Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn

Thảo luận trong 'Phụ Kiện Sinh Vật Cảnh' bắt đầu bởi kotaro22, 8/7/13.

ID Topic : 6804473
Ngày đăng:
8/7/13 lúc 21:11
  1. kotaro22 Thành Viên Cấp 6

Đã thêm điểm giao dịch mới, ủng hộ cám HBK nhé! Ngoài ra mỉnh còn có thể chuyển cám xuống khu vực Biên Hoà, Đồng Nai một cách thuận tiện (trao đổi trực tiếp với mình nhé 0948.000.333)

2. kotaro22 Thành Viên Cấp 6

Cám ơn anh em dã ủng hộ

3. rooney_10 Thành Viên Kim Cương

phu ne moi lay 4 bich ben le duc tho ne cam xai ok wa

4. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Rất cám ơn ace đã nhiệt tình ủng hộ!!!!!

5. SơnMalossi Thành Viên Mới

Thư phản hồi : Mình mới vừa mua cám khoen của HBK vào tối qua và về là cho ăn ngay ! Và sáng khi phơi nắng em nó đã líu nhìu mỏ và rất siêng miệng. Sản phẩm của HBK rất hiệu quả AE có chung niềm đam mê chim cảnh tại SG nên sử dụng cám HBK để có được những chú chim hót hay và sung mãn nhất. Đây là cảm nhận riêng của mình ko phải là PR hay gì vì mình đã dùng qua và chia sẽ lại cho AE ! Mong rằng HBK sẽ luôn phát triển và đưa ra những sản phẩm cám tốt nhất dành cho AE đam mê chim như mình

6. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

@ Gửi anh Vũ: Đà lạt chắc ngày mai anh sẽ nhận được rồi đó

@ Gửi anh Sơn: Rất vui vì phản hồi quá tốt của anh! Cám chỉ chiếm 20% quyết định thôi, còn lại là 40% tố chất, 20% chế độ chăm và 20% chịu khó đi dợt cho mấy em va chạm cuộc sống.
    Anh cứ từ từ thưởng thức thú vui của mình nhé!

7. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Cám ơn anh hàng xóm, HBK đã có đầy đủ cám của các loại chim rồi mà anh!
    Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn

8. angela84 Thành Viên Cấp 2

Minh vừa. 1 goi cam than ve dung thử .hình như cám của bạn đâu cần vô cám từ từ đâu phải ko bạn. Chỉ cần bỏ cám củ cho cam bạn vào là đc phải ko. Chim thay cám đột ngột vậy có bi rot lông ko bạn

9. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Uh đúng rồi, bạn cứ bỏ hoàn toàn cám cũ ra và thay bằng cám HBK mới. Chi tiết bạn có thể nhá máy cho mình để mình gọi lại tư vấn cụ thể nhé! Quang 31 tuổi 0909200031

10. angela84 Thành Viên Cấp 2

Ok minh moi lay benh anh phong nhà ở phung hung 2 mẩu mi và than roi. Khi nao sai het minh se lh voi ban. Mình sợ thay cám lđột ngột chim bị rớt long lại thoi nghe ban noi vay minh yen tam dung cam rồi.

11. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Cám ơn mọi người đã ủng hộ HBK nhé! Mong cám tới được nhiều anh em đam mê với cuộc chơi này Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn

12. lenhansing Thành Viên Bạch Kim

Phụ cho Quang đây
    Nhân mới lấy cám khoen số 1 bên PXL phú nhuận này
    Nói chung chưa biết kết quả ra sao..nhưng để vào cóng là con chim bay đến ăn tới tấp lun...
    Hy vọng kết quả sẽ đẹp như mong muốn
    uppp

13. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Thx Nhân, rất vui vì được một người nuôi khoen lâu năm và kỹ tính như Nhân quan tâm và sử dụng sản phẩm của HBK!
    Với mục đích làm ra các loại cám phù hợp với nhu cầu của từng loại chim, từng giai đoạn phát triển sẽ khiến cho việc nuôi dưỡng và chăm sóc trở lên nhẹ nhàng và hiệu quả! Người chơi sẽ có nhiều thời gian để cân bằng giữa đam mê chim với việc thực hiện các công việc hàng ngày ...

14. lenhansing Thành Viên Bạch Kim

chiều hôm qua lấy cám..tối hôm qua về..tụi nó đang ngủ lôi đầu dậy....cho sang lồng tắm...vội vả đảo sang cám HBK số 1...Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn
    Kết quả trưa nay mang đi....chim thì líu bt`..chưa có gì biểu hiện..nhưng được cái phân đã khô từ từ..nói chung cũng còn hơi ẩm..nhưng đỡ hơn nhìu...hjhj

15. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Lên cho ngày mới, anh chi em ủng hộ cám HBK nhé!

16. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Cám ơn ace đã ủng hộ!

17. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Đã ghé nhà bạn, ủng hộ cám HBK nhé!

18. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Lên cho ngày mới, anh chị em ủng hộ cám HBK nhé!

19. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Lên cho cuối tuần ace dợt chim vui vẻ nào!

20. nguoi_tanchau Thành Viên Cấp 4

Bạn giao giúp mình 1 lạng CHÍCH CHÒE 2 (30K) theo địa chỉ dưới chữ ký được k? Có gì pm hoặc sms cho mình vì mình ít khi theo dõi topic.