Tìm kiếm bài viết theo id

Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi thuongngoailam, 28/4/11.

ID Topic : 3158884
Ngày đăng:
28/4/11 lúc 13:34
  1. Malice Thành Viên Kim Cương

Mấy scandal của NV từ lâu rồi, hồi đó hình như ổng cặp với GD công ty Nhạc Xanh, rồi 2 bên kiện cáo gì nữa đó, nghe đồn ổng lừa ông GD kia số tiền lớn lắm. Giờ thấy ổng cũng im ắng, mới đoạt giải album vàng hôm qua nữa mà, mà thấy bạn chủ top nói cũng ko hẳn là xạo, nhưng NV đằng nào cũng cs có tiếng, gọi dt truy ra nhà tìm bạn chủ top thấy có gì đó hơi khó tin, với lại lòi vụ này ra ổng mất mặt mũi hết rồi sao

2. con_cò_bé_bé Thành Viên Chưa Kích Hoạt

:matrix: lạnh quá!!!ớt gì vậy bác

3. trinhanhthu Thành Viên Cấp 2

Mấy bạn này có vẻ ko tin thì fải.

4. thuongngoailam Thành Viên Cấp 2

Nhưng tất là là sự thật,chẵng ai rãnh mà bỏ cả khối thời gian mà ghi ghi,update, rùi theo dõi topic hơn 2 tuần nay đâu
    Hiện giờ hắn đã có ngýời mới bạn ta có tên trùng với tên Phó giám đốc đài truyền hình NCT.
    Cho các bạn thêm 1 thông tin nữa,hôm ngồi lexus chung với 2 pé TN và VHY thì nghe lõm đc là Nhung và Yến chuẩn bị lập nhóm song ca nữ,đi hát hò gì đó,cả 2 đang tập trung học thanh nhạc.

5. mavantai000 Thành Viên Cấp 1

neu pac ko lam thi share cho tui di hiiihihihihih,

6. Sean Thành Viên Vàng

Bro này nói chuyện ko hợp lý. Trước khi bro đi làm thì ae 5s đã khuyên rồi. Thế mà vẫn cắm đầu đi. Rồi vào phòng KS làm cả chuyện đó. Nói thật một người đàn ông có tư cách thì ko bao giờ vào phòng ks làm xong rồi khi bị chú ca sĩ kia nói "Chắc mình ko hợp nhau" thì lên 5s lu bu là "Bố là người đàn ông gương mẫu, nào là bố đã từ bỏ tất cả ...." TỞm quá bạn ơi

7. nhoc-teppi Thành Viên Bạch Kim

ối giời ơi, bà TN ca sĩ còn dc, còn bạn VHY thì sao mà dc, giọng nói đớt đớt phát âm ko chuẩn sao làm ca sĩ dc.
    Mà sao ai cũng khoái showbiz việt thế nhỉ, em đi làm trong showbiz việt dc mấy ngày đầu khoái chí gặp chân dài ca sĩ này nọ. làm riết toàn thấy họ đeo mặt nạ 1 cục to chà bá. ko gặp thì nói xấu sau lưng tùm lum, gặp rồi thì anh anh em em ngọt xớt. Gái gặp gái thì liếc từ đầu tới chân để dò xét ở đẳng cấp nào. còn trai gặp trai thì nháy mắt phải, đá mắt trái ra nhận tín hiệu có phải gay ko. Ô dào. anh chị đi làm sẽ hiểu dc sống trong giới đó, ko hàng hiệu thì có mà người thần kinh. suốt ngày khoe của, nào là xài gì, mua gì, bóp mua ở đâu, du lịch đâu mới về. Khoe mẽ nghe 1 /2 lần ko nói. mỗi lần gặp là nói ra nghe phát mệt.
    Em đi làm ( vì vẫn còn đi học) mặc quần jean, áo thun , nón cap, vào show gặp mấy chị, liếc dọc liếc ngang sợ mình lấy đồ. Móc dt cùi ra xài thì bị ngó lên ngó xuống. Kiu như hành tinh nào tới. Còn chưa shock nữa. Mang giày thể thao đi làm, tướng nhanh nhẹn, riết bị hỏi em là les hả? shock tận óc. Riết nhìn người chả ra sao.

