Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa)

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi c0za_n0stra, 4/3/15.

ID Topic : 7885412
Ngày đăng:
4/3/15 lúc 20:43
  1. c0za_n0stra Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    13
    THÂN CHÀO TẤT CẢ ANH EM CHÚ BÁC TRÊN 5S CHÚC CÁC CHÚ BÁC ANH EM CÓ 1 NĂM MỚI VẠN SỰ NHƯ Ý! SỨC KHỎE DỒI DÀO,MUA MAY BÁN ĐẮT TRONG NĂM
    2016!!

EM BUÔN BÁN ĐẢ LÂU VÀ ĐƯỢC RẤT NHIỀU ANH EM CHÚ BÁC ỦNG HỘ
    NAY EM XIN UP DATE TOPIC LẠI CHO MỚI CHO ANH EM CHÚ BÁC DỄ THAM KHẢO!
    KO DÀI DÒNG EM CHƠI VÀ BÁN GÀ ĐÃ LÂU UY TÍN VÀ CHẤT LƯỢNG TỐT ĐÊ KO PHỤ LÒNG VỚI NIỀM ĐAM MÊ GÀ ĐÁ CỦA TẤT CẢ MỌI NGƯỜI!!
    CHẤT LƯỢNG CỰA NẺO VÀ ĐỘ BỀN CŨNG NHƯ SỨC CHỊU CỰA!ANH EM CHÚ BÁC CHƠI QUA RỒI EM KO NÓI NỮA

NĂM NAY EM XIN UPDATE 1 SỐ EM GÀ NỌC MỚI ĐÊ CHO ANH EM CHÚ BÁC DỄ CHỌN LỰA GIỐNG GÀ MÌNH ƯNG Ý!!

TRE MỸ ( DÒNG KELSO)( Gà nọc đầu tiên bên trại)
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa)

Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 1
    Vài em trống nọc mới!!
    Cú chân xanh ! 1kg 1 50wa
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 2
    XÁM CHUỐI JAP LAI MỸ HACTH! 1KG2
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 3
    BỘ 2 ASIL LAI MỸ
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 4

NGUYÊN BỘ BƯỚM CHO ANH EM NÀO THÍCH MÀU ĐẸP
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 5

TRE MỸ
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 6
    MỸ JAP
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 7
    RED JAP
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 8
    MỸ LAI PERU CAMELO
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 9
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 10

PERU MỸ TRE!

1 SỐ GÀ MÁI GIỐNG BÊN TRẠI ANH EM XEM THAM KHẢO NHA! MẤY ỔNG XÀI HAO QUÁ ĐƯỢC ĐẸP
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 11
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 12

Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 13
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 14

Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 15

ĐÂY LÀ 1 SỐ GÀ CON BÊN TRẠI ĐỔ ANH EM THAM KHẢO NHA! RẤT NHIỀU DÒNG!
    TRE MỸ .ASIL MỸ .PERU CAMELO/RED JAP BLACK JAP V,V RẤT NHIỀU MÀU CHO ANH EM CHỌN LỰA NHA!!
    KHU NÀY LÀ Gà tơ lên cho AcE chơi : ( UP Date liên tục nha AcE )
    MS : 01 GÀ tơ 8th tre mỹ gà nhà đổ hiện 1kg150wa Gía 1 Triệu
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 16
    Hàng HOT ĐỂ TĂNG CHO ĐỘ KICK TÍNH CỦA Những trận đấu bên mình xin giới thiệu cho các CHú Bác và CÁC AcE 1 số loại thuốc gà đá. Rất tốt cho những chiến kê mà ko gây hại cho CHúng!
    Ms 1 : Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 17
    Thuốc Nuôi gà Vào Chế độ đá!! Thay vì chúng ta bỏ công sức vào mồi cũng như tập luyên cho những chiến kê !Nay bên mình giới thiệu cho các Chú Bác AcE. lọ thuốc này chích vào Chiến kê Sung mãn! tăng sức đề kháng tăng bo uy lực và tốc độ ra đòn ! ( 1 Tuần trước khi đá ) ( Hàng đã test ) Gía : 250k / 1 lọ
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 18
    Ms :2 Hàng kích đá ! Công Dụng Chống ói! TĂNG ĐỘ TUẦN HOÀN MÁU ! TĂNG SỨC TẢI CỰA! TỐC ĐỘ BO LƠN!! V.V ( Hàng đã test ) ( CHÍCH TRƯỚC KHI ĐÁ KHOẢNG 1 GIỜ ) ( TÁC DỤNG TRONG VÒNG 6H) ( KO sợ bị hư chiến kê ) ( Gía 250k /1 lọ )
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 19
    MS:3 Và sau những trận đấu kinh điển!Hấp dẫn Các chiến kê nếu có bị Thương hoặc cựa Bên mình có loại thuốc trị Tang rất tốt giúp chiến kê mau chóng lấy lại Phong độ !mau lành vết thương! ( Hàng đã test ) giá : 50k /1 lọ
    KHU NUÔI GÀ CON!
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 20

Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 21
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 22
    GÀ 5TH

GABình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 23

Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 24

JAP LAI MỸ
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 25

MỸ LAI PERU CAMELO
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 26

Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 27

ASIL MỸ

ASIL MỸ
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 28
    PERU MỸ
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 29

ANH EM THAM KHẢO VÀI TẤM XEM CHƠI CỐT VÀ TƯỚNG TÁ MẤY EM GÀ CON!

