Tìm kiếm bài viết theo id

Cần bán iPhone 6s 64Gb Gold giá ngang iPhone 6

Thảo luận trong 'iPhone' bắt đầu bởi phuongtai1996, 12/7/16.

ID Topic : 8509068
  1. phuongtai1996 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    9
    Như tiêu đề mình cần bán iPhone 6s 64Gb Gold.
    Máy xài hoàn hảo, cấu hình thì khỏi bàn nhé! Touch ID của 6s thì cực nhạy, chỉ cần ấn nút home là nhận diện ngay vân tay là mở khoá luôn không cần chờ như iPhone 6 trước, 3D touch và camera cực đã khỏi bàn luôn!
    Máy mình bị trầy nhiều ở lưng giống như trên mạng mọi người phản ánh vì iPhone 6s Apple làm kỳ này màu sơn dễ lỗi. Còn camera và mặt kính thì ko 1 vết trầy sước.
    Do ban đầu mua mình dán keo vì không thích tháo keo ra thì sơn đi theo keo luôn Cần bán iPhone 6s 64Gb Gold giá ngang iPhone 6(, mình xài ốp hiện tại thì hầu như nhìn vào không thấy nữa. Máy mua sao để vậy bán giá tốt tí vì mình không thích xài đồ không zin máy, nên bán cho bạn nào cần muốn thay thì thay còn không để zin xài vẫn thích.
    Máy bán full phụ kiện theo máy luôn, không phải theo máy mình tặng máy luôn!
    Máy bán ra bao các bạn test 7 ngày, pin mình bao các bạn test 6 tháng luôn ( pin mình mới sạc hơn 200 lần thôi nhé ), còn phần mềm ai cần gì mình tư vấn từ A đến Z nhé!

Giá bán: 12.500.000
    Bạn nào có phụ kiện rồi không lấy phụ kiện mình giảm 500.000

Mình chỉ giao dịch tại nhà riêng ngoài giờ và giờ hành chính ở nơi mình làm việc ( tòa nhà Citylight 45 Võ Thị Sáu Quận 3 nhé )
    Cảm ơn các bạn đã xem tinCần bán iPhone 6s 64Gb Gold giá ngang iPhone 6 - 1Cần bán iPhone 6s 64Gb Gold giá ngang iPhone 6 - 2Cần bán iPhone 6s 64Gb Gold giá ngang iPhone 6 - 3Cần bán iPhone 6s 64Gb Gold giá ngang iPhone 6 - 4Cần bán iPhone 6s 64Gb Gold giá ngang iPhone 6 - 5