Tìm kiếm bài viết theo id

Camera_Xuân Sơn - Bán các loại máy ảnh máy quay KTS Canon, Nikon ...

Thảo luận trong 'Máy ảnh - Camera' bắt đầu bởi nguyenchiquoc261176, 28/11/06.

ID Topic : 2668 - Số lần up bằng SMS: 2
Ngày đăng:
28/11/06 lúc 18:08
  1. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

<div class='quotetop'>(Chi Quoc @ Dec 9 2006, 04:06 PM) [snapback]333566[/snapback]</div>
    hih! phụ kiện của mình cũng được bảo hành 6 tháng sao? con 3.0 có bớt ko Quốc?
    up dùm! cho nó lên trang đầu lun!

2. Hiendy Thành Viên Mới

Có máy Canon 7MP không anh. Cho em giá lun. Model 900 IS càng tốt anh nha.

3. nguyenchiquoc261176 Thành Viên Bạch Kim

hi! a dungcj2001 ok luon, con 3 cham e moi ban hoi chieu roi 600k, ma ko sao dau vai bua e ve hang moi e bao cho a. Ah quen chac gan tet e qua ung ho a cap loa xin ha,

uh, minh con con Canon IXUS 750 7MP, GIA 3,5 trieu do, luc nao ranh ghe qua coi thu nha

4. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

hi! a dungcj2001 ok luon, con 3 cham e moi ban hoi chieu roi 600k, ma ko sao dau vai bua e ve hang moi e bao cho a. Ah quen chac gan tet e qua ung ho a cap loa xin ha

ok! nhớ báo nhé? loa xịn thì nhiều nhưng không biết lúc đó có còn loa BOSE ko!

tới ngày hôm nay đã bán hết cặp thứ 03 BOSE 301 series II hàng nòi rồi a.Quốc à, vậy là hết loa BOSE rồi. bán được 3.500k/cặp. mấy con này đẹp lắm!

5. usnowno Thành Viên Cấp 4

<div class='quotetop'>(Chi Quoc @ Dec 10 2006, 12:15 PM) [snapback]334928[/snapback]</div>
    Hum qua em lấy con Sony S600 của anh Quốc lúc 23h nà! Máy còn cứng và chụp ok lém (chỉ hơi tiếc là lcd của nó bị 1 điểm chết, hum wa thầy rùi nhưng đang ghiền nên chơi lun)! Nhưng vẫn mún bon chen kiếm thêm cái nèo khá khá hơn 1 chút! Hum nèo có máy mới (mà rẻ rẻ đóa :devil: ) anh nhớ pots lên nha, có $ là em wa bụp liền! Hix... bon chen từ mobile đến máy chụp kts nên giờ này chỉ còn mình...mình (bồ bỏ rùi tại chơi zới máy kô hè :wacko: )
    Ah... mà anh có cái charge xịn cho pin AA chưa, để em kím xìn wa lụm! Chứ mua pin xài hoài tốn xiền lém!
    Chúc anh đắt hàng tiện up lun! Anh em up hộ anh Quốc nha, hàng ok (giá cũng ok Camera_Xuân Sơn - Bán các loại máy ảnh máy quay KTS Canon, Nikon ... ), mua bán nhiệt tình, đặc biệt là thật lòng ! Chứ thời buổi bi giờ ghê lém! 1 mét vuông có tới 10 thằng Lý Thông lận! hix...

6. loveMQ Thành Viên Cấp 5

<div class='quotetop'>(Chi Quoc @ Dec 9 2006, 11:21 PM) [snapback]334233[/snapback]</div>
    Má ơi, 3 chấm mà 600 k ??????????? :blink: :blink: :blink:
    Còn không anh Quốc, em qua múc !! Camera_Xuân Sơn - Bán các loại máy ảnh máy quay KTS Canon, Nikon ...Camera_Xuân Sơn - Bán các loại máy ảnh máy quay KTS Canon, Nikon ... - 1

7. nguoitot Thành Viên Mới

anh có SONY T7 mới nguyên hộp ko không giá bán bao nhiêu ? tôi đang thích loại máy này .
    tui ở bên Tân Đ̣inh gần chỗ anh đó . cho tui cái giá tốt + chế độ bảo hành . rồi tôi wa liền
    Bình 0908924994

8. nguyenchiquoc261176 Thành Viên Bạch Kim

Ah... mà anh có cái charge xịn cho pin AA chưa, để em kím xìn wa lụm! Chứ mua pin xài hoài tốn xiền lém!

chac vai bua co, ko lau dau, thank nha bro

Má ơi, 3 chấm mà 600 k ???????????