VÀ ĐÂY LÀ 1 SỐ SẢN PHẨM GÀ LAI ĐỂ ANH EM CHƠI!!
    LƯU Ý TẤT CẢ NHỮNG EM NÀY ĐÃ ĐC BÁN!

ASIL MY 1KG2
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 30
    TRE MỸ 8L8
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 31
    ASIL LAI MỸ

Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 32
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 33
    PERU MỸ

Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 34

giá cả gà 2 tháng đã chích ngừa đầy đủ gà khỏe mạnh!

giá khoảng từ 350Kđến 400k cặp gà trống mái( đồng giá!!
    Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 35
    GÀ 3 THÁNG GIÁ 550K 1 CẶP
    Gà khoảng 4 tháng giá từ 500k đến 700k /1 con tùy con!!

Cảm ơn tất cả mọi người đã xem toppic này, em buôn bán tại nhà uy tín làm đầu ảnh thật gà thật,ai đã từng mua gà em điều biết!!
    :look_down::look_down::look_down::look_down::look_ down:

Địa chỉ: ngay vòng xoay ngã tư hàng xanh,quận bình thạnh TPHCM.
    liện hệ: 0923803350 mình tên nhật( 30t)

XEM GÀ LỚN TẠI QUẬN 7 :ai đi ngang đá đít em phát em xin trả lễ 1000%Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa) - 36

Chỉnh sửa cuối: 20/2/17
  2. tamgacua Thành Viên Cấp 3

gà chuẩn lên cho ae cần, có dịp ủng hộ 1 cặp

3. c0za_n0stra Thành Viên Cấp 2

Up buổi sáng cảm ơn anh em đã ủng hộ!!

4. c0za_n0stra Thành Viên Cấp 2

up cái lấy hên cảm ơn các bác đã ủng hộ trong thời gian vừa qua!!

5. Dao 163 Thành Viên Cấp 4

Co con mái my nào gân de kg a

6. c0za_n0stra Thành Viên Cấp 2

up cái nào!!!!cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình bấy lâu

7. Xem thêm bình luận
  8. c0za_n0stra Thành Viên Cấp 2

UP Cái buổi tối chúc mọi người mua may bán đắt

9. nhok_jolly Thành Viên Cấp 3

Gà có ship không bạn...đang quan tam

10. c0za_n0stra Thành Viên Cấp 2

Up phát buổi trưa chúc mọi người mua may bán đat

11. c0za_n0stra Thành Viên Cấp 2

Dạ ko anh buôn bán tại nhà qua xem cho yên tâm

12. c0za_n0stra Thành Viên Cấp 2

Up buổi tối chúc tất cả mọi người có 1 thứ 7 vui về hạnh phúc

13. c0za_n0stra Thành Viên Cấp 2

Chúc các bạn có 1 mùa Giáng sinh An lành may mắn

14. c0za_n0stra Thành Viên Cấp 2

Chúc tất cả các bạn có 1 năm mới nhiêù thành công trong cuộc sống

15. c0za_n0stra Thành Viên Cấp 2

CHÚC TẤT CẢ MỌI NGƯỜI CÓ 1 NĂM MỚI AN KHANH THỊNH VƯỢNG!VẠN SỰ NHƯ Ý!!

16. c0za_n0stra Thành Viên Cấp 2

Chúc mọi người có 1 chúa nhật thật vui vẻ

17. c0za_n0stra Thành Viên Cấp 2

Up cho buổi sáng đầy nắng!! Chúc anh em mua may bán đắt

18. c0za_n0stra Thành Viên Cấp 2

Chào tất cả AcE 5giay chúc AcE 1 năm mới sức khỏe dẻo dai tiền vào như nước

19. c0za_n0stra Thành Viên Cấp 2

30/ 4 gặp được nhiều may mắn nha mọi người!!

20. phuocho Thành Viên Cấp 5

Thich gà mái quá.hix.mà lúa ít.Bình thạnh TPHCM chuyên bán gà tre mỹ,jap lai mỹ,Asil lai mỹ...(Dòng chuyên đá cựa)( chúc a mua may ban đắt

21. nguyentri1974 Thành Viên Cấp 5

;pkpkpkpkpkpkpkpp