Tìm kiếm bài viết theo id

Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Ruồi, 14/9/10.

ID Topic : 2278146
Ngày đăng:
14/9/10 lúc 09:27
  1. canhcua5tht Thành Viên Bạch Kim

nhớ rp và share clip Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

2. Gã ngố Thành Viên Chưa Kích Hoạt

3. heocon60 Thành Viên Cấp 4

e là e sợ nhắm, đang chu cái mỏ hun mà nó sập thì có mà bỏ mịa cả đám

trời ơi...Ruồi

ak, kinh thế, thế nắm cái khác dc k bác?Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 3

4. kuibap Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ui topic hot quá , zậy ái Hải Âu ở Trần Hưng Đạo đc ah' , để e thử chổ này oi sao ,

cái này a Ruồi tìm dùm e đó chứ a Ruồi đã qua cái thời đi cafe goy` muh` đi thằng khách sạn hok hà

5. emhananhtrondoi Thành Viên Chưa Kích Hoạt

6. thangcb GẤU GIÀ GIAN ÁC

Có clip share luôn nha bác

7. william_nam Thành VIên Siêu...Sex

từ ngã 4 nguyễn trãi và nguyễn văn cừ .Bro wẹo wa nguyễn trãi theo hứơng về Q1 chừng 10-20m sẽ thấy 1 con hẻm bán quần áo nhiều nhiều .chạy vào hẻm đó đi 2/3 con hẻm bên tay phải sẽ thấy quán cà fê Hải Âu .Vào đó bro sẽ dc toại nguyện theo đúng ý của bro luôn .Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

ngoài ra bên Q8 gần cuối đường âu dương lân có quán Hồng .giá rẻ hơn bên Hải Âu nhưng chức năng thì y chang ko khác gì Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 1

8. haonam7117 Thành Viên Vàng

nhìn avatar bác là biết ý định của bác rồi, quán bên đường ng đỉnh chiểu khúc 2 chiều đó, tên là Hồng Cát Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 6) =)) . Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 7

9. tranthuykl Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Q7 đường Nguyễn Văn Linh thiếu gì, còn muốn xa mà rẻ thì qua làng DH Thủ Đức.

10. onlylove111 Thành Viên Cấp 3

thanh Đa Thẳng tiến, hình như quán Hoa Sữa gì đó tối thui ah^^.

11. Pepsi30 Thành Viên Cấp 4

kinh mới quen nhau mà đã vậy, về nhà pha cafe tắt đèn bật nhạc cho nó thú tốn tiền làm gì

12. tramhoa2010 Thành Viên Cấp 3

Trời ơi, làm gì mà sợ . . lộ nguyên hình ? chắc bác này lừa đảo rồi.

13. shopbaocaosuyes Thành Viên Chưa Kích Hoạt

haha,Hải âu cũng ok, Em vote 1 phát cho Trùng Dương,quán này giống hải âu nhưng có tấm ngăn,ko lộ liễu như hải âu,đồ uống cũng ok,khoảng 50>65k,ai cần pm yahoo,em share....hihi
    Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

14. Mike239 Thành Viên Cấp 4

biết nè,nhưng ko chỉ cho Ruồi bu ấy đâu,Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

15. nobivy Thành Viên Cấp 6

em đánh dấu ngồi chờ xem cuối cùng bác nào test đc quán nào ok nhất e sẽ thử Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.
    anh em còn quán nào ko,cho em địa chỉ cụ thể với Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 1

16. kayzinious Thành Viên Vàng

Giống rạp chiếu film - 2 dãy ghế - không gian mở Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 1
    Ngồi ôm nhau coi film chắc ngủ luôn wá

Có gan thì cứ nắm - ăn thua bác dám hay kô ... Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 3

Chỉ cái coffee shop đc thì chỉ nốt cái KS để a ấy có cơ hội sử dụng luôn sản phẩm của bro chứ Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 5 ... Quảng cáo có hiệu wả là đây !

17. pipi_4 Thành Viên Cấp 5

Mới quen nhau mà gọi là tình nhân

18. chuottrang Điên Từ Nhỏ

Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. e cũng mún đi thử cho bít... chả lẽ đi 1 mình xao ...Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 1Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 2

19. Mike239 Thành Viên Cấp 4

vậy thì 2đứa mình đi chung nhé:byebye:

20. HoangVu3928 Thành Viên Cấp 4

Hix hà...mấy bro này chỉ mà hok cho cụ thể đường quà quận + tên quán làm sao biết đây...
    Mong các bro chỉ cụ thể hơn nha