Còn không anh Quốc, em qua múc !!
    het roi bro oi, con con mac hon chut, chup cuc dep luon, nieu xau tra lai minh, minh dan di nhau luon de xin loi ha

anh có SONY T7 mới nguyên hộp ko không giá bán bao nhiêu

vai bua minh bao cho
    thank

Canon IXUS 750 7MP da ban, thank

9. ong8_ba8 Thành Viên Mới

Xin cho hỏi ChiQuoc có Sanyo Xacti HD1a High Definition Camorder hàng xách tay ko vậy

10. Raziel Thành Viên Cấp 4

anh Quốc ơi, cho hỏi cái Canon A640, chụp ban đêm và chụp sân khấu có bị chóa và tối không anh ? máy của anh bảo hành bao lâu ? có bi lỗi gì không anh ? và giá đó có bớt không anh ? bảo hành bao lâu ?

11. choixongjong Thành Viên Vàng

<div class='quotetop'>(Chi Quoc @ Dec 9 2006, 11:21 PM) [snapback]334233[/snapback]</div>
    Ặc, con này bác Quốc down tới nửa gía lận à? Biết vậy tui qua lụm từ súm rùi. Tiếc qúa, tiếc quá...

12. nguoitot Thành Viên Mới

anh có máy casio exilim 10.1 MP ko ? (zx1000 thì fải)
    có thì báo cho mình giá + chế độ bảo hành nhé bro (bh 12 tháng + giá tốt = múc lìên)
    bên ông Khương gì đó , ổng có máy này (giá 5,5t) mà tui post bài cho ổng sáng giờ mà ko thấy reply chi cà ?
    mong tin bro nhiều .đang cần gấp Camera_Xuân Sơn - Bán các loại máy ảnh máy quay KTS Canon, Nikon ... !

13. nguyenchiquoc261176 Thành Viên Bạch Kim

anh Quốc ơi, cho hỏi cái Canon A640, chụp ban đêm và chụp sân khấu có bị chóa và tối không anh ? máy của anh bảo hành bao lâu ? có bi lỗi gì không anh ? và giá đó có bớt không anh ? bảo hành bao lâu ?

may chup dep lam bro oi, moi 99%, nhung minh ban mat tieu roi

canon A640 minh ban roi
    Fujifilm FinePix S3000Z cung vua ban luon
    Konica Minolta DiMAGE X1 8MP gia 3trieu, cung ban luon roi]
    thank cac ban da ung ho

anh có máy casio exilim 10.1 MP ko ? (zx1000 thì fải)
    có thì báo cho mình giá + chế độ bảo hành nhé bro (bh 12 tháng + giá tốt = múc lìên)

con nay minh ko co bro oi, luc truoc co con xai roi ban 4trieu
    luc nao co minh up len cho
    cam on tat ca nha

14. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

hi! a dungcj2001 ok luon, con 3 cham e moi ban hoi chieu roi 600k, ma ko sao dau vai bua e ve hang moi e bao cho a. Ah quen chac gan tet e qua ung ho a cap loa xin ha

ok! nhớ báo nhé? loa xịn thì nhiều nhưng không biết lúc đó có còn loa BOSE ko!

tới ngày hôm nay đã bán hết cặp thứ 03 BOSE 301 series II hàng nòi rồi a.Quốc à, vậy là hết loa BOSE rồi. bán được 3.500k/cặp. mấy con này đẹp lắm!
    chừng nào có cannon thơm và pro nhớ hú mình một tiếng nhé!?
    up!

15. blackmetal Thành Viên Cấp 6

Hàng quá tốt, giá quá ngon. Những hàng đang có hình ở trang 1 là still available phải không Quốc?? Nếu đúng vậy thứ 7 về lụm 1 em nhé. Up and happy selling!!

16. nguyenchiquoc261176 Thành Viên Bạch Kim

up len ne

uh dung roi ban ah
    ah quen xin loi cacban may bua nay mang lam sao ay, minh ko len duoc, mong cac ban thong cam

17. blackmetal Thành Viên Cấp 6

Chiều tôi mới ghé lấy cái P2. Chất lượng service very excellent. Người bán nhiệt tình, thử hàng chu đáo, giao phụ kiện tận nơi. Up dùm nè.Nhưng bác Quốc ơi cái Charge nó không vào điện rồi, mai đưa lại cho bác check nhé. Happy selling

18. heophi Thành Viên Cấp 2

a Quốc cho hỏi chút. Em có cái Canon EOS Kiss III phim. Muốn mua 1 caí đèn flash, không biết bên anh có không?Có thể post cho em xem hình nó dc không?thanks

19. kien Thành Viên Cấp 4

cái IXUS 60 với IXY70 sao giá khác nhau vậy?(hông bít đừng chửi em)

20. nguyenchiquoc261176 Thành Viên Bạch Kim

hi heophi den benh minh ko con bro oi

cái IXUS 60 với IXY70 sao giá khác nhau vậy?(hông bít đừng chửi em)

hai cai y nhu nhau ah, nhung 1 cai hang chau a, mot cai hang chau au vay thoi