Tìm kiếm bài viết theo id

Cần Pro hướng dẩn cách xem suzuki sport zin ko phải xe chọt chẹt hây bệnh tât

Thảo luận trong 'Chuyện trò Xe máy' bắt đầu bởi chollcholl, 27/8/11.

ID Topic : 3754848
Ngày đăng:
27/8/11 lúc 21:27
  1. Sanvb Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    8
    leo lên chạy cảm nhận, nhìn và cảm nhận, số khung số máy giấy tờ chạy ra đườg công an kiu vào và cảm nhận =]]

2. chollcholl Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    nếu là bạn là nó mình trả 40tr bạn có đập vô trong mặt mình hem? hihih... sợ bị chém vì sãn lắmCần Pro hướng dẩn cách xem suzuki sport zin ko phải xe chọt chẹt hây bệnh tât

3. (_ _") Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    48
    trả kiểu đó bị đập thẳng mặt.Cần Pro hướng dẩn cách xem suzuki sport zin ko phải xe chọt chẹt hây bệnh tât - 1ĐUổi về ngay lập tức, đóng cửa thả chó rí chạy xúc quần :confident:

4. ntphuan Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    48
    vote 1 phiếu dẫn thợ theo xem,thằng em em bị 1 vố knock out vì lơ tơ mơ

5. Dj_Sonic

_Trance4ever_

Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    9
    Cần Pro hướng dẩn cách xem suzuki sport zin ko phải xe chọt chẹt hây bệnh tât - 1

6. chollcholl Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    Theo mình được biết thợ lò spo ở bình dương chỉ có 3 lò là Tâm spo và 1 là ở gần ngả 4 tân lập là chuyên nghiệp và uy tính.nếu như khi đi xem xe mình mượn xe hắn chạy thẳng vào lò cho họ xem rồi họ phán, xong mình cho vài xị cafê có okê hok ta? chứ nếu nói thợ spo thì mình chả wen ai ngoại trừ mấy thằng thợ sữa honda, xe máy.

7. arsenal993 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    7
    cách đây khoảng 3 4 năm gì ák , tiệm bán xe gần nhà mình có dựng 2 cái xe đỏ đỏ , papa lại hỏi giá thử thì anh bán xe nói xipo 120 giấy tờ đàng hoàn , 1 con thì 23tr , 1 con thì 25tr, mà chỗ mình người ta thích chạy tay ga thế là papa chơi 1 em atilá víctòría khoảng 3x triều hay gì ák , giờ xipo lên cao quá xá há :moneygrubber: biết trước là giờ giàu rồi.

8. chollcholl Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    điều đó ai cũng biết mà. nếu biết trước thì còn ai thèm mua se ga sai khiđoá

9. Iphone___DZ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    48
    110 zin cung~ kho' kiem' lam'

10. chollcholl Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    huề vốn quá nha! ai hokbik là zin khó kiếm chứ nói gì 110 zin

11. Pham xuan hung 223 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    9
    zin zin,bay cao nào nhảy cao nào

12. duaxiem Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    10
  13. chollcholl Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    thớt này đang bàn về spo mừh, lệch chủ đề rồi nha! hhi.... ko bik vàng là cái gì nên sẽ ko đề cập đến hic...Cần Pro hướng dẩn cách xem suzuki sport zin ko phải xe chọt chẹt hây bệnh tât

14. 106TCD Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    9
    dẫn thợ đi coi cơi chừng cũng bị thuốc như thường vì thợ đi nó coi xe dc thì nó dc money nên chiếc nào nó cũng ừ đại ma thật ra thợ rành thì nó lo làm đâu có rảnh đi coi xe với mình

15. chollcholl Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    bạn suy nghĩ giống mình. good ai có thể khắc phục tnh2 trạng này hem? nếu ko wen thân với thợ giỏi thì cũng khó ahnha!Cần Pro hướng dẩn cách xem suzuki sport zin ko phải xe chọt chẹt hây bệnh tât

16. boy_map Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    9
    òh mình cũng giống như bạn,cũng có trên >>>60t mà koh hiểu bít gì về xipo hết.đang tìm.

