Tìm kiếm bài viết theo id

Các bác cho mình hỏi về gắn bóng đèn led 6 tim.

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi rhino.benz, 6/4/16.

ID Topic : 8390752
Ngày đăng:
6/4/16 lúc 14:27
  1. rhino.benz Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    14
    Mình có con AB 110 đời 2010 muốn gắn bóng led 6 tim cho tăng sang kg biết 5s mình các bạn đã có ai gắn chưa và thợ gắn có chế cháo dây nhợ gì nhiều kg ạh,thấy bóng led mà có tăng phô nữa nên kg biết thợ gắn thế nào.mình xin cám ơn nha.

2. shjn_map Thành Viên Cấp 4

Gắn bình thường bạn ơi.
    Nên xài 6 tim vàng để công an ko để ý. 6 tim trắng thì như xenon luôn nhé. Tăng phô để ổn định điện cho led thôi. Ko chế cháo j nhìu hết bạn

rhino.benz thích bài này.
  3. Lỡ Bước Thành Viên Kim Cương

6 tim hình như nó ko có gom đc như bóng zin.
    LED phải kiểu 2 tim trước sau mới hạn chế ánh sáng ko bị tản

4. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

tuỳ loại. mấy loại vài ba trăm ngàn thì chỉ vậy thôi. k gom đc đâu. mún gom vs sáng thì mua lumenled thì may ra giá tầm 1tr3-1tr4 45-55w. gom vs sáng.
    ai chơi ủng hộ tui nhá ^^ bh 1 đổi 1 12 tháng ka` ka`. link dưới sign

5. rhino.benz Thành Viên Bạch Kim

Địa chỉ bác ở đâu vậy,xe mình ab 110 khi gắn tháo đồ ra dễ kg bạn.

6. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

tháo cái nắp sau là gắn đc. cũng đơn giản. ab đầu bò 110 pải k? gắn 2 con thì chói chang lun ^^ có 2 màu 4300k vs 6000k cho màu vàng nắng vs trắng nhé.
    tui ở tân bình. có gì sms or call số dt á .

7. Xem thêm bình luận
  8. rhino.benz Thành Viên Bạch Kim

Ab 1 đèn đó bạn ơi thấy thợ nói tháo ra thay đèn cực lắm

9. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

ab vn ah? loại cũ hồi xưa giống ab thái 2 đèn í hử? ab nào gắn cũng dễ. mua về tự gắn lun có gì đâu. nó k cần câu dây gì đâu.

10. xperiaray1 Thành Viên Cấp 2

Bạn gắn làm gì thứ nè, nó k gom sáng đi cực tệ, m trước gắn trên ex150 nhưng được được được zin luôn, khuyên chân thành đừng gắn nhé

11. shjn_map Thành Viên Cấp 4

Ko biết sao chứ!?! Mình xài led 6 tim loại 400k xài trên wave nhỏ đi đầu đèn wave i,thấy vẫn gom sáng bình thường như bóng zin thôi.
    Tùy tài chính mà xài loại bóng mắc hay rẻ.
    Đâu phải cứ mắc mới ngon....hehe

12. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

giá nào cũng có. nhưng đồ mắc nó có giá của đồ mắc bác ah. nếu test cả 2 cái vs nhau thì nó khác 1 trời 1 vực đó.
    có mấy loại rẻ nó k gom sáng đc bác ^^ thử lumenled đi. xe hơi nó còn chơi thì nó chuẩn cỡ nào.

13. rhino.benz Thành Viên Bạch Kim

Bên bạn bán có lắp ráp lun kg vậy.

14. xperiaray1 Thành Viên Cấp 2

Ngta hỏi Led 6 tim mà bạn, led nè rẻ nên dùng rồi mới biết nó cùi và phản tác dụng, còn led xịn bạn nói thì quá chất rồi.

kenlove520 thích bài này.
  15. engineerit Thành Viên Cấp 4

Loại led bạn bán có cần lên điện bình hay lên sạc ko? Mình chạy ju fi với ju v. Tư vấn phát nhận lương ủng hộ. He he

16. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

ab dễ gắn. đc thì mình ráp lun cho. đơn giản.
    nếu có khả năng thì lên điện bình. còn k thì chỉ cần gắn thêm tụ chuyển điện thôi. tụ + gắn tầm 50k ah

17. shjn_map Thành Viên Cấp 4

Xài led thì nên lên điện bình luôn.nhất là đối vs led mắc tiền. Điện bình dòng ổn định đỡ hư hại cho led khi xài lâu dài

kenlove520 thích bài này.
  18. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

điện bình như các dòng xe dùng sạc 3pha nó mạnh vs ổn định. bền cho các đồ chơi điện trên xe ^^

19. hahung123 Thành Viên Mới

thay chế đèn led ,điện đóm xe máy bác nào biết chỗ nào ngon không.e ở hà nội

20. em là giang hồ Thành Viên Cấp 3

Nên gắn bóng vàng nha bác. Né mấy anh pikachu hay bắt chẹt lắm Các bác cho mình hỏi về gắn bóng đèn led 6 tim.