Tìm kiếm bài viết theo id

Bức xúc - Bị xin đểu ở đại lộ Đông Tây

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi HandsomeBoy1989, 20/7/12.

ID Topic : 5395039
Ngày đăng:
20/7/12 lúc 23:31
  1. tranhuydung Thành Viên Cấp 5

Bác này đã chết nhát lại còn to mồm, nó xin thì kệ xác nó không cho thì thôi chứ việc gì phải đi. Xin chứ có phải chấn lột đâu mà sợ.

2. minhhoxe BOSS Bằng Lái Xe

xì ke chết sớm, sợ nó cầm kim rồi lụi thôi Bức xúc - Bị xin đểu ở đại lộ Đông Tây

3. HandsomeBoy1989 Thành Viên Cấp 3

Không cho thì nó cứ đứng đó gằn giọng thì mày chịu được à, bạn gái bên cạnh mày dám nạt nó ko, nó lụi cho 1 phát thì chik mie à, ngu còn la to. Gọi là xin đểu chứ khác gì trấn lột (về học lại chính tả đi rồi hãy bon chen)

4. dokhai Thành Viên Cấp 4

Coi chừng nó có đồng bọn đó, muốn trị nó thì cũng nên có tổ chức, kế hoạch hẳn hoi nghen bro...chúc thành công!

5. HandsomeBoy1989 Thành Viên Cấp 3

Cầu Thủ Thiêm phải ko pác, mình ra hoài chứ gì, đang ngồi mấy thằng thanh tra bắt xe chạy thấy mie lun Bức xúc - Bị xin đểu ở đại lộ Đông Tâyh:. Cộng với riết cũng đông thấy pà, với đi hoài cũng chán, có một chỗ ko lẽ lúc nào cũng đi. Mình sure với bạn là ngồi ở bờ kè đông tây đã hơn trên cầu đó. Ngồi ngay bờ thả chân xuống nhìn ra bờ sông nó thoải mái hơn đứng trên cầu nhiều mà cũng ít ai để ý như trên cầu và cũng ko ai đuổi đi.

6. ty rua con Thành Viên Bạch Kim

mấy a tha cho, e lỡ dại lần đầu :dribble:

7. DARREN SHAN 1 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Nhắm chơi thì chơi liền trc khi nó kịp móc g ra còn nửa nạc nửa mỡ thì đứng dậy đi................

8. go_on Thành Viên Cấp 6

ghê thật !hên là lấy zợ rùi k còn ra mấy chổ đó nữa

9. tuyetdong Thành Viên Cấp 3

Nghe có vẻ.... Nguy hiểm

10. mitsuho Thành Viên Kim Cương

hồi xưa chưa vợ em khoái nhất mấy vụ up sọt nhất trên đời, giờ cho tiền cũng không dám, giờ có gia đình phải cẩn thận từng chút. Hôm nọ bị 1 thằng chạy xe rõ ràng kiếm chuyện, liên tục ủi đít xe mình, nhìn cái body của nó là cũng hiểu chịu không nổi 1 cú nhẹ của mình, mình cũng bó qua đi về, cục tức trào lên tới óc.

11. Mua Bán Lẻ Tẻ <strong><font color="#0000FF">酒逢知己千杯少 话不投机半句多</font></strong>

Dạo này mua bán ế ẩm, tối tối em đi xin thêm ít tiền, nào có làm hại ai mà bác nỡ kiếm người up sọt em Bức xúc - Bị xin đểu ở đại lộ Đông Tây

12. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

úi k pải. cầu thủ thiêm là wa quận 2. cầu này cầu khánh hội ^^. wa q4 kế bên bến nhà rồng í. phía trên hầm thủ thiêm. đông zui lém. bác đi từ hướng tôn đức thắng. thẳng wa nhưng đừng lên cầu. đi phía dưới ra bến chương dương. bao đẹp ^^. bên chỗ cầu thủ thiêm thì cũng đẹp và mát nhưng h hugo vs dân phòng phường nó dí wai`. mệt lém ^^ ra đây đông vui lém. w' trùi các pé xitin dâu chanh. tha hồ tăm tia :beauty:

13. djkhung Thành Viên Cấp 4

cứ nhìn thẳng vào mặt nó ... nó cương thì để 1 phát vào giữa mặt ... còn k thì tụt wần bảo còn cây 2 em lấy k ... a gửi =))

14. hymalaya922 No Pain No Gain

Sau này nó cải tạo xong thì ok chứ h mà ngồi lỡ rớt chiếc dép xuống kênh Tàu Hũ bác dám mò xuống nhặt hokBức xúc - Bị xin đểu ở đại lộ Đông Tây - 1 mà cho là có câu lên đc có dám mang hok nó thúi điếc mũi luôn:nosebleed_002: mà ngồi đó gió ban đêm thôi mùi hương thum thủm vô bác cũng chịu đc hả:nosebleed_002: mình chạy ngang thôi là đỡ ko nổi rồi vậy mà trưa trưa có mấy thg bé nhảy xuống bơi mới ghê chứBức xúc - Bị xin đểu ở đại lộ Đông Tây - 2

15. Mitsutcui Thành Viên Vàng

hic, bạn nên cẩn thận, bọn này hay làm liều lắm, và coi chừng đồng đản của nó nữa đó

16. phu.sales Thành Viên Vàng

có em nào cung tớ đóng giả tình nhân ra tóm thằng nay ko :smile:

17. relaxman Thành Viên Cấp 3

mẹ,hôm bữa khoản 2 tuần trước cũng gặp 1 thằng xin đểu ngay chỗ gần cầu tân thuận ,xin cho 100k mới ghê,minh hỏi ngược lại Ko tiền lấy đỡ đô Dr nha,nó nhìn xuống ,nhanh tay xỏ nó 1 cái,đạp thêm 1 cái vào mặt ( cho nó biết mùi dr.marten thế nào) mặt máu ko,la chí choé,lên shi chạy tiếp,người dân thấy tưởng chủ nợ đánh con nợ ko ai chạy ra ( hên cho nó ) .khu đó lúc trước thằng Sâm bạn cũ cua minh nắm ngay Nguyen thuần Hiến, qua q7 thì đám Bi thái tử cũng quen mà giờ bị bắt hết rồi.

18. lắngtainghe Thành Viên Cấp 4

yahoo em nè. majbaoto@yahoo.com có gì đi thì hú. ak mà bác chạy xe gì ab thì ở nhà đi bác 1ex 2 luvias 3 no4 vì có mấy chiếc đó thì dọt mới lẹ:byebye:

19. lady_killer090 Thành Viên Cấp 1

Tối nay xuống ngồi chơi xem có bị trấn lột tiền gì không.Gì chứ bên q4 khúc phường 1 trật tự đô thị làm căng lắm hú một phát mấy chú xuống chở thẳng lên phườngBức xúc - Bị xin đểu ở đại lộ Đông Tâyh:

20. duaxiem Thành Viên Bạch Kim

chỗ này hôi rình, hok hiểu các pác ngồi đây mần chi!