Tìm kiếm bài viết theo id

các gói cước 4G

Thảo luận trong 'Mobile' bắt đầu bởi buibibu, 8/5/17.

ID Topic : 8833882
  1. buibibu Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    7
    Chào mọi người, mình là ctv cho 1 shop mỹ phẩm online, công việc đương nhiên là online nhiều rồi các gói cước 4G mình thì ko có laptop máy tính gì cả, chỉ online chủ yếu bằng điện thoại thôi. Nghe nói bây giờ mạng 4G đã triển khai trên toàn quốc rồi. Mình đang dùng mạng Viettel vì tốc độ của nó ổn định, ko bị giật lag, hôm trước gọi lên tổng đài đc chị nhân viên tư vấn cho gói 4G200 thì phù hợp với công việc của mình, 200k mà đc tận 10Gb. Woa!! Nghe hấp dẫn quá đi thôi các gói cước 4G - 1 Vì vui quá nên chưa kịp hỏi các gói cước khác, ko biết có goi cước nào rẻ như vậy ko nhỉ, ai biết chỉ cho mình với. Hehe

MH1107 thích bài này.
    : 4G
  2. Tieu_Vu Thành Viên Cấp 3

Viettel thì gọi 198 miễn phí đó bạn

MH1107 thích bài này.
  3. Giang hồ kiếm Thành Viên Mới

Làm thế để kiểm tra được thông tin mình được hưởng những gói cước nào vậy bạn.

MH1107 thích bài này.
  4. MH1107 Thành Viên Mới

bình thường shop mình live stream thì khoảng 5Gb là 125k đã dùng hết cả thasngn rồi, mà mình bật liền cả ngày, còn dùng 2Gb thì 1 tháng đky 2 lần, nên chuyển sang luôn 5Gb cho nhanh. Thỉnh thoảng vào ủng hộ shop mình tại đây https://www.5giay.vn/threads/sale-kep-toc-bang-do-chicbaby-con-80k.8808075/#post-1057143778 nha bạn. tks nhiều

5. trà my 2303 Thành Viên Mới

gói rẻ nhất là 40k. nhưng mà bán bán hàng nên mình khuyên dùng gói 200k đi thỉnh thoảng live stream cho nét