Tìm kiếm bài viết theo id

Cần tìm 1 người BIÊN ĐẠO NHẢY CHO LỚP

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi kevintran87, 28/3/09.

ID Topic : 818237
Ngày đăng:
28/3/09 lúc 14:16
  1. kevintran87 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    16
    Em học trường Học Viện Hàng Không (trên đường CỘNG HÒA gần maximax) trường sắp có phong trào văn nghệ nên em cần tìm 1 người biên đạo nhảy (dance) cho lớp, tụi em tập tại trường luôn vì mọi người đều ở kí túc xá và ko có phương tiện đi lại nên ko thể ra phòng tập đc ạh.

Bọn em là sinh viên tập chỉ mang tính chất rèn luyện thể chất và tham gia phong trào thôi nên giá cả cũng phải rẻ tí ạh, ai biết xin giới thiệu giúp em, em cám ơn ạh

MOD ơi nếu sai chủ đề thì MOD move dùm em chỗ nào đúng ấy chứ đừng có del luôn nha, em mơí vô nên ko biết gì hết đâu

2. MyYenz Thành Viên Cấp 3

Cty Chị cũng đang có người dạy nhảy đó, Anh này lấy giá cũng rẻ, nhưng Chi ko biết với giá bao nhiêu thì bọn em có khả năng, nếu muốn thì Chi đưa thông tin cho em liên lạc

3. kevintran87 Thành Viên Cấp 3

Chị cho em số đt đi để có gì e thương lượng, anh đó là biên đạo cho công ty chị hay làm việc ở công ty chị rồi còn nhận thêm dạy nhảy

4. luuthienminh85 Thành Viên Vàng

Nếu 500k/bài bạn đáp ứng đc thì pm mình nhé.Mình sẽ bàn bạc thêm

5. tram.ttle Thành Viên Cấp 1

Lôi lên lại vì đang tìm người biên đạo một bài điệu valse. Ai có thể hoặc biết xin Y!M joeynh4 (nhớ nói rõ trước khi add nick)

Cám ơn Cần tìm 1 người BIÊN ĐẠO NHẢY CHO LỚP