@ chủ top: bạn đừng mơ sẽ có viễn cảnh happy trong tương lai, bọn này mau chán, xài dc, xài chán rồi nó vắt chanh bỏ vỏ. Nó mang tiền, ăn chơi chỗ xịn, xe xịn, ngủ + đi máy bay hạng thương gia để mờ mắt mình, Nhưng nó chơi xong là giông kiếm thằng khác ngay vì bản chất mình phụ thuộc vào nó. Một lúc nào đó bạn sẽ nhận ra vị trí của bạn ở đâu rồi bạn đáp xuống mặt đất ngay. Lúc đó chỉ có mình là tổn thương, tiền thì mất mà bị hổ thẹn nữa. Nói chung nếu mình có tài như tụi nó thì tự bản thân vận động, còn cứ theo tụi nó ắt bản thân tự hổ thẹn với chính mình. tụi nó chẳng có gì để mất, nhưng ngc lại mình mất nhìu hơn mình tưởng.

P.S: nhưng phải công nhận celebrities việt nam mình ai cũng giàu. Bèo cũng em civic, ai hàng top thì mer or BMW, mình chỉ thực sự khâm phục làm sao họ có thể sống khi mà xung quanh toàn giả dối .. Thêm nữa: nhìu người rất dc, dù sao nhưng ko chảnh, mình đi làm thì chấm dc vài 3 người ^^ vừa khâm phục tài năng và cả ngoại hình của họ nữa Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ

8. madson1 Thành Viên Cấp 5

Anh NV này gần nhà mình nè, bạn nói được nhà anh ấy màu gì mình mới tin

9. thuongngoailam Thành Viên Cấp 2

Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 1 Ok thanks lời góp ý của bạn,mình cũng nghĩ như bạn vậy đó
    hẻm 327...

10. thuongngoailam Thành Viên Cấp 2

Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ Như thế này thì bố bảo hỏi các bác làm sao mà chịu nổi...
    Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 1
    Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 2
    Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 3
    Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 4
    Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 5
    Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 6
    Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 7
    Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 8
    Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 9
    Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 10
    Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 11
    Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 12
    :too_sad:

11. trinhut Banned

2 đứa này chắc cũng bấy bá hết rùi của thiên hạ đó đại ka ơi nhịn đi cho quen Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ

12. babyboyqm Thành Viên Cấp 6

nghe nói 1 hồi ko bết bạn là b hay g lun nha....

13. Poorthing Thành Viên Mới

Là GAY bạn à Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ
    P/s: 2 cô nàng này thích mút kem nhỉ, mới sáng sớm mà đã chu mỏ đòi mút mút hí hí =))

14. Dj_Sonic _Trance4ever_

2 em này chuẩn quá, ai vậy Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 5

15. nhoc_excel Thành Viên Kim Cương

Trang Nhung nhìn già quá nhỉ .....

16. mấy e này tên j vậy?

17. thuongngoailam Thành Viên Cấp 2

2 chị này ,chị nào cũng chảnh hết (tại đẹp mà,có quyền!!!)
    hôm đó xuống xe vác 2 cái vali của 2 chị nặng bỏ mẹ...
    Chị Yến chảnh thiệt...nhưng mà còn há cái miệng ra mà nói lời cảm ơn, còn chị Nhung thì thôi,xách đít đi tơn tơn thẳng vào quầy vé lun.

18. Malice Thành Viên Kim Cương

Bạn làm trợ lí cho NV thôi sao xách valy cho cả 2 cô kia vậy, mà cũng bất lịch sự thiệt , xách giùm mà ko nói cảm ơn 1 câu

19. Malice Thành Viên Kim Cương

TN thi 85 , HY thì 88 , nói chung 2 người đẹp nhưng đều già trước tuổi nhất là HY

20. timgicungco Banned

nhóm này mà lập nhóm ca sĩ thì hay wa. Chắc sẽ mua đĩa xem. Vì cả 2 quá... đẹp.

Trang Nhung thì khỏi nói, chảnh bà cố! Ai cũng biết cả