Tìm kiếm bài viết theo id

*** Điều Kiện Tham Gia Đấu Giá:
+ Điều kiện mở topic đấu giá : Có thời gian tham gia 5giay >= 06 tháng và số bài viết 500 .
+ Điều kiện tham gia đấu giá : có số bài viết >= 500

BL lại vào sàn !

Thảo luận trong 'Xử lý box đấu giá' bắt đầu bởi tini2092005, 7/10/14.

ID Topic : 7543712
Ngày đăng:
7/10/14 lúc 18:52
  1. tini2092005 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    6
    Blacklist lại vào sàn !
    Đây không phải chỉ 1 lần, BQT cần có biện pháp mạnh hơn BL lại vào sàn !

Hay mở topic đấu giá tầm trưa rồi End nhanh trong ngày.

AnhVy Cinemas đã được đổi tên từ camus , nếu đã đổi tên thì BQT update tên vào BL cho mọi người biết !

Danh sách Black list:
    https://www.5giay.vn/xu-ly-box-dau-gia/7493677-black-list-box-dau-gia-update-lien-tuc.html

Topic:
    https://www.5giay.vn/dau-gia-hang-cong-nghe/7543280-audio-mini-victor-2-0-va-dan-dvd-5-1-sony-hang-nhat-end-23h45-ngay-07-10-2014-a.html

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 7543712 gửi 8177 UP 7543712 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...
  4. rayonkhanh Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    10
  5. tini2092005 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    6
    - Sau đây là danh sách cũng như tên tuổi, địa chỉ, số điện thoại của các nick đã clone nick đôn giá (gian lận, ...).
    - Những nick trong list này bị cấm tham gia đấu giá trên 5s có thời hạn 1 năm (kể từ lúc update) đồng thời nếu post bất kỳ post nào vào trong khu vực đấu giá sẽ bị ban ngay lập tức.

https://www.5giay.vn/xu-ly-box-dau-gia/7493677-black-list-box-dau-gia-update-lien-tuc.html

6. pana2365 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    13
    lên cho mod thấy

7. khanhduy3989 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    8
  8. NguyễnSơn Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    8
    dạo này chắc các MOD quay tay nhiều quá dẫn đến ảo tưởng trong cv^^
    Tên này AnhVy Cinemas tui cứ tưởng thím diệt sâu bọ diệt tân gốc rồi chứ

9. hochoi Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    6
    đôn giá nữa,vô đấu giá giống bị lừa quá

10. tini2092005 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    6
    Mới band xong là 1 2 hôm sau unband và lại vào sàn. Kiểu nào cũng phải qua đêm nay End topic bên đấu giá các mod mới vào xử lí nhỉ.
    Rồi xử lí xong 1 2 hôm sau lại vào sàn...
    ...v.v...

11. BỐ GIÀ CFC Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    6
    1 lần đóng từ thiện unban nick bạch kim là 800k,,người ta có tiền,,thì đóng xong lên tiếp(hình như hắn bị 3 lần rồi thì phải)) đưa sản phẩm lên đấu giá xong,,vừa thâm hụt vốn vừa phải chạy đi đóng tiền unbanBL lại vào sàn !

12. Toan.NT Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    5
    nhiều thằng thích diệt người ta như diệt sâu bọ nhỉ. éo biết ngoài đời có tốt đẹp hơn họ ko.

13. tini2092005 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    6
    Chắc bạn với bạn trong BL quen nhau hả BL lại vào sàn !
    Nhìn cái ngày tham gia của bạn thì mọi người cũng đủ hiểu rồi. Lấy nick chính vào nói chuyện, việc gì mà phải....BL lại vào sàn ! - 1

Chả phải là thích diệt hay gì đâu, chỉ là muốn cho họ có suy nghĩ là từ bỏ cái thói quen lập nick nhiều rồi vào đôn giá thôi !
    Thích thì đem qua box bán, qua sàn đấu mà chơi đôn giá chơi với dế hả BL lại vào sàn ! - 2

14. jazzcafe Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    11
    vô box thấy giá hợp lý thì bid ko thì thôi, chứ có ai bắt buộc các bạn bid ko nào. Hèm

15. TOÀN DCOM3G Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    6
    nick 9 đây. cần lấy nick 2005 vào cho đủ tuổi để nói chuyện ko.

có ngon đem đồ lên đấu thì biết. ok.

