Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Cần thanh lý máy tính bảng và con laptop samsung Ve chai cho ae love khoa học

Thảo luận trong 'Ve Chai Điện Tử' bắt đầu bởi Danh1202, 26/10/14.

ID Topic : 7568910
Ngày đăng:
26/10/14 lúc 14:18
  1. Danh1202 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    10
    Cần thanh lý máy tính bảng và con laptop samsung Ve chai cho ae love khoa học
    Máy con ĐT này mình mua ve chai còn lên nguồn hết men zin có cái tội là vỏ xấu tè le có cái lên hình gọi nghe lỏi nhẹ bán hết nguyên lô nha ae:120k 1em xa cạ mua lẻ giá khác nha mong ae ủng hộ cho
    Cần thanh lý máy tính bảng và con laptop samsung Ve chai cho ae love khoa học - 1Cần thanh lý máy tính bảng và con laptop samsung Ve chai cho ae love khoa học - 2
    Con galaxy tap S T805 này Đan xài ngon lành con nhỏ em nó để gần cái lò than bị cháy quéo tức bể màng hình cảm ứng luôn còn vấn đề lên nguồn thì ko biết nữa em nó còn luôn cái bao gia men còn zin bao thầy thợ bung coi thoải mái giá em nó:1tr
    Cần thanh lý máy tính bảng và con laptop samsung Ve chai cho ae love khoa học - 3Cần thanh lý máy tính bảng và con laptop samsung Ve chai cho ae love khoa học - 4Cần thanh lý máy tính bảng và con laptop samsung Ve chai cho ae love khoa học - 5
    Con samsung xe500T1C vừa là laptop vừa là máy tính bảng em vừa mới mua 14tr500 cải vả nhau với vợ chọi 1 cái bụp còn lại cái xác luôn nên đăng lên coi có ae nào cần thứ gì của em nó thì rinh về mà dùng men còn zin luôn nha như hình giá em nó:1tr2 bao thầy thợ bung coi thoải mái
    LH:0948575956 gập mình TL nha ae
    ĐC:Q.Bình Tân.mình mua ve chai kiếm sóng qua ngày mong ae ủng hộ cho mình kiếm miếng cơm qua ngày hihihihihihihihihi

2. nhocconteen1234 Thành Viên Bạch Kim

khổ thân bác này quá
    mong anh em ủng hộ bác ấy

3. Danh1202 Thành Viên Cấp 2

Vậy bạn muốn mua bao Nhíu thì cứ trả giá thấy vừa thì mình bán chứ có gì đâu mà ngại

4. Danh1202 Thành Viên Cấp 2

cam on bác nhiu nhiu kkkkkkkkkk

5. Danh1202 Thành Viên Cấp 2

Muphgghbgghgcxcghnhytfvbhyhhgghnh

6. Danh1202 Thành Viên Cấp 2

Cái gì 1tr hả bạn

7. Xem thêm bình luận
  8. mrphamhung Banned

Ủng hộ cho a nhé !