Tìm kiếm bài viết theo id

Video Các động tác làm săn chắc vòng 1

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi HiepSiSiTinh, 20/7/19.

ID Topic : 9376278
Ngày đăng:
20/7/19 lúc 11:31
  1. 7800II Thành Viên Kim Cương

nó là model đấy bác, có tham gia 1 số cuộc thi người đẹp, đợt đó đc đại gia bao đi ăn nhậu và gọi mấy em đó vô thì em mới có dịp mà ngồi đó để rồi có chuyện kể ở đây, chứ cái thằng nghèo kiết xác như em mà mò tay vào ngực nó thì nó đánh cho gãy tay.
    mà đi nhiều mới thấy mấy sếp nhà ta đẻ ra nhiều cuộc thi người đẹp chỉ để làm phò cao cấp.
    à, mấy lão có coi clip của em tiếp tân trên cầu thang của tiệm spa chưa, má ơi, phải nói ngực nó quá ngon

2. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Thời đại 4.0 mà bác cứ nói suông như thế à? Hộp tớ cái link xem nào.Các động tác làm săn chắc vòng 1

HiepSiSiTinh and 7800II like this.
  3. loc9000 Thành Viên Cấp 6

đám người mẫu đang biểu diễn phía trên mà ở dưới này đã ra giá rồi đó bác

4. 7800II Thành Viên Kim Cương

done, mời bác xơi

5. 7800II Thành Viên Kim Cương

em nhớ có đợt bác cũng tham gia đấu tố mà

6. loc9000 Thành Viên Cấp 6

ấy, cái đó là mình chỉ giơ bảng theo yêu cầu của đại gia cá mập thôi, ổng không muốn ra mặt nên cứ ngồi ở dưới nói nhỏ ra giá bao nhiêu, cuối cùng là ông ấy hưởng chứ mình có hưởng tí nào đâu.

7. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Ý tớ là giờ hàng họ khan hiếm nên hàng lởm thiên hạ cũng xơi chứ ko nói con đó xấu, post trước cậu có đề cập nó làm model rồi.

-Hiện tại muốn quen hot girl vú to, quen kiểu dis mối nhé, thu nhập tối thiểu phải 30 củ/tháng. Cậu nào là Việt Kiều Mỹ, Úc thì nó thường auto đổ luôn, léo cần tán. hơ hơ

Cá Mập chiên xù and 7800II like this.
  8. 7800II Thành Viên Kim Cương

cái danh VK đi tia gái thì ngon phải biết, có thằng bạn vk mỹ hẳn hoi, nó định cư khi đang học năm nhất ĐH giờ về chơi, trước khi đi nhậu nhờ mình chở đi đổi tờ 100$, trong bóp chỉ còn vài chục ngàn, thế nhưng ra quán có danh VK là mấy em nó bu vào phục vụ làm thằng nhỏ sợ vãi ra, lúc ra bill hơn 3tr cho 5 đứa nhậu thì cu cậu tái mặt, chắc là nó sợ bắt nó trả, mình lấy bill bảo thôi để bọn SG mời mày, rồi cu cậu lấy tiền lẻ bo cho mấy em, mỗi em 1 tờ 2$, chắc mấy con đó thất vọng dữ lắm, sau khi trả tiền thì tụi mình cũng bo thêm.
    lúc về nó hỏi "tụi mày bên này ăn chơi dữ vậy hả", nghe kể thì ở bên đó chỉ biết làm và làm, tới giờ vẫn chưa có vợ, định về VN kiếm vợ mà dạo này lão Trump xiết vụ nhập cư dữ quá nên tới giờ vẫn FA, vẫn ở nhà thuê, nó bảo ở Mỹ khi nào lên đc làm chủ thì sướng chứ làm công cũng khổ lắm

9. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, VK mà đi nhậu trong túi có 100$ thì...FA mãn đời Các động tác làm săn chắc vòng 1

10. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Thật ra VK Mỹ,Úc...nếu c/việc ổn định về VN thua cánh đại dza VN xa lắc về khoản chi cho ăn chơi! Ở NN,muốn kiếm tiền thì cũng phải cày bục mặt ra mới có,còn nhiều tay đại dza VN vô 1 vài affairs là xài tiền ko cần nghĩ.
    Tuy nhiên,tớ thích tư duy xài tiền của người NN,kể cả VK.Họ sử dụng đồng tiền đúng lúc,đúng chỗ & ko cần quan tâm đến lời chê khen trong khoản chi tiêu.

ruaden4, HiepSiSiTinh and 7800II like this.
  11. 7800II Thành Viên Kim Cương

em có thắc mắc chưa hỏi đc nó là nếu tính ra tiền việt thì mỗi tháng nó là gần trăm triệu (4000$), nó kể là đồ ăn bên đó giá chỉ tương đương Vn hoặc rẻ hơn (em nhớ nó kể thịt bò 7$, tôm hùm 15$...), vậy sao chi tiêu cái gì mà nó bảo mỗi tháng chỉ dành dụm đc khoảng 2-300$ là cao, trong khi ko có thời gian ăn chơi như bên này

ruaden4, TUAN_VU, loc9000 and 2 others like this.
  12. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, thuế và BH ăn hết gần 50% thu nhập rùi.

ruaden4, TUAN_VU, 7800II and 2 others like this.
  13. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Ở NN (Mỹ,Úc,Đức...),chi phí ăn chỉ chiếm tỉ lệ nhỏ trong thu nhập thôi bác.Đa phần tốn kém từ thuế thu nhập,bảo hiểm,thuê nhà,học hành...thôi.
    Lương càng cao thì thuế thu nhập cũng cao,nhưng ko mất đi đâu.Đó chính là lương hưu của họ khi hết tuổi LĐ thôi.
    Như ông anh rể tớ,lương hưu giờ >3K $,xài xông xênh!

ruaden4, TUAN_VU and 7800II like this.
  14. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Cậu ko tính trường hợp nó xạo lol hoặc giấu diếm à. Ở các nước tiên tiến chỉ có cờ bạc, gái gú, xì ke ma túy mới ko có dư chứ vật giá so với lương rất rẻ. Con cái có nhà nước lo nên gần như ko tốn. Đám lao nô Việt ở Hàn, Đài (đã bị ép lương thấp so với dân bản xứ) còn gửi tiền về nuôi gia đình dc huống hồ Mỹ.