17. chollcholl Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    thông báo với anh em hôm nay mình sẽ mua chiếc xe sport 110 lên 120, bs 61 s4 1003, giấy thanh lý công an bình dương,giá 35tr500k,máy móc tạm thời mình chỉ chạy thữ máy êm 5số,còn chi tiết hơn đang chở thằng bạn rành về sport đi coi hộ, dc la sút luôn, sau khi ve62 sẽ thông báo lại AE

18. Dj_Sonic

_Trance4ever_

Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    9
    máu quá, mình cũng như bro mà chưa dám hốt :dribble:

19. chollcholl Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    vào một buổi trưa nóng nực ngày 1/9/2011 lần đầu tiên cưới em sport 110 và cũng là lần đầu tiên choi 2 thì, chưa có kinh nghiệm jì và đang bước đầu mua về tìm hiểu, sau khi trên đường từ bd lên sg dưới cái nóng oai bức.... mình đã tậu về cục cưng mà bao năm hằng đam mê ao ước.
    đem em nó từ chân cầu bình triệu về tới thi xa TDM > đổ 50k xăng( vì hết xăng giãư đường) tiếp theo mình chạy xe qua tân uyên( khoảng 35km cả đi lẩn về TDM) trên dường về hết xang dột ngột nên dắt bộ đổ thêm 20k xang lẽ ven đường, chạy về đến ngả tư bệnh viện 512 giường lại hết xăng và đẫy bộ khang 600m tới trạm xăng, tiếp theo bình đổ 50k và chạy về ( từ TDM > nhà mình < 50km) về gần đến gần nhà sợ hết xăng nên quất thêm 20k cho chắc, về đến nhà cung gần 6h chiều. tối rủ anh em ra nhậu rữa xe, mấy thằng bạn chạy vài vvòng xem xe thế nào( vài trăm mét) tối đó nhà có sẵn 30k xang mua sẵn đổ vô và dến sáng hôm nay đã còn cái màn của xăng thui hic hic... ( ah wên... lúc mua xe về đến TDM mình có mua cho em nó 1 bình nhớt thơm 9x.000vnd và cái kiếng chiếu hậu).
    sáng nay thức dậy thấy nhớt trong bình xăng thơm chảy ra tùm lum, hết hồn gọi diện cho ông bán xe nhưng ko dc, nên mình tháo dàn áo ra xem thì cái nắp bình nhót đó thiếu cái "rom" nên nó rĩ nhơt' ra ngoài.
    xe chưa có kèn, đèn xi nhan,.. pải tốn tiền vô nữa. tính ra mua xe này về mà còn tốn thêm tiền này nọ nữa ...hic hic...
    AE thấy nhiên kiệu tiêu hao cỡ đó có bình thường ko? xe bình xang 120, bình xang con 120 luôn, lữa 110, lòng 120, dên tạ 120 lun. AE thấy có hao xăng ko? chứ mình thì thấy tình trạng tiêu hao nhiên liệu thế này chắc mình bán xe lại gấp.hic...

20. nguyendan182 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    48
    Nhìn chữ ký chủ thớt hết hồn, bữa cũng ham 2 thì, mà cưới 1 em nova dash 96, no pp, chạy 25km-30km/lít, kéo tê chym, xipo zin ra chấp( quăng bom), hi hi., rùi bà con lối xóm la ó dữ quá bán rùi........ .Cần Pro hướng dẩn cách xem suzuki sport zin ko phải xe chọt chẹt hây bệnh tât
    về vấn đề hao xăng thì chơi 2 thì phải chịu thôi bro ơi.
    Thằng bạn mới mua 1 em đời 99, 120, 70 chai, zin 1a-z, nó cũng đang có ý định bán, hẻm bik thế nào.