Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Cần Thơ - Nón kết hàng sida(2nd hand),hàng loại 1, đẹp và độc!

Thảo luận trong 'Đồng hồ - Phụ Kiện' bắt đầu bởi khiet du, 19/6/14.

ID Topic : 7401167
Ngày đăng:
19/6/14 lúc 21:44
  1. khiet du Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    10
    Mình chuyên nón kết,dây nịt,giày ,túi xách,quần áo hàng sida loại đẹp,độ mới trên 80% trở lên.
    Hàng mình tự tay chọn,cam kết không lên đồ,không đánh bóng hay tẩy trắng gì hết,có sao để vậy,vì mình cũng là dân chơi đồ si,ghiền quá nên sưu tập và bây giờ đem chia sẻ với những ai có cùng đam mê.

Mình ở Cần Thơ nha anh em,nhận ship hàng toàn quốc,phí ship người mua thanh toán nhé.
    Mình sẽ nói rõ chi tiết từng món,chụp hình kỹ để các bạn dễ lựa chọn,nhưng nói chung hàng mình từ mới đến cực mới nên các bạn yên tâm shopping vì hình sao hàng vậy,có khi ở ngoài còn đẹp hơn.
    Vào Facebook xem nhiều đồ hơn nha!
    Địa chỉ Facebook của mình: Cuong Viet Nhat
    Liên hê qua điện thoại: 0903119388
    Các bạn ở Cần Thơ đến xem hàng tại 178/20,đường 3-2,P.Hưng Lợi,Q.Ninh Kiều nhé!
    Vui lòng gọi cho mình trước khi đến nha!
    Giờ thì show hàng vài món nha:
    Cần Thơ - Nón kết hàng sida(2nd hand),hàng loại 1, đẹp và độc![/URL][/IMG]
    1.Nón Puma-500k
    Cần Thơ - Nón kết hàng sida(2nd hand),hàng loại 1, đẹp và độc! - 1[/URL][/IMG]
    2.Evisu-mới 95%-650k
    Cần Thơ - Nón kết hàng sida(2nd hand),hàng loại 1, đẹp và độc! - 2[/URL][/IMG]
    3.tonny-400k
    Cần Thơ - Nón kết hàng sida(2nd hand),hàng loại 1, đẹp và độc! - 3[/URL][/IMG]
    4.Evisu-400k
    Cần Thơ - Nón kết hàng sida(2nd hand),hàng loại 1, đẹp và độc! - 4[/URL][/IMG]
    5.350k
    Cần Thơ - Nón kết hàng sida(2nd hand),hàng loại 1, đẹp và độc! - 5[/URL][/IMG]
    6.Valentino-350k
    Cần Thơ - Nón kết hàng sida(2nd hand),hàng loại 1, đẹp và độc! - 6[/URL][/IMG]
    7.400k
    Cần Thơ - Nón kết hàng sida(2nd hand),hàng loại 1, đẹp và độc! - 7[/URL][/IMG]
    8.400k
    Cần Thơ - Nón kết hàng sida(2nd hand),hàng loại 1, đẹp và độc! - 8[/URL][/IMG]
    9.400k
    Cần Thơ - Nón kết hàng sida(2nd hand),hàng loại 1, đẹp và độc! - 9[/URL][/IMG]
    10.500k
    Cần Thơ - Nón kết hàng sida(2nd hand),hàng loại 1, đẹp và độc! - 10[/URL][/IMG]
    11.200k
    Mai mình up tiếp nhé!

2. khiet du Thành Viên Mới

Ko hiểu lắm,mình làm đúng vậy mà!???