Tìm kiếm bài viết theo id

Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Ruồi, 14/9/10.

ID Topic : 2278146
Ngày đăng:
14/9/10 lúc 09:27
  1. jUsT bUsInEss Thành Viên Cấp 3

dắt đại quán nào cũng đc, có gì đâu mà kì, ăn thua mình lỳ thôy ah`

2. akexxxx Chữ TÍN đi đầu

TRà Sửa đi bác ^^ đùa thôi chứ nếu o thấy ngại thì vào Công Viên Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

3. scorpiuss Thành Viên Cấp 5

trùi ui, tưởng mấy quán lãng mạn cho ai mới quen nhau, ai dè... cái này mới quen dẫn đi em nó tán cho mấy bộp tai

4. Đập Đến Chết Thành Viên Cấp 4

Cafe Thủy Thiên Đăng 49 Nguyễn Thái Sơn đi bác... Tối thui quá thì xin nó cây nến, đảm bảo xơ múi tha hồ Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

5. MoZart Thành Viên Cấp 6

chèn ơi, nãi giờ ngắm nghía đc quán nào chưa chuột Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

nhắm wán nào ngon thì anh mới em đi há :X

6. KissLove Thành Viên Cấp 4

Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 1Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 2Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 3

7. Mike239 Thành Viên Cấp 4

trễ rồi em ơi.......tạm biệt em nhé...chào em !:baffle:

8. chuottrang Điên Từ Nhỏ

Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. vâng e chào a....Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 1 ta lợi cô đơn xao...
    Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 3Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 4 chúng ta có những quán quen như Hai Mơ, cung đường tình yêu như Chánh Hưng, a quên rồi xao...Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 5

9. MoZart Thành Viên Cấp 6

mí chỗ nài toàn lá mơ với mắm tôm thì làm sao nắm tay, nắm chân, nắm tùm lum dc Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 3

10. KissLove Thành Viên Cấp 4

Mỗi đứa nắm mỗi cái cẳng chó gặm nhìn nhau chứ sao...Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

11. heout_ut_it Thành Viên Cấp 5

ra BÌNH CHÁNH cũng có nhìu lắm...........cò gi nt tui chỉ cho

12. duy_ca_ca Thành Viên Kim Cương

cái này thua , tại có đi bao giờ đâu mà bít

13. buonban4u Thành Viên Bạch Kim

mấy quán ở lý thái tổ q.10 vô đó ghế nêm, tối lắm muốn làm gì cũng dc, quán trùng dương, tóc ngắn......

14. hero7x7 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

gì vậy nè, khách sạn thì rành mà tìm cafe chỉ để "bịn rịn" thôi sao Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

15. coolnt0317 Thành Viên Cấp 5

:sweat: hic mấy bác ! tư vấn nhiều quán nghe gới thiệu khá hấp dẫn !
    Người ta nói mới quen chứ đâu có phải quen thân đâu ... dẫn em gái vô đó nó chửi cho thì chết chủ topic :sweat:

16. satankid666 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

thấy người ta có bg dẫn vô đó mà bùn wa như mình ko có con ma nào cả, bvay mình o bho tin có true love

17. xTrance Thành Viên Cấp 5

:byebye: Anh ko có ng đi chung cũng ko bit wan nào lun em dẫn anh đi nghen Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

18. modxomchuoi Thành Viên Cấp 6

Cho em theo quay clip dc ko bác? Nếu bác đồng ý thì hợp tác in ra đĩa rồi mình cùng chia lợi nhuận nha Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

19. chuottrang Điên Từ Nhỏ

Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 1 vậy xao h ta.... hay mình đi bobby brewer đi... e thích chỗ đó :snicker:

20. __thằng_hai_lúa__ Thành Viên Bạch Kim

Khu đường Dương Quảng Hàm-gv, hỏi đường ra bờ sông, tha hồ chụt chịt các quán cafe mọc ven sông. mỗi cặp 1 lùm cây, muối cắn cũng đã. muốn sướng phải chịu cực , chịu xa xa thôi.