Tìm kiếm bài viết theo id

[Bình Dương] Cửa Hàng Yamaha 3s Hưng Long Phát(yessin) Làm Ăn Ko xem trọng khách hàng

Thảo luận trong 'Chuyện trò Xe máy' bắt đầu bởi Cuội Đã Chết, 24/3/13.

ID Topic : 6532669
  1. Cuội Đã Chết Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    3
    ngay cổng chợ là cửa hàng bán cả Honda & Yamaha (ko nhớ tên lắm) còn HLP này nằm đối diện với Salon Cường nổi tiếng BD đó pro.
    còn thằng Công thành thì chưa mua xe ở đây nên ko bít, chứ nó đúng có cái tật là hay vẽ vời thay thế phụ tùng thật, bảo dưỡng lớn ở đây 1 xe mất 100k đấy bác ạ!

bác có họ hàng gì với nó ko mà rành về nó thế :byebye:

2. Exciter 186.68 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    2
    :77: bác tả nó hay quá, em thì nhìn nó giống như thằng bị bịnh đao ý! :snicker: lúc trước thằng này học cùng trường KTKT BD với em, mà ??????????????? bít nó học ngành gì! bửa có đi lên cửa hàng nó thay bình nhớt mà mất đâu 1h30', hỏi nhân viên thì nó lơ mềnh như chóa lơ bò trét zậy! giờ gặp thêm bác nửa thì em cùng đã hiểu :D
    P/s: chừng nào rảnh rồi anh em ta zợt xe bửa nhé bác!

3. Cuội Đã Chết Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    3
    oke pro! khi nào tụ tập lên tp new làm 1 bửa, bạn bè tui đi ex củng nhìu lắm, lên đó chia sẻ ít kinh nghiệm.

4. tacke15 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    5
    Gì chứ cái head này mình cũng biết rồi !
    lúc trước ông anh mình đi mua chiếc nou5 , tới hỏi nó màu đen đỏ nó kêu ko có hàng đâu a !
    chỉ có mấy màu trưng mẫu thôi !
    đến khi mình kêu ông anh thôi mai qua head khác mua, tính đi về thì nó kêu a ơi có xe mà , cmn !
    xong nó dắt xuống dưới hầm , mia một đống xe dưới đó mà kêu ko có hàng ! vl

5. Cuội Đã Chết Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    3
    ko hỉu sa0 cái 3S đó tuyển toàn lủ nhân viện bị bịnh đao zới thần kinh ko à, mẹ nóa....Cạch!

6. dzamdaihiep Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    6
    Chỗ này ko có trách nhiệm với khách hàng,đề nghị đuổi mẹ thằng quản lý với mấy thằng KT ko cô trọng khách hàng.Hôm bữa đem chiêc Nozza của bx lên thay cái xi-nhan sau,thằng kĩ thuật đẩy xe vào định thay nhưng ko phải tới lượt nó mà tới lượt thằng khác,nó kêu thằng đó ra kiểm tra rồi báo giá cho khách hàng,mình nghe nó nói chuyện với nhau là sắp tới giờ cơm trưa rồi nhận xe chi nữa,xong nó quay ra báo là hết phụ tùng thay thế rồi,trong khi quầy phụ tùng bảo có hàng.Nhưng ghét thái độ phục vụ nên mình đem tới Yamaha khác sửa.Cửa hàng mà tuyển mấy thằng thợ với quản lý như vậy chẳng khác nào đuổi khách,thời buổi cạnh tranh đâu phải có 1 cửa hàng.
    Câu chuyện là có thật,anh em 5s ở Bình Dương có ý định mua xe hay sửa xe nên cân nhắc kĩ trước khi đến.

7. Exciter 186.68 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    2
    mai em với bác và chủ thớt chặn đường thằng kỷ thuật đó với thằng Qly đánh chịt mọe nó đi:byebye:

8. man_of_steel Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    2
    cạch luôn, cám ơn ae thông báo!

9. boybinhduong86 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    3
    dem me ra thang tho sua xe nao wen sua cho ui..dem len doa lam chj..