Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn

Thảo luận trong 'Phụ Kiện Sinh Vật Cảnh' bắt đầu bởi kotaro22, 8/7/13.

ID Topic : 6804473
Ngày đăng:
8/7/13 lúc 21:11
  1. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Cám ơn mọi người!
    @ nguoi_tanchau: Đã gọi điện, chiều nay sẽ ghé nhà anh như đã hẹn

2. Ex135rc Thành Viên Cấp 4

Lần đầu dùng cám khoen HBK , thấy ok cách trình bày và giao hàng (1 gói 200g ở Thủ Đức cũng giao tận nơi ) , sau khi dùng thử loại 1 ( loại 25k/100g ) cho 2 em bổi 1 tháng thấy phân tốt vón cục sạch sẽ , lông sau khi tắm khô ráo , chim thái độ tốt ko nóng ít chao , để xử dụng tiếp loại 2 xem chim chơi thế nào .

3. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Anh cứ mạnh dạn vào cám số 2 nhé vì lông lá mấy em đã cứng hết rồi, đảm bảo sẽ bật líu trung bình trong khoảng từ 3 tới 7 ngày để anh thưởng thức Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn

4. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Thx anh, lên cho một đêm ngon giấc nào!

5. kotaro22 Thành Viên Cấp 6

Cám dạo này có bán mạnh ko anh ơi ?

6. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Thx anh em, tình hình vẫn rất tình hình, nóng bỏng ở khắp các mặt trận và có thể sẽ bùng nổ . . . "Chym đang sung" Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn

7. angela84 Thành Viên Cấp 2

Bạn ơi cho minh hoi sao minh đổi cám than số 1 cho em than ở nhà sao minh thấy em nó ăn cám ít quá? Ko bt em no co ăn ko nữa tại dạo này lu bu đổ nữa cóng cám của bạn ngày lặt 5 6 em cào cào già thảy vào, thêm 2 muổng sâu qui vào cóng sâu nữa rồi treo lồng lên đi làm mà 3 4 bữa rồi mà mình nhìn cóng cám hi2nh như ko bị vơi bớt thì phải( chim mình đang thay lông có hỏi người nhà thi em nó vẫn đi gió và hót sổng lai rai).
    Mình cũng có lấy 2 gói cám mi số 1 cho 2 em mộc ở nhà nữa cho dùng đc 2 ngày thấy chưa có biểu hiện gì nhưng quan sát thấy đi phân khô ra khuôn đẹp. Mình muốn chuyển cho 2 em moc này dùng cám số 2 luôn ko bt đc kovì là chim mộc nen mình sợ dùng cám nhiều chất quá nó chịu ko nổi lại đi phân lỏng nữa thì mệt.

8. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Đêm đã khuya, có ace em nào mê chim và thích truyện chế hok Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn
    Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn - 1
    Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn - 2Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn - 3Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn - 4Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn - 5Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn - 6LCám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn - 7Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn - 8Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn - 9Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn - 10

9. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Khuya qua roi, mai up hinh qua khong tien tu van cho ban! Ban vui long de lai so dien thoai trong cmt hoac nha may minh mot cai, minh se lap tuc goi dien trao doi kinh nghiem truc tiep voi ban! Chúc cả nhà ngủ ngon!!!

10. MR.ECH UY TÍN = MẠNG SỐNG

Dòng cám cho Sơn Ca của bạn ra thị trường được bao lâu rồi? Đang nuôi SC và muốn làm đại lý cám Sơn Ca đây bạn.

11. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Qua trao đổi điện thoại với Anh Vũ, hi vọng dàn sơn ca của anh sớm được đổi khẩu vị mới!
    Cám ơn anh đã quan tâm đến sp của HBK!

12. tieulongcaca Thành Viên Cấp 2

vào thử cám chào số 2 của bạn rồi đư0ợc một tuần rồi:công nhận phân đẹp hơn Thúy Tuấn nhưng sao chưa thấy căng ta mặc dù thử em cọp của mình luôn đó.(anh lấy cám bên tinh tế nè) để thử thòi gian xem sao

13. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Anh cứ yên tâm tiếp tục vào cám, vì tuỳ từng cá thể khác nhau mà có thời gian căng lửa khác nhau. Nhưng đa phần dựa vào phản hồi thực tế của người sử dụng, nếu những cá thể hợp cám (Đi phân tốt, tiêu hoá tốt) thì sẽ có những thay đổi tích cực từ 3 ngày tới 10 ngày!

Vì lý do qui định post bài của diễn đàn nên không tiện để trao đổi thường xuyên được, anh vui lòng để lại số đt hoặc nhá máy cho em. Mình sẽ thường xuyên liên lạc để biết được thông tin của nhau nhé!

Rất cám ơn anh đã ủng hộ sp của HBK

14. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Lên cùng ace buổi tối nè

15. himca Chuyên gia eBay

Bình Dương mua 2 bịch có ship khộng bác? Thử cho con than ở nhà xem có lên lửa khong

16. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Đã ghé nhà ace, tiếp tục ủng hộ cám HBK nhé!

17. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Lên cho buổi tối mát mẻ bên gia đình nhé ace mê chim Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn

18. bomnuoc Thành Viên Cấp 1

Mới xài thử 1 ngày , thì thấy những điều sau :
    + đối với cám Chòe : con than mới thay lông xong thì hót suốt ,sáng nay còn trùm áo lồng mà đã hót . không bít là do tố chất con chim, hay do cám kích lên . Con Than con mùa này thì cũng hót sỏng được vài miệng( bình thường thì 1 ,2 miệng), thấy người thì hung hãn hơn, đòi đá . Con lửa bị tuột lửa thì ko thấy gì , vẫn im re ( buồn ) . Sẽ quan sát thêm và thông báo anh e , hiện tại 1-2 ngày mà đã dc vậy thì khá ok .
    Đối với cám chào mào : em chào mào ăn vô thì đi phân lỏng quá , nước nhiều .Chắc là do mới đổi cám .Sẽ quan sát thêm và thông báo anh em .

19. HienBaoKhanh SG Thành Viên Vàng

Hihi rất cám ơn những phản hồi của bạn bơm xe Cám chim Hiển Bảo Khánh : Phân phối nhận làm đại lý với giá hấp dẫn - 3

Mình xin được đính chính lại là thành phần của cám HBK không có yếu tố kích mà chỉ là các thành phần chất đạm cao dễ hấp thụ, giúp các chú chim tạo được nền tảng sức khoẻ tốt nhất mà bật lên tiếng hót!

Tuy nhiên việc thay đổi nguồn thức ăn từ dạng quen thuộc sang một dạng khác thì một số ít các cá thể sẽ có biểu hiện chệch choạc (đây là phản ứng bình thường trước mọi sự thay đổi đột ngột). Bạn cứ yên tâm tiếp tục theo dõi và trao đổi với mình nhé!

Rất cám ơn bạn đã quan tâm và sử dụng sản phẩm của HBK!

20. Ex135rc Thành Viên Cấp 4

Mới mua 1 em khoen bổi nguồn gốc rõ ràng giá 200 , nuôi cám chợ 1 tháng chim ổn định , tương đối dạng , lông láp đầy đủ , xài loại 1 HBK 5 ngảy , sau đó trộn loại 1 và 2 50/50 3 ngày , rồi xài loại 2 100% 5 ngày chim đã líu sổng khi bung áo lồng buổi sáng . Cám ok