Tìm kiếm bài viết theo id

Cần bán gấp loa BOSE SOUNDLINK III bluetooth

Thảo luận trong 'Điện Tử - Điện Lạnh - Âm Thanh' bắt đầu bởi Luuducanh2012, 15/6/14.

ID Topic : 7395212 - Số lần up bằng SMS: 9
Ngày đăng:
15/6/14 lúc 16:34
  1. Luuducanh2012 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    9
    Mình có ông anh bên Mỹ xách tay về cho mình một cái loa Bose Soundlink III. Soundlink III là speaker bluetooth di động mới nhất hiện tại của Bose. Chất lượng âm thanh thì miễn bàn nhé. Âm bass chắc nịch , còn treble trong vắt, chi tiết , thể hiện đúng chất một dòng loa chuyên nghiệp không như những dòng loa rẻ tiền hoặc kém chất lượng trên thị trường. Âm thanh lớn vô cùng mà kích cỡ thì nhỏ gọn và di động.

Nhưng hiện tại mình không có nhu cầu sử dụng vì mình cũng đã có loa khác rồi nên cho em nó ra đi. Hiện tại ở Việt Nam trên hãng Bose chưa có bán đâu nhé vì hàng brand new.

Mình cam kết là hàng chính hãng, xách tay từ Mỹ 100%. Nếu là hàng giả hay kém chất lượng mình hoàn tiền 200% kèm theo xin lỗi nhé.

Giá bán: SOLDvnd ( rẻ hơn mọi nơi rất nhiều các bạn có thể tham khảo giá va so sánh)

Địa chỉ: 206 Nguyễn Trọng Tuyển F8 Q. Phú Nhuận. TPHCM
    Mình mua bán ngay tại nhà nên mọi người yên tâm nhé.
    Các bác đi ngang phụ Up cho e phát e đa tạ.

-------------------------------------------
    Cần bán gấp loa BOSE SOUNDLINK III bluetoothCần bán gấp loa BOSE SOUNDLINK III bluetooth - 1Cần bán gấp loa BOSE SOUNDLINK III bluetooth - 2Cần bán gấp loa BOSE SOUNDLINK III bluetooth - 3Cần bán gấp loa BOSE SOUNDLINK III bluetooth - 4Cần bán gấp loa BOSE SOUNDLINK III bluetooth - 5
    -------------------------------------------