Tìm kiếm bài viết theo id

Các bác nào gặp Iphone cạn pin sạc không được thì vô đây nè

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi cuti_5s, 20/10/09.

ID Topic : 1302718
Ngày đăng:
20/10/09 lúc 18:35
  1. attila2008 Thành Viên Bạch Kim

hay wa'......bửa hổm cũng bị....sạc để 1h là ok thuj do sạc zin hay lô thuj

2. Vinh Nguyễn 5s Mobile Repair Service

nếu nó vẫn ko vô sạc , thì tháo ra kick pin Các bác nào gặp Iphone cạn pin sạc không được thì vô đây nè

3. OHOmobile.vn Thành Viên Verify

Cánh này hay và đơn giản nhất cho anh em!

4. Toiyeucongnghe Thành Viên Cấp 5

i lai kịt ==> he he Các bác nào gặp Iphone cạn pin sạc không được thì vô đây nè - 1

5. Nook tablet Thành Viên Cấp 1

dang bi tinhtrang nay, dang cap vao laptop cho ne!

6. dickytino Thành Viên Bạch Kim

Cách làm bạn chủ topic là ngược đường rùi...đối với những IP bị cạn bin...đầu tiên cắm sạc = máy tính hoặc laptop trước khoảng 5-7 phút, rút ra rùi cắm vô cục sạc 3-5 phút là lên liền...vì bạn chủ topic làm ngược đường nên time nó lên lâu vậy đó Các bác nào gặp Iphone cạn pin sạc không được thì vô đây nè

7. v4vista Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mình cũng đang bị giống vầy,làm thử những cách trên thì ko được.Ae biết chỗ nào kích pin chỉ mình với,mang ra mấy tiệm ko wen hay bị luộc linh kiện lắm

8. buysell&sellbuy Thành Viên Cấp 4

thông tin này là chuẩn Các bác nào gặp Iphone cạn pin sạc không được thì vô đây nè

9. _tuan_anh_ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Xài IP đúng hên xui thật..íu tim

10. hongnguyen262 Thành Viên Cấp 1

mình cũng bị tình trạng này... không biết thế nào ??? chán gì đâu........??

11. ttk30a Thành Viên Mới

Mình cũng gặp trường hợp này tối qua thử như của bạn không được, và còn cách này nhé các bạn các bạn tắt và khởi động lại iphone sau đó cắm vào laptop cũng được mà cắm trực tiếp qua sạc pin của iphone cũng ngon luôn.

12. tientientien Thành Viên Cấp 5

Mình dùng Ipad 1, cắm sạc cũng không nhận pin, màn hình tối thui, cắm vô lap nửa tiếng không thấy gì. Vậy là die pin phải không pác. Xử lý sao nhờ các cao thủ giúp đỡ!

13. thinhpro1212 Thành Viên Mới

Cái này mình bị rồi.pm với mấy a bên suachuacaptoc.com ,may anh chỉ cho mình là tháo máy ra vệ sinh cổng sạc.,dê lắm, ai không biết pm mình chỉ cho. Tranthinh1212@yahoo.com

14. luugiathinh Thành Viên Cấp 4

Máy iphone hết pin thì mình thường dùng 2 cách:
    Cách 1 dùng xạc đa năng có cả nguồn 2A giành cho ipad. Cắm iphone vào đường 2A khoảng 5-10 phút rồi đổi cổng 1A là ok.
    Cách 2 dùng xạc ipad để xạc iphone nhưng cũng xạc trong vòng 5- 10 phút rồi dùng xạc iphone xạc tiếp sẽ được.
    Cả 2 cách trên đều bị nhanh hết pin trong lần xạc đầu, dần dần pin sẽ trở lại như cũ. Nhớ dùng xạc ipad zin nha. Hàng lô linh kiện mình ko biết!
    Chúc thành công!