Tìm kiếm bài viết theo id

Cần bán SFP MMF 10000Base

Thảo luận trong 'Computer' bắt đầu bởi hoangtukasi, 20/12/17.

ID Topic : 9035824
Thương hiệu:
Khác
Tình trạng:
Mới
Giá bán:
4,900,000 đ
Điện thoại liên hệ:
Địa chỉ liên hệ:
hóc môn, Huyện Hóc Môn, TP.Hồ Chí Minh (Bản đồ)
Ngày đăng:
20/12/17 lúc 08:22
  1. hoangtukasi Thành Viên Mới

    Tham gia ngày:
    13/1/09
    Tuổi tham gia:
    10
    Bài viết:
    17
    Hiện tại mình dư module sfp, chưa sử dụng do thiết bị nâng cấp, anh em công nghệ đi ngang hốt t giúp nhé.Cần bán SFP MMF 10000Base[/url][/IMG] Cần bán SFP MMF 10000Base - 1[/url][/IMG] 7 module 4,900,000 (0888691181)
    Cần bán SFP MMF 10000Base - 2
     
  2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 9035824 gửi 8177 UP 9035824 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...

Chia sẻ trang này