16. tini2092005 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    6
    Thế là bạn cũng tạo nick mới để.... hả BL lại vào sàn !)
    Lời nói và hành động chỉ mình bạn biết thôi, hơi đâu nc với bạn BL lại vào sàn ! - 1
    Mà tiện thì đem hết nick vào đây cho ae thấy mà tránh nữa nhe, cảm ơn bạn trước hì hì

17. AnhVy Cinemas

Chuyên Thiết Bị Âm Thanh

Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    12
    vài lời góp ý với chủ topic !
    1: nếu bro nói mình đấu giá chuyên đôn giá và kê giá thì bro có thể pm hỏi thử các bro từng thắng đấu giá sản phẩm của mình về giá cả củng như sản phẩm như thế nào ?
    2: Tất cả sản phẩm mình đấu giá từ hôm bữa đến giờ chưa có sản phẩm nào là mình không bị lỗ vài trăm ngàn có nhiều khi có đêm lỗ cả triệu .Nhưng mổi người có niềm đam mê riêng của họ và chia sẽ cái niềm đam mê đó thì khó tránh sự hiểu lầm
    3 : Tất cả những người đấu giá họ biết họ đang đấu sản phẩm gì và giá như thế nào . bro có thể seach giá tất cả sản phẩm mình đấu giá từ hôm bữa đến giờ xem bro có dám bỏ tiền túi ra mua theo giá bán hay không mà vào nói toipc mình đấu giá được giá ??
    4 : năm nay mình đã 35 tuổi có gia đình và 2 đứa con gái ,nói không phải để khoe mình đang là trưởng phòng 1 cty rượu có tên tuổi tại VN và lương ko dưới 2 ngàn và mình củng không có thời gian để làm những chuyện lăn tăn như bro đang report trong topic này đây !Nếu bro đã thắng đấu giá sản phẩm của mình đã lên nhà mính 1 lần để nhận sản phẩm thì chắc sẽ thay đổi suy nghĩ khác liền .
    5 : mình chỉ có thời gian rảnh buổi trưa nên hay tạo topic vào buổi trưa và end củng rất sớm vì mình ko có thời gian theo dõi củng như trả lời những thắc mắc đấu giá nên tạo những nghi vấn cho các thành viên khác .
    6: còn về nguồn gốc sản phẩm và giá sản phẩm thì không thể chia sẽ nơi đây được vì còn rất nhiều anh em trên diễn đàn mua bán sản phẩm cùng loại mình đấu giá và đó là vấn đề kinh doanh của họ còn mình là chia sẽ đam mê đến với mọi người . trong topic đấu giá lúc nào mình củng có 1 câu : nên cân nhắc kỷ trước khi đấu giá bro không phải 1 thằng ngu khi quyết định đấu giá mà sản phẩm ko sài được củng như giá quá cao hơn ngoài thị trường !
    Vài dòng góp ý với chủ topic về report .nếu rảnh thứ 7 và cn có thể lên nhà giao lưu chơi !

18. huynhak Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    12
    Ko có ý gì chứ nói thật bạn ko cần pm dài dòng với mấy loại ghen ăn tức ở này làm gì.
    Nhìn cái avata của ông tin này là biết trẻ trâu rồi.
    Ngày tham gia thì cũng mới đây mà lên mặt người khác.

Hum bữa cũng có ông chuyên bắt clone, tỏ vẻ mình hay lắm. Nhưng sự thật thì là thằng chọc gậy bánh xe. Cuối cùng cũng bị phát hiện clone. Gậy ông đập lưng ông. Giờ đang nằm ở vị trí đầu tiên trong black list đấy.

Đúng như ông gì trên kia nói đấy. Tren đây thì tỏ vẻ hay lắm ko biết ở ngoài ra sao. Nhìn cái mặt cũng đoán dc. Ko phải kẻ chuyên GHATO thì sống lúc nào cũng đâm chọoc người đời.

19. 7800II Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    7
    bây giờ mới bỏ BL rồi, nhưng bác đang trong BL mà đấu tiếp là phạm luật, bác cứ kiếm đại 1 nick nào khác với info khác để mở topic đấu giá, cần quái gì cứ phải lấy nick này ra làm gì

20. vn425282 Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    9
    BL dc unban bị cấm quay lại sàn 1 năm mà

21. tini2092005 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    6
    Mình có tỏ vẻ gì hay đâu bạn BL lại vào sàn !
    Cũng có gì để mình phải GATO, nói đơn giản là Luật 5giay cấm thành viên trong BL không được vào sàn.
    Thế thôi !
    Còn cách nói chuyện dài dòng của bác, nói thật e đọc có mấy câu thôi !
    Như Kim Tử Long vậy :burn_joss_stick:

22. mixenxen Banned

Tuổi tham gia:
    8
    bạn cứ mua hẳn 1 nick khác,lấy địa chỉ và số đt khác rồi tiếp tục lên sàn,thế là xong phần "hợp thức hoá" thôi BL lại vào sàn !Chúng ta bán hàng chất lượng,giá tốt tự khắc chúng ta vẫn sống dài dài.bạn ko cần tranh luận nhiều,mỗi người 1 cách nghĩ,có người nghĩ " đôn giá" là chiêu thức kinh doanh,như trốn thuế mà thôi,thử hỏi các doanh nghiệp ai ko trốn thuế ít nhiều?Có người nghĩ " đôn giá" là "lừa đảo" v.v... nên phải "diệt sâu bọ",diệt riết cái sdg vắng tanh,người bid lẫn chủ top bị banned hết còn đâu,tới nỗi BQT phải sửa luật chỉ banned 1 năm để sdg đc tồn tại,ko thì bản sắc riêng của 5giay cũng bị diệt luôn rồi!nên mình luôn có câu ps trong các topic đấu giá;