Tìm kiếm bài viết theo id

cách phòng tránh nạn ăn gian xăng hiện nay

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi thanhhaiq8, 3/9/09.

ID Topic : 1184259
Ngày đăng:
3/9/09 lúc 12:14
  1. hoa_si09 Thành Viên Vàng

nói chung là cả 10/10 cây xăng đều gian lận, báo chí dân chúng la rần rần nhưng NN ko mạnh tay dẹp thì mình cũng bó tay. Khi đổ xăng đứng nhìn biết chắc mình bị móc túi nhưng không làm gì được. Đành phải chịu thôi. Cãi lại cho chúng nó chửi hay hội đồng à?cầm bình ra mua từng lít thì mất công quá, với lại đang chạy xe giữa đường mà hết xăng thì phải vô đổ thôi.

2. bao_bao 5s Thành Viên Cấp 4

VN làm ăn sống nhăng wá!thấy có cơ hội là chơi!ghét mấy thằng cây xăng nhất!có 1 thời cũng làm rầm rộ, kiểm tra này,kiểm tra nọ!mà bi giờ éo thấy ai wan tâm nửa!thôi thì :SỐng chết mặc bây....hehe

3. MaxGucci Thành Viên Cấp 4

mấy bro cứ ra cây xăng Thành Thái bên cạnh Công An Q10, chính xác , ko gian 1 xu, mình đổ ở đây hoài, yên tâm ha cách phòng tránh nạn ăn gian xăng hiện nay

4. tommyteo020790 Bán Hàng Uy Tín

đổ theo lít cho chắc ăn cách phòng tránh nạn ăn gian xăng hiện nay

5. thanhhaiq8 CafeHátVớiNhau 344 PTH Q8

mình đi Sh 2 ngày đổ 1 lần.lúc trước là đổ toàn 50k/1 lần.nhưng từ khi thằng bạn làm cây xăng nói mới biết là bị ăn gian 1 lần cũng 10k-20k nên giờ mình chỉ đổ 45k.

6. chu thoong Thành Viên Chưa Kích Hoạt

tụi nó ko đổ đâu, nó nói mình buôn lậu xăng qua campodia đó
    đổ xăng chổ mấy chiếc du lịch hay đổ là ít bị ăn gian nhất

7. Lý_Vũ Thành Viên Cấp 5

ko dám đâu ah` , hồi cấp 3 em đi học trường nguyễn du ngay khu bắc hải có ghé qua cây xăng đó đổ 1 lần , đổ 20k mà ít hơn hẳn so với chỗ tô hiến thành (gần đường hồ bá kiện) cách phòng tránh nạn ăn gian xăng hiện nay - 1

8. thanhhaiq8 CafeHátVớiNhau 344 PTH Q8

cây xăng nào cũng vậy.trên tinh thần cảnh giác cao độ là ok

9. kbpingu Thành Viên Kim Cương

Sáng nay đi đỗ thấy thế này:
    Những người đổ 20,30,40 thì nhân viên trả về số 0 rồi mới bấm số tiền
    Tui vô nói đổ 45k, nhân viên chỉ trả số 0 rối bơm cho tui luôn, chứ ko thấy bấm số tiền gì hết
    Phải chăng số 45k khó bấm quá( như chủ topic nói) nên nó ko bấm . ANh em nào đi đổ thì chú ý cái này dùm mình cem mình nói có đúng ko nha cách phòng tránh nạn ăn gian xăng hiện nay
    ACE xem mình có thể dựa vào điều này để đánh giá 1 cây xăng có gian lận hay ko???

ví dụ như tui nói đỗ 45k

Sau khi đỗ xong thì thấy số lit hiện lên là 2.867 lít. Lấy 2.867 x 15700 =45011.9 ( coi như đúng là 45k )

Nếu lấy số Lít x giá tiến/lít, thấy đúng = tổng tiền thì có thể khẳng định cây xăng đó trung thực ko???? cách phòng tránh nạn ăn gian xăng hiện nay - 1cách phòng tránh nạn ăn gian xăng hiện nay - 2cách phòng tránh nạn ăn gian xăng hiện nay - 3

Vì tui thấy cái này luôn luôn đúng :baffle::baffle::baffle:

10. tenduynhat1 Thành Viên Bạch Kim

cái này hok biết có dúng ko? ae nào biết vô chỉ giáo

11. Silent Joker Why So Serious?

Mọi ng đỗ 30k thấy dc 1,911 lít là đúng ^^

12. girlovely Thành Viên Bạch Kim

Lúc chiều đổ 40k đc 2.5 lít, ngay cây xăng Võ Thị Sáu, khúc ngay chỗ quẹo ra đường nhỏ nhỏ để ra Mạc Đĩnh Chi đó. Thấy nó bấm 40k, cây xăng gắn chip điện tử như vậy ăn gian làm sao biết?

13. darkelite Thành Viên Cấp 2

hix, hôm nay em đổ 3lít mà mấy anh í ko chịu bấm số rùi bóp, mà cứ bóp rồi canh đến 3 lít cách phòng tránh nạn ăn gian xăng hiện nay( . 3.08 lit A95 = 50k . Hôm nay giá xăng bao nhiêu vậy anh em

14. vitcon3tuoi Thành Viên Mới

Mình đi WaveRS, cứ kim xăng xuống ngay vạch đỏ là trong bình còn 1l. Cứ thế, ra đổ đầy bình, nhìn đồng hồ 2.7 lít là vừa đầy cách phòng tránh nạn ăn gian xăng hiện nay

15. viveur Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cứ nhìn vào đồng hồ trên cây xăng thì ko thể nào ăn gian được. Warning : các chàng nhìn thấy chân dài là ngứa con mắt bên trái rùi đỏ con bên phải.

16. tear ring Thành Viên Bạch Kim

cám ơn chủ topic nha .... ^.^ ... giờ thời buổi suy thoái quá, phải siết thật chặt mới đc!!!

17. tomy_myto Thành Viên Cấp 4

giờ mới bít :|
    cây xăng khúc nguyễn trãi giao nguyễn văn cừ là ăn gian ác liệt :|
    đổ theo lít có bị chửi hok nhỉ :| lỡ nó hok đổ cho lun thì chết :|

18. phương_nguyễn Thành Viên Vàng

HAIZZZ. Hồi chiều em mới đổ 50k, đi ATTILA, lo nghe dt , tung tăng chạy 1 lúc thì phát hiện ra nó đổ có 1/2 bình à.

19. bebobebi Thành Viên Vàng

topic nay củng nóng y chang như topic chí cá mắt lồi ^^

20. ss4goku Thành Viên Cấp 4

ngu mà còn la lớn nữa