Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Cần bán cần bán cần bán: 64 Minifigures superheros (nonlego) và bộ LIMITED LMHT

Thảo luận trong 'Đồ Chơi Mô Hình - Flycam' bắt đầu bởi gialaphuy, 29/3/15.

ID Topic : 7968925
Ngày đăng:
29/3/15 lúc 08:32
  1. gialaphuy + Đại Mạc Thương Lang +

Tuổi tham gia:
    12
    Bộ lego: SOLD OUT
    Tiếp theo là đến bộ mô hình LIMITED LEAGUE OF LEGENDS (gồm tượng Ryze và Trymdamere do chính hãng RIOT làm)

Cần bán cần bán cần bán: 64 Minifigures superheros (nonlego) và bộ LIMITED LMHTGIÁ CỦA BỘ NÀY LÀ 1.000.000 VNĐ (GIÁ NÀY LÀ EM ĐÃ FIX RỒI CÁC BÁC Ạ, LÚC EM MUA NHẬP TỪ US VỀ HƠN 2 CHAI, GIỜ THANH LÝ EM GIẢM CÒN CÓ NHIÊU THÔI Ạ :too_sad:)

Và cuối cùng là con thú bông siêu bự ạ, em mua về chưng phòng khách mà nó to quá rốt cục phải mang bán luôn, chỉ mới chưng được hơn tháng, con này siêu to nhé mấy bác, mấy bác không có gấu mua về ôm ngủ cũng thích, mà có rồi thì mua tặng gấu mấy bác lại càng thích :sexy_girl:
    GIÁ LÚC MUA LÀ 1.600.000 VNĐ Ở TIỆM NHOK, GIỜ SALE NÊN GIẢM XUỐNG CÒN 1.200.000 VNĐ, MẤY BÁC NÀO THÍCH THÌ PM EM Ạ
    Cần bán cần bán cần bán: 64 Minifigures superheros (nonlego) và bộ LIMITED LMHT - 1
    Phần cuối là thông tin liên lạc, phần quan trọng nhất đây Cần bán cần bán cần bán: 64 Minifigures superheros (nonlego) và bộ LIMITED LMHT - 2
    SĐT: 0164 349 2752 gặp Quang
    Địa chỉ: 62 đường số 17 khu phố 3 Phường Linh Chiểu Quận Thủ Đức ( gần trường Đại học ngân hàng)
    Em 26 ạ, cho các bác tiện xưng hô Cần bán cần bán cần bán: 64 Minifigures superheros (nonlego) và bộ LIMITED LMHT - 3

2. duytran07 Thành Viên Vàng

Con legens có bớt nữa không bạn

3. gialaphuy + Đại Mạc Thương Lang +

Con legend là con nào bạn ?

4. duytran07 Thành Viên Vàng

Tiếp theo là đến bộ mô hình LIMITED LEAGUE OF LEGENDS (gồm tượng Ryze và Trymdamere do chính hãng RIOT làm) => Con này nè bạn ?

5. gialaphuy + Đại Mạc Thương Lang +

Bộ đó không fix nữa bạn ơi, giá đó là fix tối đa rồi đó Cần bán cần bán cần bán: 64 Minifigures superheros (nonlego) và bộ LIMITED LMHT

6. duytran07 Thành Viên Vàng

Khi nào bạn bán giá 600k thì giao qua cho mình nhe. Thanks.

7. Xem thêm bình luận
  8. gialaphuy + Đại Mạc Thương Lang +

còn 2 món mấy bác mua giùm em vớiiiiiiiii Cần bán cần bán cần bán: 64 Minifigures superheros (nonlego) và bộ LIMITED LMHT