Chỉnh sửa cuối: 23/7/19
    7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  15. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

VK mà thường xuyên về VN chắc là do thất nghiệp . Chứ họ có cv lâu lâu mà về nước nhiều khi thuê xe 35 chổ chở cả dòng họ đi chơi.

16. 7800II Thành Viên Kim Cương

Ờ, chắc là vậy, nghe kể cái gì cũng rẻ mà cuối cùng tiền làm nhiều mà tiết kiệm chả đc bao nhiêu, em mê nhất là nó mua con camry cũ có 5000 đô, mà nó bảo cũng chả có thời gian chạy, toàn đi tàu điện với bus cho rẻ, nó kể cuối tuần siêu thị bán đồ hạ giá những mặt hàng sắp hết date hoặc clear kho thì toàn thấy dân vn mình với mỹ đen xếp hàng chờ, cái này thì khỏi nói, em đi coop cũng thấy vậy, cá, gà và thức ăn người ta chế biến sẵn để bán trong ngày, đến 7g tối thì nó hạ giá để bán tháo đi, và có rất nhiều người đi siêu thị để dành cái chỗ đứng gần cái quầy đó chờ nhân viên vừa dán giá mới là lấy bỏ vô giỏ, em cũng có mấy lần lấy, mua về ăn cũng đc, hoặc nó rẻ vậy thì mỗi bữa cho con mều, con chó 1 ít cũng ổn, có điều hàng đông lạnh đến gần hết hạn nó đem chế biến thì ko đc ngon, nhất là gà, ăn bở như bột

17. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Nghe ông anh nói ở Mỹ có 1 mô hình bán đồ 2nd là Garage-sale.Họ lôi tất cả ~ thứ chán ko dùng nữa,có thứ likenew mà giá mềm cực.Ổng mua đc 1 dàn nhạc chiến đấu mà có 200$,mua về cho tớ 1 ổ cứng 1Tb có 15$...Dân lạc xoong VN qua đó chắc làm giàu đc.
    Vụ sale off ở Coopmark tớ cũng biết,nhưng chờ tới tối mới bán thì tớ lại ko mua đc vì nhà ko có tủ lạnh.Trước có 1 nhỏ em ngang hông làm trong đó,nó bảo bánh ngọt cận date, đối tác ko thèm tới lấy về,thế là ST phát cho NV.Mỗi lần offline,nó đem tới cả 1 bao bánh chà bá lửa.

ruaden4 thích bài này.
  18. 7800II Thành Viên Kim Cương

bác nói mới nhớ chỗ em quản lý có con nhỏ kia do làm gái tiếp khách nên đến khi hết date (lúc đó nó 28t) thì chả có thằng nào dám rước nó về làm vợ cả, cuối cùng qua mai mối thế nào lại lấy đc thằng Hàn quốc, làm nông dân thôi nhưng nghe bảo cũng có tiền chứ ko đến nỗi nghèo. con này qua bên đó thì đi bán hàng cho các tiệm đặc sản như bánh kẹo, rong biển, nhân sâm chủ yếu phục vụ khách du lịch từ VN và TQ.
    thế rồi nó bảo lãnh và giới thiệu cho bố mẹ và thằng em qua đó làm ở xưởng mộc, bao ăn ở trong xưởng luôn, mỗi tháng đc 2000$ còn nguyên, tính ra 3 người mỗi tháng dư khoảng gần trăm rưỡi trẹo, hợp đồng 3 năm, làm đc 2,5 năm thì ông chồng bị lưỡi cưa xén mất bàn tay, được bảo hiểm chi trả nối lại nhưng bây giờ cử động cũng hơi gượng, thế rồi 2 ông bà về VN xây căn nhà 3 tấm, còn thằng con ở lại cày tiếp hợp đồng 3 năm nữa và tăng lương. kể ra cũng ngon, ở vN kiếm đâu ra thu nhập cỡ đó với hạng lao động phổ thông

19. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Tôi nói rồi người nghèo, ko mối quan hệ ở VN chỉ có 2 lối thoát : 1 là chạy grab, go việt 2 là trốn sang nước ngoài lao động. Lũ ngu phát biểu trên báo sợ đụng chạm nên đé0 đứa nào dám nói thật, toàn kêu dân cố gắng học phát triển nghề nghiệp mà bối cảnh có ủng hộ chó đâu mà học cho lắm. Giáo viên, bác sĩ (ko tính làm ngoài) lương cơ bản trả ngang thằng bảo vệ, xã hội biến thái đến cùng cực.

-Bối cảnh hiện tại chuộng những thằng dốt, càng dốt càng tốt vì đám dốt ko thắc mắc nhiều + mối quan hệ.

Chỉnh sửa cuối: 24/7/19
  20. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Đọc tới đọc lui, rút ra được một chi tiết có giá trị là cái ổ cứng.
    Thảo nào, bác @7800II cứ hâm mộ bác về khoản lưu trữ mãi...