Tìm kiếm bài viết theo id

Chim - ****** Cần bán Em Chào mào bổi bẫy đấu - Ba tơ, có tố chất ******

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi svcanh, 10/1/15.

ID Topic : 7748215
Ngày đăng:
10/1/15 lúc 13:20
  1. svcanh Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    11
    Chim đã bay. Thks Anh Trai
    Như tiêu đề Mình cần bán 01 EM bổi Bẫy đấu gốc Ba Tơ - Quảng Ngãi.

Chim được 1.5tháng, nhưng đã đứng lồng, tắm táp Ok luôn. Chim tướng Trung chim, Mồng dày hơi đổ Lân, Họng to. Trước đây Mình mua của 01 bạn chuyên bán chim bẫy đấu gốc Quảng Ngãi trên Facebook ở Khu vực Thủ Đức (bạn này bán chim rất uy tín, chỉ bán chim vào đúng ngày Chủ Nhật, đến mua phải đi từ sáng sớm 3->4 giờ sáng mới bắt được chim nha).

Nay Mình cần bán Em này là do nhà nhiều chim quá bà Chị càm ràm và Em này nhảy hay bị tè đuôi, có thể do chim Bổi chưa biết giữ đuôi, nhưng theo Mình quan sát thì Em nó hay xòe kể cả sau khi tắm xong Em nó cũng vẫn xòe nha). Chim có sao mình nói vậy để Anh Em dễ mua.

Anh Em xem clip để đánh giá nhé.
    [video=youtube;4UyBzpnwHKU]https://www.youtube.com/watch?v=4UyBzpnwHKU[/video]

Clip thái với Em bổi bình Điền 01 mùa đang thay lông, quay lúc tối (Em nó lồng bên trái gần màn hình)
    [video=youtube;PoW9ASE5cAs]https://www.youtube.com/watch?v=PoW9ASE5cAs[/video]

Giá ra đi: 500k luôn lồng ép đang nhốt em nó, Anh Em nào không lấy lồng thì 400k (fix tiền xăng cho AE ở xa, Mình mua đã 400k rồi)

Anh Em đừng so sánh 01 Em bổi với 01 Em thuộc vài triệu nha, tội nghiệp Em nó, Anh Em nào kiên nhẫn chắc chắn sẽ có chú chim chơi ưng ý.

Cảm ơn Anh Em đã quan tâm. Anh Em đi ngang cho mình xin chữ úp nhé. Nhà Mình ở gần Ngã tư bảy Hiền. Tks

2. PB.khang Thành Viên Kim Cương

cat cong day 3h sang di mua sao k de nuoi

3. svcanh Thành Viên Cấp 1

Thank bạn rất nhiều.

4. tranthehoi Thành Viên Bạch Kim

Chim 250k nhe, ko xem duoc clip nen mau dai ...lien he 0909831843

5. svcanh Thành Viên Cấp 1

Cam on ban da quan tam, gia do minh da co fix roi, ko ai ban chim boi ma up clip nhu minh dau. Neu ban quan tam thi Alo nhe.