Tìm kiếm bài viết theo id

bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi manh tuan, 23/4/07.

ID Topic : 4185
Ngày đăng:
23/4/07 lúc 15:31
  1. muahelangman Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Chưa ai có đâu bác có là khoe liền, người VN mà bác, hiihii

2. sieudaigai ....♪...♥...♣...♥...♪....

vấn đề này không nên bàn cãi thêm nữa . bạn nào chỉ mới xài cái phone của mình thôi thì không thể đánh giá được toàn diện chất lượng âm thanh và ..xxx. của những phone khác được . Và dù đã sử dụng qua rất nhiều phone nghe nhạc hay cũng khó mà đánh giá được phone nào nghe hay nhất vì mình cũng đâu phải là chuyên gia âm nhạc đúng ko . Các bác khỏi bàn cãi nữa mất công bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác Ai đang xài cái phone nào thì cái đó nghe nhạc hay nhất đó hehe

3. Ly_Tham_Hoa Thành Viên Cấp 3

Đúng.
    Bao giờ nghe qua một bản nhạc mp3 mà biết nó là bao nhiêu bitrate mới gọi là chuyên gia thẩm âm bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác

4. muahelangman Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Em thì ko biết bao nhiêu bitrate nhưng dưới 128kbps là em biết ngay à bác

5. sieudaigai ....♪...♥...♣...♥...♪....

cái dzụ này phải đem wa New Century nhờ mí anh nghe nhạc xong lắc dùm wá :banana:

6. Lil' Knight Thành Viên Vàng

Hem bix cái iphone ra thì có sực đc mí em này ko nhỉ? Chờ sốt ruột wé!

7. chaira Thành Viên Cấp 4

Bro cứ nhìn iPod là biết bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác. Theo mình dự đoán thì iPhone chắc chắn nghe nhạc phải dở hơn iPod. Mà iPod thì nghe nhạc dở có tiếng rồi bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác - 1

8. muahelangman Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Ko phải em có iPod em bênh cho iPod nhưng iPod tai nghe nó thì quá dở nhưng cái máy của nó có con chip âm thanh thì rất tuyệt nếu bác mua 1 cái tai nghe tốt chỗ bác Sơn Thiên Hồng thì nghe hay lắm đó.
    Bác nhận xét như vậy có lẽ quá chủ quan đó. Nếu nó dở như vậy thì nó đâu phải là cái máy nghe nhạc được ưa chuộng nhất thế giới phải ko nè

9. vinhphucng25 Thành Viên Cấp 5

đúng roài đó!! E cũng đồng ý.. E cũng có iPod và xài tai nghe Sony EX082 và Sony MDR-Z300.. Nghe hay cực luôn đó.. Máy nghe nhạc được ưa chuộng nhất thế giới mà bác nào chê chứng tỏ tai bác í bị gì rùi?! hehe.. Đa số fải
    thắng thiểu số chứ.. Giới nhạc sĩ còn mê iPod nữa là... bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác

10. Lil' Knight Thành Viên Vàng

Topíc mấy tháng đào lên bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác - 1

Comment hay nhất trong ngày bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác - 2 Sao gọi là hay cực bro nhỉ bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác - 3

11. sica&kevin Thành Viên Chưa Kích Hoạt

tui hẽm nói nó dỡ nhưng nó ko xuất sắc như người ta đã lăng xê nó ( xét về chất lượng âm thanh thui ) chứ còn bỏ bạc trịu tuyển 1 cái tai nghe xịn thì nói làm jìe ... tai nghe thường mà nghe hay thì mớighia chứ tai nghe xịn thì hay là lẽ đương nhin òi !

12. nguyen_minh_777 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Sony vẫn làm trùm trong lĩnh vực âm nhạc , Ipod , Iphone gì gì đó , đáng xách dép . Chưa cần noí đến các maý thế hệ mơí cuả Sony ( quá đỉnh rồi) , thì chỉ cần mang con Walkman CD hồi xửa hồi xưa ra thôi là chém chết hàng loạt .

Lĩnh vực di động cũng khó ai bì kíp , khi Sony hợp tác với Ericsson làm nên 1 thương hiệu hàng đầu về chụp ảnh và Music bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác

Còn lĩnh vực chơi game thì áp đaỏ toàn diện , khoỉ noí chi mệt .

CÒn nưã , topic nì quá lâu ruì đó mấy bác chuyên gia khai quật đồ cổ

13. hoanggiaanh Thành Viên Cấp 4

14. ban laptop dao Thành Viên Bạch Kim

HP 6828 BassXtreme, nghe thử chưa, tai fone đánh bể màng nhĩ >"<

15. Hamlet Thành Viên Cấp 3

Sonny erission là số 1.

16. Fire Thành Viên Cấp 5

Đây là nhân vật đào topic lên để bà con vào tám tiếp bình chọn điện thoại nghe nhạc hay nhất đi các bác - 1

17. Tuan_Nhoc ★★★ ★★★

vote 1 phiếu cho 903.. he he vì đang đăng bán em nó.....

18. mrdude Thành Viên Cấp 2

Nokia 1110i nghe nhạc lảnh lót, âm thanh trong trẻo, giá lại mềm mại.

19. hoangvuong Thành Viên Chưa Kích Hoạt

1 phiếu cho MoTo E6 cả loa ngoài và tai nghe (Sennheiser MX500)

20. chuotcon10_84 Thành Viên Cấp 1

Đồng ý với pác này...