Tìm kiếm bài viết theo id

Cẫn Thận lừa đảo mua Iphone Ipad ở HCM, cần tìm nó (Có STK)

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Shido178, 10/9/17.

ID Topic : 8946616
Ngày đăng:
10/9/17 lúc 16:27
  1. Shido178 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    Chuyện là như thế nào, hôm trước em bán 1 cái Iphone 6 để đỗi điện thoại.
    Thì có 1 bé gái, nt hỏi mua sau đó đồng ý giá,
    Em này bảo là ở Bình Dương, đi với 1 thằng nghĩ là chồng nó, rồi xuống mua dt của em, 2 đưa nó tự nhận là mua bán điện thoại sau đó add zalo, fb các kiểu.
    Sau một khoản thời gian thì em cần mua 1 cái Ipad 2 mini thì em liên lạc nó, nó bảo chuyễn trk 30% cọc, em ok và ck, thì đến hôm nó giao hàng em đúng hẹn (khoản tháng 02/2017).
    Đến hôm nai em cần mua 1 cái Iphone 6 thì liên lạc lại em nó, nó bảo em giờ nó ở vũng tàu, sẽ ship mái cho em, do em đã gd 2 lần với nó, nên cũng nghĩ không sau, nên chuyễn trk nó 4tr5.
    Hôm nao thì không cách nào liên lạc được, ngoài ra FB em bị block luôn, em nghĩ là do nó report.
    Anh em cẩn thận nó có các Info sau đây:
    Tên thiệt: Đinh Thiên Hương
    Quê : Quảng Bình
    Các SDT: 0974539804 (Hương) - 0908974321 ( Nhựt, hình như là bạn trai nó) - 01228433887
    2 đứa nó đi 1 chiếc stinger bs thành phố.
    Anh em cảnh giác bị lừa, hoặc ai hỗ trợ tìm được tung tích em này, em xin hậu tạ, hiện em đã liên lạc được vài người bị giống em và trình báo công an.
    STK : 0441000686497 , chủ TK: Phan Minh Nhut
    NH: Vietcombank, CN HCM,
    Ai làm bên VCB cho em cái info chủ tài khoản, em thank nhiều ạ.

Cẫn Thận lừa đảo mua Iphone Ipad ở HCM, cần tìm nó (Có STK)Cẫn Thận lừa đảo mua Iphone Ipad ở HCM, cần tìm nó (Có STK) - 1Cẫn Thận lừa đảo mua Iphone Ipad ở HCM, cần tìm nó (Có STK) - 2

Chỉnh sửa cuối: 15/9/17
  2. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Chắc thấy ghệ xinh nên dính chưởng nè!Hí hí

ti1188 thích bài này.
  3. Black dog Moderators Thành viên BQT Super Moderator

Đúng là Bác Trư, thấy hót gơ là mắt sáng rỡ Cẫn Thận lừa đảo mua Iphone Ipad ở HCM, cần tìm nó (Có STK)

QuiHoang thích bài này.
  4. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Hic!Oan cho e quá đại ka ơi!!E thấy đẹp e nói đẹp chứ e này bán tivi màn hình phẳng e ko thích,e thích bán trái cây à!!!

5. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Ai chứ tui thì miễn đi ha!Tiền trước rồi nc hén!

6. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Cũng ko hợp gu với tui.

Con bé này hàng công,hàng thủ như tuyển bóng đá nam Việt Nam,cái gì cũng yếu.

7. Black dog Moderators Thành viên BQT Super Moderator

Nói cho đã cái miệng.Còn có hay được lại là chuyện khác nhé !

7800II thích bài này.
  8. Shido178 Thành Viên Cấp 4

Có đâu bác ơi, lần đầu em mua rồi, chũng ck 2tr, sao nó giao hàng, nên lần sau em thấy uy tín ck 4 tr, ư ngờ, nó rp facebook em, sdt thì dt ko bắt mái

9. Black dog Moderators Thành viên BQT Super Moderator

oh mình không có ý nói bạn đâu ! Mình giỡn chơi với @QuiHoang đó thôi Cẫn Thận lừa đảo mua Iphone Ipad ở HCM, cần tìm nó (Có STK)

QuiHoang thích bài này.
  10. Shido178 Thành Viên Cấp 4

Để em tìm tấm ình nó, em gặp ngoài đời roài, nó bị bệnh sưng ngực nhìn tội lắm, tưỡng đâu mang 2 trái bưỡi ko à

11. Black dog Moderators Thành viên BQT Super Moderator

Bác mà nói nữa ngày mai bảo đảm thèng QuiHoang nó đi tìm bác để hỏi thông tin á hahahaha

Chỉnh sửa cuối: 10/9/17
  12. Shido178 Thành Viên Cấp 4

Hix bó tay, không còn tìm được info nó nữa, thiêt buồn, tháng cô hồn đi tông mấy củ,
    Biết được nó là Du học sinh nhật về nước, còn thằng kia sinh năm 97, ở đâu đó trên gò vấp

13. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Em có tiền,có sức khỏe,có hình thể.Em có quyền.

7800II and Black dog like this.
  14. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

cho mình info!Mình ghét mấy con sưng ngực lắm,gặp là bóp cho hết sưng mới thôi!!hé hé!Hình face lép thế mà sao sưng vậy???
    ^^!!

Chỉnh sửa cuối: 10/9/17
    7800II thích bài này.
  15. Master Chef Thành Viên Cấp 3

Bó tay thằng thớt, thấy "Vếu" mắt sáng, thấy con người ta "Vếu bự" rồi ham hố chuyển khoản.

Chỉnh sửa cuối: 11/9/17
  16. 7800II Thành Viên Kim Cương

em nghi là bác sẽ kéo cho nó dài ra tới rún, như kiểu mấy ông báo kẹo kéo ngày xưa kéo cây kẹo cho dài ra ấy

QuiHoang thích bài này.
  17. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

định chuyển nghề bán bánh bao nên kiếm đối tượng thực hành nhồi bột

7800II thích bài này.
  18. cafe race Thành Viên Cấp 2

e phải đăng nhập vào để like cho bác..team trái cây hội tụ

QuiHoang thích bài này.
  19. Master Chef Thành Viên Cấp 3

Chung quy chủ thớt cũng chỉ vì 1 thứ thôi, đó chính là "Vếu".

20. Shido178 Thành Viên Cấp 4

Vãi bác, =='' chỉ là em muốn tiềm nó đám cho vài phát, do em search sdt nó vẫn còn đăng bán ráo riết, em biết được nhà nó KV P6 Gò Vấp mà không biết ở đâu