Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Blackberry Classic Q20 white chính hãng vừa mua vài ngày

Thảo luận trong 'Mobile' bắt đầu bởi congchuabongbong_85, 1/8/15.

ID Topic : 8140990
Ngày đăng:
1/8/15 lúc 16:36
  1. congchuabongbong_85 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    15
    Đã bán....thanks all

Chỉnh sửa cuối: 4/8/15
  2. minhmap2626 Thành Viên Cấp 4

chinh hang dau den ban mau trang co 7tr9 ma ban ,con tang du thu. gia nay hoi kho di, mau den thi tam 6tr thoi ban , mau trang thi co the 6tr5 het co.

3. congchuabongbong_85 Thành Viên Vàng

Dạ thưa, máy em cũng mua ở Dâu Đen cách đây hơn 10 ngày đấy ạ. Cũng được tặng gói Bảo hành 18th, cũng có gói bản quyền phần mềm, cũng được tặng miếng dán màn hình trị giá 20k đó.

Tặng đủ thứ là gì bạn? Gói bảo hành mở rộng 18th = ghi trong tờ giấy, gói bản quyền phần mềm = nv kỹ thuật cài sẵn vài cái ứng dụng cho mình, thẻ thành viên 1% là 1 cái thẻ....vậy là xong......chẳng có gì ngoài cái miếng dán màn hình trị giá 20k. Vậy có gì mà tặng đủ thứ.... đừng phán như thánh khi chưa tìm hiểu kỹ nha bạn.

Máy này chính mình mua mới, còn cả hóa đơn tên mình và sdt của em luôn ạ, chứ ko phải cò lái gì đâu. Giá mua chính thức là 7990k = 8tr đó.

Do xài BB ko quen nên bán chứ chẳng phải kẹt tiền hay cò lái gì cả. Máy vừa mua hơn 10 ngày, chẳng khác nào máy mới. Bán được giá hợp lý thì mình bán, ko thì để ở nhà cất cho con mình nó chơi chứ cũng chẳng kẹt tiền gì đâu mà vừa mua hơn 10 ngày lỗ gần 2 triệu đồng như bạn nói.
    Thân

4. anhvu157 Thành Viên Cấp 6

lỗ 20% là ko tưởng đâu bạn ah , đành rằng mua mới vài ngày sau rồi bán thì cũng xót tiền , nhưng đồ công nghệ thì rớt giá thảm hại lắm , rớt 20% thì may ra đi được đó bro ...