Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Cần tuyển nhiều nhân viên train lever game Hàn quốc ( Lineage1 )

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi FreeoOo, 31/3/13.

ID Topic : 6550948 - Số lần up bằng SMS: 111
  1. minhtruc1407 Thành Viên Cấp 4

trước giờ có chơi game nhưng chưa chơi game này có thể hướng dẫn thêm để mình làm việc không?mình muốn làm từ 7h30-19h30.

2. kitaro1348 Thành Viên Cấp 2

up

3. FreeoOo Thành Viên Cấp 4

công ty hiện đang cần thêm 20 người ca đêm và ngày ai co nhu cầu vui lòng phone mình nha ​

4. timlai_257 Thành Viên Mới

gio chi co cmnd goc mun vo lam dc k?... tai xa nha lau nen k co hso

5. FreeoOo Thành Viên Cấp 4

E cu den cty gap tru tiep noi chuyen nhe

6. ngochanh19892008 Thành Viên Cấp 2

Mình chưa có kinh nghiệm chơi game này từng chơi game như LOL . VLTK .. không biết có làm dc ko mình là nữ cần việc làm , chỉ có chứng minh và hộ khẩu ( bản chính) nếu làm dc tháng mình sẽ về quê làm full syll .Nếu dc ll với mình nhé !

7. FreeoOo Thành Viên Cấp 4

Ban cu dem cmnd va hk den cty minh nghi ban se lam dc

8. Alex-Vinh Thành Viên Cấp 4

năm rồi có xin qua đây làm dc 1 thời gian , ca đêm , nhưng do xa quá nên nghỉ , giờ định qua đó xin làm lại và tìm phòng trọ ở bên đó luôn để đi làm cho tiện mà hồ sơ chưa công chứng kịp , có hộ khổ photo công chứng dc kg anh ?
    nếu dc e xin vào làm lại ak
    mà chưa biết phòng trọ ở đâu nữa Cần tuyển nhiều nhân viên train lever game Hàn quốc ( Lineage1 )
    0164.2627.691

9. nhoxpk2707 Thành Viên Cấp 4

anh ơi cho em hỏi em mún làm ca đêm ? cty mình còn tuyển k em chơi rất nhiều game như VLTK , kiếm thế , tlbb , LM , TGHM ..... , k biết có đủ điều kiện làm không anh

10. ioobekhoebetrau Thành Viên Mới

EM có kn chơi game nhiều năm , muốn nhận việc này quá nhưng chỉ có CMND gốc + thẻ SV , nhà ở xa nên ko lo vụ hộ khẩu đc Cần tuyển nhiều nhân viên train lever game Hàn quốc ( Lineage1 )

11. FreeoOo Thành Viên Cấp 4

E den cty gap a , a se xem hs e ra sao co the nhan e lam

12. ioobekhoebetrau Thành Viên Mới

Vâng. EM hiện có Chứng minh bản gốc và Thẻ sinh viên ạ. Nhưng em ko còn học nên có thể làm tất cả các ca yêu cầu. Vậy được ko anh ?

13. ioobekhoebetrau Thành Viên Mới

Nếu được thì anh báo em để em nhận việc nhé ! Cám ơn anh !

14. FreeoOo Thành Viên Cấp 4

e cứ đến cty và nói chuyện voi a nha e

15. gaubungbu2321 Thành Viên Cấp 3

cũng muốn làm mà qa tìm hiểu nói trước cho các bạn nào muốn làm là ko phải ngồi chơi ko đâu. game này rất chán, đồ họa còn thua cả MU. 1 ca mà ko train tới mốc lv đề ra thì ko có lương 4tr 1 tháng đâu. game mình thích ngồi chơi 4 5h thôi mà muốn gục rồi. huống gì ngồi cày lv ko. ai chịu cực đc thì mới làm đc, ko thì khoảng 1 tuần sau chịu ko nổi bỏ ngang mất tiền lẫn time.

16. FreeoOo Thành Viên Cấp 4

đây là công việc làm , còn nếu muốn game hay game đẹp thì bạn nằm ở nhà ma chơi game đi , việc gì cũng phải cần bỏ công sức ra mới có tiền được . Đã đi làm còn đòi hỏi là game phải đẹp phải thế này thế nọ ở nhà me cho xong

17. kunkon1900 Thành Viên Cấp 2

Em đồng ý với quan điểm của bác rằng đây là việc làm, không phải là để giải trí nên đừng chê ỏng eo,.vv.. tuy nhiên em thấy cái mức lương hơi không tương xứng với công lao động bỏ ra. Đành rằng là ngồi 1 chỗ , ko phải làm ji nặng nhọc, tuy nhiên 12h dán mắt vào màn hình máy tính rất là có hại cho mắt, cho não, rất mệt tinh thần. E đề nghị bác nâng mức lương lên xí cho anh em xứng với công sức mình bỏ ra hơn. Với lại trả theo tuần cho ace thoái mái hơn^^
    Dù sao cũng up lên cho ACE nào cần việc.

18. FreeoOo Thành Viên Cấp 4

không phải vậy đâu bạn ơi nếu mình ngồi suốt 12h thì khả năng lương của mình ngoài 5tr tại mình ăn lương chính thức là nhiêu đó nhưng còn có % dư thêm của mõi acc nữa cho nên phải vô làm thử mới biết được nhé bạn
    CÁM ƠN ĐÃ ĐÓNG GÓP Ý KIẾN

19. superiq3000 Thành Viên Mới

èo, một tuần e rảnh có 1 ngày vs 2 đêm
    up cho ad!!!!

20. stexxa Thành Viên Cấp 4

công việc này ko đòi hỏi bằng cấp so với số tiền bỏ ra vậy là đc rồi Cần tuyển nhiều nhân viên train lever game Hàn quốc ( Lineage1 ) cái gì cũng có giá của nó bạn à

up trả lễ https://www.5giay.vn/viec-lam-hoc-h...-vai-phuic-vui-cho-phoing-game-luong-cao.html