Tìm kiếm bài viết theo id

Camera DIGITAL GENERATION Không Có Trách Nhiệm

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi dichvuso1, 28/7/16.

ID Topic : 8528842
Ngày đăng:
28/7/16 lúc 14:21
  1. dichvuso1 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    8
    Cách Đây 1 tháng mình có mua 1 loại camera ở
    DIGITAL GENERATION .
    HTML:
    http://dgcam.net/
    Loại : http://dgcam.net/product/599/C7815HD-tang-the-32G.html
    Mình mới mua được 1 tuần thì bị trục trặc mất kết nối k xem lại được hình ảnh từ xa. có nhờ xuống kiểm tra và đã gửi tiền 100k cho bạn bảo dưỡng.
    Cho đến hôm nay camera bị trục trặc k ghi hình k thể kết nối xem camera từ mạng khác hay mạng chung camera vẫn k được. mình đã gọi lên trên cho
    . đổi lại sự vô trách nhiệm của bên bán trả lời 1 câu thẳng thừng ,chị coi lại cái wifi của chị đi chứ , bên tụi em k gửi nhân viên xuống khắc phục cho chị đâu nha.
    Tin tưởng bên đó mua , đổi lại sự phũ phàng của bên cty bên bạn ấy.
    thật thất vọng .

2. giatrunghoa Thành Viên Cấp 6

* Toàn bộ sản phẩm trên chưa bao gồm thẻ nhớ (đối với camera tích hợp khe cắm thẻ nhớ)

* Bảo hành 12 tháng cho camera ( 1 đổi 1 suốt 12 tháng hoặc giải quyết trong 48g)

* Không bảo hành adaptor và các trường hợp do người sử dụng như : rơi rớt, côn trùng cắn, nước vào, cháy do cho cắm nguồn cao hơn quy định hoặc do sét đánh.

Giao hàng và thiết lập miễn phí trong khu vực nội thành TP.HCM (lắp đặt tính phí tùy khu vực)

=====> Không thấy nói bảo hành tận nơi miễn phí trong vòng 12tháng

3. dichvuso1 Thành Viên Cấp 1

Dạ thưa a . E có nói j đến câu bảo hành tận nơi miễn phí k .
    Cái chuyện ở đây là gọi bên cty xuống sửa chữa , mà ng ta k chịu xuống . Chứ tôi có nói gì đến việc gọi đt để bắt nv xuống sửa k tính tiền . Đọc kỹ dùm nha

4. giatrunghoa Thành Viên Cấp 6

Thế bạn nghĩ gọi họ xuống bạn trả tiền là họ sẽ xuống sao?.
    Họ bán sản phẩm ra cho bạn, lắp đặt và bàn giao cho bạn, xong có vấn đề gì bạn phải mang cái camera đó tới cho họ.

Đó là theo mình nghĩ về cách bán hàng của họ.

5. sepul Thành Viên Cấp 6

..............................................

Chỉnh sửa cuối: 8/8/16
  6. dichvuso1 Thành Viên Cấp 1

hài bị trục trặc camera mà làm như nồi nêu son chảo đt hay gì bằng đem lên chỗ bán.
    nếu mà bán hàng như thế thì đừng có bao giờ mà mua bán hàng qua mạng nha. như vậy là k có trách nhiệm

7. giatrunghoa Thành Viên Cấp 6

Đúng rồi, bạn hiểu những gì mình nói rồi đó