Tìm kiếm bài viết theo id

cân tìm gv dạy bơi phú nhuận

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi hcmraovat, 2/4/16.

ID Topic : 8385395
Ngày đăng:
2/4/16 lúc 07:33
  1. hcmraovat Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    13
    minh 30t nam, đã biết boi ếch, muốn học các kieu khac nhưng ở trung tâm họ dạy đông quá, gv lại chuyên lo tán gái nên sau khi dky khoá bơi sải 12b hoc dc 4b thi nghỉ bỏ hphi luôn,

có bạn nào nhận dạy bơi buoi sáng khu hồ rạch miễu ko ạ.

2. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

bác nhảy cầu Sài Gòn vào mỗi buổi sáng...sẽ biết bơi đủ kiểu...sợ nông thì cầu Đồng Nai cân tìm gv dạy bơi phú nhuận

3. Lỡ Bước Thành Viên Kim Cương

anh em nào biết bơi mà hay bơi khu q5 q7 hoặc q3 thì dạy mình với, mình lo tiền vé cafe cho

hcmraovat thích bài này.
  4. hcmraovat Thành Viên Cấp 2

Mình là ngừoi có ăn học đàng hoàng, mình muốn tìm gv dạy bơi có trả học phí đàng hoàng, dạy và học đến nơi đến chốn. Mình ko phải hạng ngừoi ưa nói nhăng cuội xàm xí hay mấy thứ nhảy sông nhảy cầu

Cách đùa của bạn vui lắm nếu từ 10 năm cách đây trở về trước, nhưng xét cho cùng thì cũng nhạt như mấy cái hài Minh béo Vậy

5. hcmraovat Thành Viên Cấp 2

Có gì mình ké với, mình share tiền vé, an uống cho người dạy

6. Lỡ Bước Thành Viên Kim Cương

chỗ người ta cần giúp đỡ chứ ko phải chỗ cần bạn múa may như khỉ để mua vui

hcmraovat thích bài này.
  7. djkool Thành Viên Kim Cương

Khuyên các bác, học bơi thì vào các trung tâm hay mướn hẳn 1 giáo viên 1 giờ nào đó cố định, nói thiệt, người đã có kinh nghiệm bơi, chưa chắc gì truyền đạt hết kinh nghiệm cho bạn bạn, chưa nói đến việc truyền đạt kỹ thuật sai , dẫn đến khó sửa động tác sau này khi bơi. Mình nói thật.

8. hcmraovat Thành Viên Cấp 2

cảm ơn sự nhiệt tình của bạn, bạn đọc ko kỹ nhưng lại comment rất kỹ và nhiệt tình.

mình tìm gv dạy bơi 1 kèm 1 hoặc 1 kèm tối đa 3 ngừoi có trả hphi chứ ko học lỏm học chùa.

như đã nói từ đầu nhưng do bạn ko đọc kỹ. mình dky học bơi tại trung tâm rạch miễu nhung một lớp hơn chục ngừoi, mấy thằng gv chỉ xúm lại tán gái thỉnh thoảng chỉ qua loa, mình bỏ hết học phí 8b sau đó, chứ ko phải chưa từng dky học trung tâm, ok!

9. Sun_day_5s Thành Viên Vàng

cung canh ngo nhu bac da 28t roi ma chua biet boi, that xau ho qua di, co ai day hu minh voi nha: khong chin ba 6 ba bon tam mot bay chin. Hy vong co cao nhan chiu giup do ae minh cân tìm gv dạy bơi phú nhuận

10. djkool Thành Viên Kim Cương

Xin lỗi bạn trước, có vẻ bạn cũng chưa đọc kỹ nhưng gỉ mình viết. Mình nói là bạn bỏ tiền hẳn thuê 1 HLV trong trung tâm để dạy riệng cho bạn hay nhóm bạn 1 giờ cố định, tiền có hơi bị chua, nhưng tiền nào của đó, với lại đúng theo yêu cầu của bạn. Chứ ý của bạn muốn nhờ những ai biết bơi chỉ bạn chứ gì ? Cái đó mình không ép bạn, nhưng suy nghĩ kỹ trước khi mướn, dạy và truyền đạt ai dạy không được, nhưng cái kỹ thuật nó đúng quy cách hay không là 1 chuyện, sau này bơi được sửa động tác rất khó.

Nói 1 điều túm lại, lên đây kiếm người biết bơi để dạy bạn bơi hả ? Xin lỗi, người biết bơi để dạy kiếm tiền không ai dám nhận học viên lẻ đâu bạn , chỉ có 1 trường hợp duy nhất là ông HVL đó là fan Minh Béo thôi.

11. Lỡ Bước Thành Viên Kim Cương

như trênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

12. lamcuong12 Banned

Minh 31 cung o phu nhuận . Cung chua BIT boi.bun