Đtdd màn hình trắng đen, có thẻ nhớ và hổ trợ tới 2gb, nghe nhạc, xem film, .... móc ra người ta nhìn bạn hay nhìn mấy con củ chuối. giống bạn đi vespa vậy đó. rất nghệ sỹ.

SL mà ít dùng hả? cả 1 cộng đồng kìa.... ông mang W wa đây. cùng 1 tai nghe cho 1 bác xe ôm vô bịt mắt lại rồi nhận xét. đá lấy xác luôn. Loa vi tính còn chịu không nổi SL nữa huống chi ...

19. gahnty Thành Viên Cấp 2

tình hình dẫn đầu là:
    SL4X

tiếp theo là mấy con dế "lông vịt" biết nghe MP3

20. william_nam Thành VIên Siêu...Sex

bác nghe nói thôi đã ghiền rồi.... mua là tối ôm ngủ với nó luôn áh. qua 89 hồ văn huê, anh em sẽ tư vấn cho bác có 1 kon SL tốt.
    hoặc vào đây sẽ rõ thôi. với 1 Đtdd màn hình trắng đen, có thẻ nhớ và hổ trợ tới 2gb, nghe nhạc, xem film, .... móc ra người ta nhìn bạn hay nhìn mấy con củ chuối. giống bạn đi vespa vậy đó. rất nghệ sỹ.

SL mà ít dùng hả? cả 1 cộng đồng kìa.... ông mang W wa đây. cùng 1 tai nghe cho 1 bác xe ôm vô bịt mắt lại rồi nhận xét. đá lấy xác luôn. Loa vi tính còn chịu không nổi SL nữa huống chi ...
    [/b][/quote]

tình hình là hồi sáng có fone cho anh gì bên 89 Hồ Văn Huê để mua SL45 mà ảnh ko bắt máy ,cả 2 số lun mới ghê chứ