Tìm kiếm bài viết theo id

Video Các động tác làm săn chắc vòng 1

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi HiepSiSiTinh, 20/7/19.

ID Topic : 9376278
Ngày đăng:
20/7/19 lúc 11:31
  1. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    14
    Tập cho khỏe các Bác

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  2. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Thể nào mấy lão @7800II ,@loc9000 ...cũng vào copy cờ nhíp này cho đám rau dưa luyện.

3. 7800II Thành Viên Kim Cương

Em ko thấy có hứng thú với em này, gu của em thích trắng trẻo sạch sẽ cơ, và ko xăm nữa

4. wanwulin Thành Viên Cấp 1

em cũng tập, mấy bữa bữa show hàng cho mấy bác coi =))

TUAN_VU and Cá Mập chiên xù like this.
  5. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Em này ko hấp dẫn, nhin hơi khô.

TUAN_VU and Cá Mập chiên xù like this.
  6. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, vậy mà thím Hipsida kích thích được mới...tài Các động tác làm săn chắc vòng 1
    Tui soi đi soi lại cái clip mà...sex is zero Các động tác làm săn chắc vòng 1 - 1

7. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Thì các bác chỉ copy lại ph/pháp tập luyện về phổ biến cho dàn thứ phi giữ đc body đẹp để hài lòng các bác thôi,chứ hàng này thuộc sở hữu cũa lão @HiepSiSiTinh ,có nhường cho ai đâu,ham cũng chả đc.

loc9000, HiepSiSiTinh and 7800II like this.
  8. 7800II Thành Viên Kim Cương

Gu của em ko phải dạng model ốm nhom ốm nhách, có đợt ngồi cạnh, em sờ vào thấy xương sườn cứng ngắc là thấy ko ham rồi, mặc dù vòng 1 cũng ổn nhưng sờ trúng xương làm mất cả hứng.
    Em là phải hơi phồn thực, có chút mỡ màng 1 chút, và phải có xôi thịt cho em vò thì mới chịu

9. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, sờ xuống quá rún mà gặp...khúc xương thì đúng là...mất hứngCác động tác làm săn chắc vòng 1

ruaden4, loc9000, 7800II and 2 others like this.
  10. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Thứ gì cũng có giá của nó hết các Bác à .
    Dân gian truyền miệng là : Sờ béo đ' gầy mà các Bác. Không tự nhiên mà các em nó tập luyện cực khổ cho gầy đi đâu . Có lí do hết đấy. Khúc nào có xương thì ghê chứ chổ ấy có xương m nhô cao thì khi lâm trận phê tê lắm đấy.

Chỉnh sửa cuối: 21/7/19
  11. sony1baby Thành Viên Cấp 3

12. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Đàn bà mà đé0 có vú thì không thể gọi là đẹp được, dù được cái mặt xinh, đấy là quan niệm của tôi. Mà nhiều thằng ngộ lắm chỉ cần nhìn cái mặt xinh là nó lên đỉnh mẹ nó rồi dù body con đó như que củi.

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  13. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Kaka,gớm,bác nhận xét đúng,nhưng quá phũ!
    Vẫn biết câu "nam tu,nữ nhũ",nhưng cũng tùy theo gu của "đối tác",có người thích dạng phồn thực như cái lão @7800II ,@loc9000 ...nhưng cũng có ~ người chú trọng vẻ đẹp tâm hồn chứa trong body mình hạc xương mai...
    Đ/v kẻ đang yêu thì "Trong mắt tình nhân nét Tây thi" là bình thường,chứ có chi là ngộ?

14. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Tiêu chuẩn con gái đẹp là đứa phải cân đối mọi thứ, vú đít xuất sắc + mặt như hoa hậu mà tay như đàn ông cũng vứt.

15. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Thế mấy cô kém nhan sắc,thậm chí dạng "trời bắt xấu" thì bác giải quyết ra sao?
    V/dụ 1 người con gái xấu như Thị Nở cũng đc anh chàng Chí Phèo yêu thương,tiếc là có duyên mà ko phận đấy thôi.
    Làm thân con gái ai chảng muốn đẹp.Chính vì thế,các loại mỹ phẩm cùng hàng loạt các DV chăm sóc sắc đẹp ra đời,ai đẹp sẽ làm cho đẹp thêm,ai xấu sẽ cải tạo ~ khiếm khuyết để hoàn mỹ hơn;thậm chí đập đi xây lại...
    Theo tiêu chí của bác,PN ko đúng chuẩn thì vứt,thế thì 1 đống ông F.A luôn,kaka!

TUAN_VU and 7800II like this.
  16. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

17. loc9000 Thành Viên Cấp 6

mấy đứa mà đẹp xuất sắc như bác nói thì trong đầu của nó cái bộ óc bé xíu à bác.

Cá Mập chiên xù and 7800II like this.
  18. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Vứt ở đây hiểu theo nghĩa là không được xếp vào loại đẹp đấy anh ạ. Xấu mà tính dễ thương cũng bù lại được. Mà mấy đứa đẹp hay bị lùn, hồi trước đứa đẹp nhất 4rum này cao có 1m55 (mặt tựa hoa hậu Trúc Diễm), đứa đẹp thứ 2 cao có 1m50 lưng ngắn tũn. Con nào cũng mặt xinh trắng trẻo, vú đít đầy đủ mà lùn có khúc.

Đàn bà nó phải ngu, phải dốt nó mới là đàn bà chứ. Nếu ko nó đã là trai rồi anh ạ. Con nào thông minh thì đầu nó có đá hộc chứ léo phải sỏi nữa.

19. 7800II Thành Viên Kim Cương

Đợt đó thò vào em model thì vòng 1 hơi bị ngon đấy, nhưng cái xương sườn đúng làm làm mất cả hứng, nhìn ăn mặc lên đồ thì ngon lành lắm, nhưng để mà fuck thì em thấy là ko ngon rồi, em là phải có tí mỡ chút cho mềm mại, chứ toàn bộ là thịt nạc thì chán lắm

20. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

V1 ngon phải giữ làm mối gấp, từ từ vỗ béo sau. Giờ hàng họ khan hiếm đến hàng lởm tụi nó cũng xơi ầm ầm. Như trên FB có mấy con gái xấu mới khoe vú thôi mà đã có cả mấy trăm thẳng đực vào đòi dis.

7800II and Cá Mập chiên xù like this.