Tìm kiếm bài viết theo id

cần lắm 1 tấm lòng ,nhờ anh em cứu vớt đời thằng bé

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi cuahangT_N, 18/11/14.

ID Topic : 7600872
Ngày đăng:
18/11/14 lúc 22:11
  1. levuhoang1088 Thành Viên Cấp 2

Nếu mình gặp sẽ liên lạc lại TOPIC.
    Mà minh nghĩ chủ thớt nên kiếm ông chủ nhà trọ của ba mẹ cu cậu. Và xin thông tin ở Tây Ninh.
    Hoặc có thể liên lạc phường khu vực Quận chỗ đó gặp phòng công tác trẻ em. Nhờ họ hỗ trợ giúp.
    Hoặc có thể hỏi nhóc đó ngày xưa học trường gì. Lên trường đó liên lạc cũng đc.
    Hic cảnh đời nhìu chuyện thương tâm thật

2. Chú 3 pO Thành Viên Cấp 5

đề nghị chủ thớt cho địa chỉ 9 xác quán "hủ tiếu nam vang" để đến xác minh.

3. cuahangT_N Thành Viên Cấp 4

mấy bác cứ từ đầu trường đại học bách khoa ,,,đi thẳng vào ...chút xíu là cuối đường để em về em chụp lại dạo này em bị dìm hàng lắm ,,đi lừa chi mấy cái vụ này dc gì hả

4. cuahangT_N Thành Viên Cấp 4

cần lắm 1 tấm lòng ,nhờ anh em cứu vớt đời thằng bé nói chuyện đàng hoàng xíu đi bạn mình đi lừa anh em ở đây làm gì bạn dc lợi gì cho mình ,,,mình thấy sao nói vậy mấy bữa nay kiện tụng ko có thời gian kiếm nó ,,,bạn làm gì mà chưởi ghê vậy hẹn nhau ở đại học bách khoa đi mình dẩn đi hỏi ông hủ tiếu nếu ko có ỉa đi mình ăn ,ok ,,0943211722 gọi cho mình nếu đúng sự thật thì bạn nợ mình 1 lời xin lỗi ok

5. joh.le Thành Viên Cấp 5

Có một số điều bạn cần lưu ý như sau:
    1- Ăn nói cho đàng hoàng lại. Dù là anh hùng bàn phím thì cũng đừng hạ thấp danh dự người khác kiểu này.
    2- Nhà bạn ở khu đó, nhưng không có nghĩa là chuyện gì xảy ra ở đó bạn cũng biết. Cái duyên gặp gỡ là của riêng mỗi người.
    3- Chưa biết ai đúng ai sai. Nhưng xét về nhân cách thì... bạn tự hiểu.

6. cuahangT_N Thành Viên Cấp 4

ok cám ơn bạn đả ghóp ý thật sự mình bận nhưng củng vào thăm topic nhưng tối qua vô thấy mình bị chưởi ko hiểu vì sao ,,,,bạn kia nói mình có lợi nhuận nhưng mình chảng hiểu lợi nhuận gì ở chuyện này ,,mình cho tiền thằng bé đó là chuyện của mình ko lẽ mình phải trình với bạn đó ,,,nếu bạn rảnh hảy gọi cho mình mình dắt bạn đi xác minh nếu ko đúng mình hoàn toàn chiệu trách nhiệm trước pháp luật
    0943211722 nếu bạn có lòng xin ghé 549/27 nguyễn đình chiểu p2q3 anh em cùng đi 1 thể

7. TOÀN DCOM3G Thành Viên Cấp 5

đọc tới đây ko biết comment sao nữa...

8. cuahangT_N Thành Viên Cấp 4

tóm tắc như thế này mình đi làm có ghé quán ăn ngay gần đường lữ gia có thằng bé ,cha mẹ nó bị xe cán chết ,,mình thương nó cho nó ăn và cho tiền ,,rồi mình mở topic này kêu mọi người vào giúp nó ,,chỉ vậy nhưng ko hiểu sao ông lâm kia nói mình có lợi nhuận trong này ,,mình ko hiểu ,,và mình mới kêu anh em họp lại 1 nhóm để đi xác minh xem chuyện thằng bé có đúng như lời mình nói hay thằng bé chỉ là ảo

9. hieuhuu16 Thành Viên Cấp 1

Ông này không biết gì thì đừng có hồ đồ vào chửi bậy người ta nghe chưa, đã ko biết gì mà làm như đúng rồi vậy

Mà sáng giờ có làm vài vòng ở khu đó vẫn không găp thằng bé

10. cuahangT_N Thành Viên Cấp 4

sáng giờ mình củng tìm đả hỏi chủ quán ,

11. LyCuCu Thành Viên Vàng

sao vào thấy chửi nhau rồi xác minh này nọ ! chủ topic mở lại vấn đề đi sao lại xóa??

