Tìm kiếm bài viết theo id

Cần bán ipod shuffle gen 4 silver và Bose Comanion 2 series III,fullbox,tai nghe zin giá tốt!

Thảo luận trong 'Đầu HD - Tivi box - Camera quan sát' bắt đầu bởi rock_you, 14/7/15.

ID Topic : 8122407
Ngày đăng:
14/7/15 lúc 13:10
  1. rock_you Thành Viên Cấp 4

Mình cần bán lại ipod shuffle màu bạc 2GB,máy mình dùng nghe nhạc khi chạy bộ,tập GYM rất hiệu quả.Hàng chính hãng Apple,pin nghe lâu >8h.Hình cho các bạn dễ tham khảo:
    Cần bán ipod shuffle gen 4 silver và Bose Comanion 2 series III,fullbox,tai nghe zin giá tốt!
    Giá bán: 800k(sẽ fix)
    Gồm: Máy-cáp-tai nghe zin,hộp sách
    Mình bán thêm bộ loa Bose Companion 2 Series iii xách tay từ Mỹ về không có nhu cầu sừ dụng,về chất lượng thì mình đã test là âm chắc,nghe dc nhiều loại nhạc,hàng fullbox không thiếu thứ gì,hình cho các bạn dễ tham khảo:
    Cần bán ipod shuffle gen 4 silver và Bose Comanion 2 series III,fullbox,tai nghe zin giá tốt! - 1
    Cần bán ipod shuffle gen 4 silver và Bose Comanion 2 series III,fullbox,tai nghe zin giá tốt! - 2
    Giá Phong Vũ đang bán:
    http://phongvu.vn/thiet-bi-tin-hoc/speaker-loa/bose/loa-bose-companion-2-series-iii.html
    Mình bán lại giá Đã bán
    Chi tiết gọi mình: 01219441133
    Giao dịch tại địa chỉ trên hoặc Q1,Q4,Q7(vì trên đường mình đi làm)
    Thanks các bạn đã xem tin và Up phụ.

Chỉnh sửa cuối: 25/9/15
  2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 8122407 gửi 8177 UP 8122407 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...
  4. rock_you Thành Viên Cấp 4

Thanks nhé các bạn!

5. rock_you Thành Viên Cấp 4

lên cho ngày mới mua mát mẻ qua test máy cafe luôn nha!

6. rock_you Thành Viên Cấp 4

Giá của shuffle đang lên giá lá 1.4tr rồi nha các bạn.Mình vẫn bán vậy hen Cần bán ipod shuffle gen 4 silver và Bose Comanion 2 series III,fullbox,tai nghe zin giá tốt!