12. Tin-Tin Thành Viên Cấp 4

Mình thì vẫn tin chủ top thật lòng.

Dù sao thì việc cứu giúp người ta vẫn tốt hơn là việc nghi ngờ lẫn nhau.
    Rất mong sớm có tin tức tốt lành của em bédđó . cần lắm 1 tấm lòng ,nhờ anh em cứu vớt đời thằng bé

13. mr.lâm usa Thành Viên Cấp 4

]thằng lâm usa rảnh đi với tao ,,gọi cho tao tao dắt mày đi ko đúng đưa đầu mày đập còn đúng thì ngược lại ok.Ace 5s thấy cuahangT_N mất dạy chưa kìa?thuơng nguời là đây ak nhóc?tư cách nó nc zậy mà ace 5s tin nó bỏ tiền cho thang bé àh?tao thấy máy giết người hay hơn đó.ai biết mày thông đồng với ông hủ tiếu lúc nào?tao ko rãnh xác minh với mày vì nhà tao ngay đó,đừng nên làm bộ ta đây nữa ku,hãy cứ sủa đi,tao chờ..ace cũng đừng quá tin nguời để hối hận.tụi lừa đảo h đánh vào lòng thuơng hại ace mà móc túi.khôn nhờ dại chịu thôi

14. Mr.Beo Thành Viên Cấp 3

Chẳng hiểu gì cả, cứu vớt ai, mà tại sao lại cứu vớt

15. Chú 3 pO Thành Viên Cấp 5

Mình thật lòng xin lỗi bạn nha,:sad: đã ko giúp được gì mà còn nghi ngờ bạn nữa .Bạn mở lại topic đi ,đừng giận chuyện ko đáng có .Giúp người quan trọng hơn.

16. Voica Thành Viên Cấp 2

mấy vụ này thà tin rằng có, còn hơn ái náy trong lòng! với lại cũng chưa có thông tin xác thực nên mọi người có chi tiền gì hết! Nên bác [mr.lâm usa] cũng đừng khó chịu như thế! Tại sao ko cùng làm rồi hãy chỉ trích?

17. TOÀN DCOM3G Thành Viên Cấp 5

vẫn ko biết comment gì nữa...

18. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Cuộc đời thằng bé giờ sao rồi ...

19. cuahangT_N Thành Viên Cấp 4

từ đầu đến giờ ,,tao đả comen rất đàng hoàng nhưng mày sưng mày tao ,,thì tao củng ko biết nói gì hơn ,, ở đây tao đang để người ta giúp thằng bé ,,mày nói tao thông đồng với ông hủ tiếu ,,vậy tao dc gì ,,giải thích dùm tao ,,thứ 2 mày nhà ở đó thì sao ko đi xác mình sao ko gọi cho tao ,,,mày là thằng ném đá dấu tay ..tao lừa đảo hài thật ,,,tao để địa chỉ số điện thoại sao mày ko gọi cho tao ,,,đúng ra nhà mày ở gần đó sao mày ko đi xác mình ,,và tiềm giúp thằng bé mà lại đi nói tao này nọ ,,sao mày ác quá vậy ,,,mày phải con người ko ...1 sinh linh 1 mảnh đời cơ hàng ,,tao lớn rồi 32t rồi ko còn nhỏ đâu mà đi làm chuyện con nít ,,,tao bịa ra gạt anh em để dc gì ,,tao có đc anh em cho tiền ko sao mày nói năng ,,mà không phân biệt đúng hay sai vậy ,,,,móc túi ,,tao đi xin mày bố thí tiền cho tao hả ,,,tao đâu có cực khổ để xin mày bố thí ,,,mày nói năng mà ko biết đúng hay sai ,,,
    nhà gần đó mà ko chung sức tìm thằng bé ,,còn nói này nói nọ ,,,tao nể mày thật đó ,,mặc dù tao ??? biết mày là thằng nào nữa ,,nhưng củng cám ơn mày vì đả cho tao biết trên đời lại có thằng vô tâm như mày ,,,,

20. cuahangT_N Thành Viên Cấp 4

cần lắm 1 tấm lòng ,nhờ anh em cứu vớt đời thằng bécần lắm 1 tấm lòng ,nhờ anh em cứu vớt đời thằng bé - 1cần lắm 1 tấm lòng ,nhờ anh em cứu vớt đời thằng bé - 2cần lắm 1 tấm lòng ,nhờ anh em cứu vớt đời thằng bé - 3cần lắm 1 tấm lòng ,nhờ anh em cứu vớt đời thằng bé - 4cần lắm 1 tấm lòng ,nhờ anh em cứu vớt đời thằng bé - 5